ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433

เมื่อ พุช เดชอุดม + เปียโน จะเกิดอะไรขึ้น

ใครจะเชื่อว่านี่คือ พุช เดชอุดม !!!

มีข่าว ออกมาว่า พุช เป็นเด็กพิเศษที่มีปัญหาเรื่องการได้ยิน ทำให้ไม่สามารถได้ยินเสียงต่ำได้แต่ เปียโนเป็น เครื่องดนตรีเสียงสูง จึงทำให้พุช ได้ยินเสียงชัดเจน
    ข่าวที่ 2 ออกมาว่า พุช เล่นดนตรีการกุศล ที่โรงพยาบาล ถึง 7 วัน เพื่อนำเงินบริจาคให้กับเด็กพิการ ปากแหว่ง เพดานโหว่

ข่าวนี้ ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่า จริงมากน้อยแค่ไหน มันขึ้นอยู่กับตัว คุณ ทั้งหมด

และผมเชื่อว่า นี่ เป็น คลิปเดียวของ พุช เดชอุดมที่ คนกด Like มากที่สุด

ปล. ซ้ำขออภัยครับ !

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darkspore อ่านกระทู้
    สุดยอดอะครับผมไม่รู้จริงๆนะเนียครับ ว่าพีพุชเป็นคนไม่เต็ม
    ผม ก็ ไม่ รู้ นะ ครับแต่ น่า จะ จริง นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SiTiZ : 3rd January 2012 เมื่อ 15:16

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    สุดยอดอะครับผมไม่รู้จริงๆนะเนียครับ ว่าพีพุชเป็นคนไม่เต็ม

กล่าวขอบคุณ
    1,801
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,946
    ตอนนี้เขากลายเป็นตุ๊ดไปแล้วนะ ชื่อไรไม่รู้จำไม่ได้

ชอบ....เป็นชีวิตจิตใจ
    my home or my office
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ graphicphoto อ่านกระทู้
    ตอนนี้เขากลายเป็นตุ๊ดไปแล้วนะ ชื่อไรไม่รู้จำไม่ได้
    มิ้น เดชอุดม
    เหมือนเป็นสลับวันกับพุช มั้ง
    I believe I can't fly. Because I not have anything to fly

...
    กล่าวขอบคุณ
    665
    ได้รับคำขอบคุณ: 151
    ดีกว่าร้องเยอะเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,882
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    อ่านโน๊ตสากลได้ด้วย !!
    I'm ~G☆RFIELD~@jokergameth.com

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ผลงานน่าติดตาม
    FeelGooD ! !

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358
    อีเรื่องที่บอกว่าโรคไม่ได้ยินเสียงสูงต่ำ ไปถามไอน์สไตล์สิ ไม่มีเคยมีโรคนี้เลยผมเรียนแล้วไปถามคำถามนี้คนครูบอก ไม่มี!

กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miw1023 อ่านกระทู้
    อีเรื่องที่บอกว่าโรคไม่ได้ยินเสียงสูงต่ำ ไปถามไอน์สไตล์สิ ไม่มีเคยมีโรคนี้เลยผมเรียนแล้วไปถามคำถามนี้คนครูบอก ไม่มี!
    อันนี้ ผม ก็ ไม่ รู้ เหมือน กัน น่ะ สิ ว่า มันเป็นมา ยัง ไง

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    เพราะมว๊ากกก

กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,834
    พี่เขาก็ใจบุญที่ช่วยหรือคนอื่น ไม่เห็นคนที่ไปด่าพี่แกในยูทูปเหรอคับ ไม่ได้รู้เรื่องอะไร
    ดร่ามา ล่ะกรุ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darkspore อ่านกระทู้
    นี้นี้ก้อ แต่เค้ามีความสามารถนะครับ