ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: คอมค้าง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

คอมค้าง

ช่วยด้วยครับคอมค้างบ่อยมาก มันจะค้างแค่ taskbar กับ desktop นะครับเวลาที่เปิดโปรแกรมอื่นอยู่มันก็ยังใช้งานโปรแกรมได้แต่ taskbar กับ desktop มันจะค้างอยู่ๆมันเพิ่งเป็นตั้งแต่ไปใส่ Kington Hyper-X ไม่รู้ว่าเกี่ยวรึเปล่าแต่แถบทองเหลืองก็สะอาดดีนะครับไม่รู้ว่าไฟไม่พอรึเปล่าเพราะ PSU แค่ 450 เอง รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 562
    ใส่แรมกี่อันครับถ้า2อัน
    Bus ของแรมไม่เท่ากันรึป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    เท่าครับบัส 1333

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1
    ตอนนั้นผมคอมค้าง ถอดเคสเอายางลบมาถูขอบแถบเหลืองๆของแรม ไช้การได้เลยไม่ต้องไปเสีย300ค่าซ่อม(ผมเคยเรียนซ่อมคอมมา)

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ awoy อ่านกระทู้
    ตอนนั้นผมคอมค้าง ถอดเคสเอายางลบมาถูขอบแถบเหลืองๆของแรม ไช้การได้เลยไม่ต้องไปเสีย300ค่าซ่อม(ผมเคยเรียนซ่อมคอมมา)
    เหมือนเดิมครับ ค้างมากเวลาเปิดเว็บเบราเซอร์ด้วยครับทุกตัวเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย conscription : 3rd January 2012 เมื่อ 21:57