ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439

ผมจะต้องทนเจ็บไปอีกนานแค่ไหน ..

จากกระทู้นี่อะครับ ที่ผมไปเพ้อไว้ ขอบคุณทุกๆ reply นะครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=54973

ผมเห็นเค้าออนเอ็ม ออนเฟส มันก็รู้สึกคิดถึงขึ้นเรื่อยๆ ผมเจ็บ ผมรักเค้ามาก
    เพื่อนบอกกันหลายคน มิงยังไม่เลิกบ้าอีกหรอวะ ? , เห้ยย 2 เดือนแล้วนะมิงพอได้มั้ง ?

บางทีก็กดไปดูเฟสเค้า กด Chat msn เค้า แต่ก็ไม่ได้ิพิมพ์อะไรส่งไป คิดถึงวันเก่าๆที่คุยกัน..

ผมควร ไม่เข้าเฟสเค้า ไม่ควรสนใจว่าเค้าจะออนไม่ออน ไม่ควรแอบมองเค้าที่ รร ใช่มั้ยครับ ?
    ผมคิดถึงเค้าทุกวัน ไม่ก่อนนอนก็ตื่นนอน ทุกวันๆ. ผมควรทำอย่างไรครับ ?

คนที่เป็นคนลืมยากจริงๆแบบผมจะเข้าใจครับ y______________y

// ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Type-7442 : 4th January 2012 เมื่อ 20:56

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ครับ เค้าไม่ใช่ผู้หญิงคนเดียวบนโลก ทำใจครับ คุณคิดซะว่า เค้าเห็นเราเป็นของเล่น เล่นกับความรู้สึกเรา ทำให้เรารักเเล้วก็จากเราไป

คนอื่นๆ รอบตัวคุณ ที่เป็นห่วงคุณก็เยอะเเยะ อย่าเเคร์ ผู้หญิงเเบบนี้เลยครับ เค้าทำเเบบไหนกับคุณๆ ก็ทำเเบบนั้นกับเค้าสิครับ

เค้าไม่มองคุณ ๆ ก็ไม่ต้องมองเค้า ต่างคนต่างอยู่ ดีกว่าครับ

ขอตอบคำถามละนะครับ

1. ไม่เข้าเฟสนี่ ไม่เกี่ยวนะครับ เข้าๆไปเถอะ ไม่ออนก็ช่างเค้า ไม่ต้องมองดีเเล้วละครับ จะด้ลืมเค้าได้ ไวๆ

2.ก็ไม่ต้องคิดถึง คิดเเค่ว่า เค้าคิดว่าเราเป้นเเค่ของเล่นเเค่นั้นละครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    อย่าร้องเลยครับ ผมกอเคยเปน ผมรุว่าเจบมากแต่อย่างเดี่ยวที่ทำให่คุณหายได้คือ เวลา ผมเชื่อว่าคุณต้องเจอคนที่ดีกว่านะคคับ โชคดีเด่อ~~~~~

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    คุณต้องลบๆ ทุกสิ่งอย่างออกอะไรที่เป็นมัน
    เบี่ยงเบนจุดสนใจซะ
    ด่าซ้ำๆว่าอย่างี่เง่าน่า ไม่ใช่แม่ของลูกกุซะหน่อยถุย

โทดทีถ้าหยาบคายแต่ผมใช้แล้วเห็นผล

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 727
    เจ็บแล้วชินไปเอง ล่ะ ครับ หาอะไรทำอยู่กับเพื่อน ดีกว่า !! อย่าอยู่คนเดียว มันยิ่งคิด คิด คิด ไปเรื่อยเปื่อยย. อดทนเราลูกผู้ชาย
    JOKERGAMETH อยู่ในสายเลือด

SONE AND PANDA
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,822
    ความรักมันไม่เคยแน่นอน น่ะเออ
    สักวันคุณจะเจอเนื้อคู่ของคุณแน่ๆ ครับ
    ^^
    เอาใจช่วยครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♥ MUSIC
    กล่าวขอบคุณ
    2,944
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Type-7442 อ่านกระทู้
    จากกระทู้นี่อะครับ ที่ผมไปเพ้อไว้ ขอบคุณทุกๆ reply นะครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=54973

ผมเห็นเค้าออนเอ็ม ออนเฟส มันก็รู้สึกคิดถึงขึ้นเรื่อยๆ ผมเจ็บ ผมรักเค้ามาก
    เพื่อนบอกกันหลายคน มิงยังไม่เลิกบ้าอีกหรอวะ ? , เห้ยย 2 เดือนแล้วนะมิงพอได้มั้ง ?

บางทีก็กดไปดูเฟสเค้า กด Chat msn เค้า แต่ก็ไม่ได้ิพิมพ์อะไรส่งไป คิดถึงวันเก่าๆที่คุยกัน..

ผมควร ไม่เข้าเฟส ไม่ควรสนใจว่าเค้าจะออนไม่ออน ไม่ควรแอบมองเค้าที่ รร ใช่มั้ยครับ ?
    ผมคิดถึงเค้าทุกวัน ไม่ก่อนนอนก็ตื่นนอน ทุกวันๆ. ผมควรทำอย่างไรครับ ?

คนที่เป็นคนลืมยากจริงๆแบบผมจะเข้าใจครับ y______________y

// ขอบคุณครับ
    คุณครับ ... ถ้าคุณยังจำผมได้นะ มันก็ไม่แปลกนะที่คุณยังคิดถึงเขาอยู่อะ เพราะตอนนั้นผมก็เป็น แต่ผมเลือกที่จะถอยออกมา 1 ก้าว ถ้าเราไม่ใช่ ผมก็เลือกที่จะจากไป และมองดูเธออย่างมีความสุขดีกว่า

เอาใจช่วยครับ ... ผมเชื่อว่าคุณก็ทำได้ ! สู้ๆ !

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439
    ขอบคุณครับ ผมดีขึ้นระดับนึงเลย :'))

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เวลาเยียวยาทุกสิ่งครับ

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ช่าง*****เลยครับคิดเสียว่าผู้หญิงมีมากกว่าฝูงหมาแค่นี้จบ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    เวลาเยียวยาทุกสิ่งครับ
    เหมือนกูรูครับ เวลาจะช่วยเยียวยาทุกสิ่ง
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Defense Of The Ancients
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ไม่เป็นไร ผมว่าทุกคนเขาก็เคยเป็น แค่ตอนนี้ยังไม่ชิน พอชินแล้วอะไรก็ดีขึ้นเอง

ถือว่าได้เรียนรู้มากขึ้นเกี่ยวกับความรัก ไม่สายหรอกสักวันคนที่ใช่เขาก็จะมาเอง
    ย๊าก ก ก ก ! ! ?

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    อย่าไปคิด มาติดเพื่อน ติดเกม จะทำให้คุณไม่คิดถึงแฟน
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]