ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,698
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,391

FACEBOOK เป็นสื่อที่ทำให้คู่รักเลิกรา หรือ นอกใจกัน มีส่วนมากหรือไม่ครับ!!!!!!!!!!!!

จริงหรือไม่ครับที่ทำไห้คุณนอกใจกันและสุดท้ายก็เลิกรากันเพราะเป็นต้นเหตุ แชร์กันเยอะๆเลยครับ เอาเต็มที่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    786
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,276
    มันทำให้ไม่เข้าใจกันซะมากกว่าครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,180
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,248
    ถามว่ามีส่วนไหม มันก็อาจจะมีส่วน

มีส่วนตรงที่ได้พูดคุยกับคนอื่นมีสังคมมากขึ้น

แล้วอาจจะทำให้เกิดการทะเลาะหรือไม่เข้าใจกัน

แต่สุดท้ายมันก็ขึ้นอยู่กับใจคนแต่ละคนครับ

ถึงเล่นแล้ว รักกันจริงก็มี เล่นแล้วเลิกกันก็มี

สำหรับผม เฟสบุ้คนั้น มันแค่ทำให้ผมระแวงมากขึ้น

แค่นั้นครับ ผมก็ไม่อยากให้คนรักเล่นหรอก

แต่ผมก็ไว้ใจครับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    เหมือนเรปบนนั่นหล่ะครับ

มันก็อาจมีส่วนบ้าง แต่ก็ไม่ใช่ทั้งหมด อยู่ที่คน
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Facebook.com/nthmaverick
    BKK' / MDH / AKU / LA'
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    รู้แต่ว่า Facebook ใช้จีบหญิงได้เยี่ยมมากครับ !
    Intel : Core i7 2600k 4.8Ghz. / Nvidia : Gtx 480 Limited Ref Edition.

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เมื่อก่อนผมคิดว่าความรักจากอินเตอร์
    มันไม่มีทางยั่งยืน อ่ะครับ
    แต่เดี๋ยวนี้ก็ได้รู้ความจริง
    ว่าเจอตัวเป็นๆ ****ยังเลิกกันง่ายๆ เลย
    Cpu: i5 650 , RAM : 1.0 , vga : hd5670 , HDD : 500gb

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SONE AND PANDA
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,822
    Facebook
    มีไว้ใช้ติดต่อสื่อสารผ่านทางระบบออนไลน์ประเภทหนึ่ง
    Hi5 MSN อะไรอีกหลายๆ อย่าง น่ะครับ
    อืมก็คงใช้ น่ะเออ
    ที่ Facebook มีส่วนทำให้คน เลิกกัน น่ะเออ
    มันก็ขึ้นอยู่กับคนน่ะเออ