ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 173

ปัญหาเล่น HON Windows7 และกินแรม 90% + ใครแก้ได้บ้างครับ(ช่วยผมที)

ผมขอ เอาคำตอบของทุกท่านมาอ้างอิงในเรปนี้นะ จะได้ไม่เปลือง
    ปัญหาเล่น HON และกินแรม 90% + ใครแก้ได้บ้างครับ(ช่วยผมที)
    ตอนไม่ได่เข้าเกม แรมอยู่ที่ 20-30 % พอเข้าเกม แรมกินไป 90+เลยครับ
    แก้ไม่หายซะที ใช้ win7 ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Snomoke อ่านกระทู้
    ผมไม่ชำนาญครับ เรปล่างเชิญ - - *
    ปล.ตอนก่อนเปิด เปิดไรบ้างครับ ตรง task bars มีเยอะไหม - - *
    ไม่ได้เปิดอะไรนอกจาก HON ครับผม
    เวลาผมเล่น HON ผมจะปิดทุกอย่าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blnitw123 : 3rd January 2012 เมื่อ 20:55
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อยู่ใน ITHardware บ่อยๆ
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ผมไม่ชำนาญครับ เรปล่างเชิญ - - *
    ปล.ตอนก่อนเปิด เปิดไรบ้างครับ ตรง task bars มีเยอะไหม - - *

ยุยน่ารัก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    Service หรือโปรแกรมเบื้องหลังเยอะไปหรือเปล่าครับ
    ของผม Ram 3GB ขณะเล่น HoN + เปิด Chrome ( Youtube, FB ) ใช้ไปประมาณ 60%-80% ครับ
    ยังไงก็ลองยกเลิกพวกโปรแกรม เบื้องหลัง ก่อนดูครับ คิดว่าอันไหนไม่จำเป็นก็ปิดไปเลย
    หรือไม่ก็ลองใช้โปรแกรม GameBooster ดูครับ ( รู้จักอยู่โปรแกรมเดียว )

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: