ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,697
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,389

FACEBOOK เป็นสื่อที่ทำให้คู่รักเลิกรา หรือ นอกใจกัน มีส่วนมากหรือไม่ครับ!!!!!!!!!!!!

จริงหรือไม่ครับที่ทำไห้คุณนอกใจกันและสุดท้ายก็เลิกรากันเพราะเป็นต้นเหตุ แชร์กันเยอะๆเลยครับ เอาเต็มที่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    มันทำให้ไม่เข้าใจกันซะมากกว่าครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ถามว่ามีส่วนไหม มันก็อาจจะมีส่วน

มีส่วนตรงที่ได้พูดคุยกับคนอื่นมีสังคมมากขึ้น

แล้วอาจจะทำให้เกิดการทะเลาะหรือไม่เข้าใจกัน

แต่สุดท้ายมันก็ขึ้นอยู่กับใจคนแต่ละคนครับ

ถึงเล่นแล้ว รักกันจริงก็มี เล่นแล้วเลิกกันก็มี

สำหรับผม เฟสบุ้คนั้น มันแค่ทำให้ผมระแวงมากขึ้น

แค่นั้นครับ ผมก็ไม่อยากให้คนรักเล่นหรอก

แต่ผมก็ไว้ใจครับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    เหมือนเรปบนนั่นหล่ะครับ

มันก็อาจมีส่วนบ้าง แต่ก็ไม่ใช่ทั้งหมด อยู่ที่คน
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Facebook.com/nthmaverick
    BKK' / MDH / AKU / LA'
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    รู้แต่ว่า Facebook ใช้จีบหญิงได้เยี่ยมมากครับ !
    Intel : Core i7 2600k 4.8Ghz. / Nvidia : Gtx 480 Limited Ref Edition.

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เมื่อก่อนผมคิดว่าความรักจากอินเตอร์
    มันไม่มีทางยั่งยืน อ่ะครับ
    แต่เดี๋ยวนี้ก็ได้รู้ความจริง
    ว่าเจอตัวเป็นๆ ****ยังเลิกกันง่ายๆ เลย
    Cpu: i5 650 , RAM : 1.0 , vga : hd5670 , HDD : 500gb

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SONE AND PANDA
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,822
    Facebook
    มีไว้ใช้ติดต่อสื่อสารผ่านทางระบบออนไลน์ประเภทหนึ่ง
    Hi5 MSN อะไรอีกหลายๆ อย่าง น่ะครับ
    อืมก็คงใช้ น่ะเออ
    ที่ Facebook มีส่วนทำให้คน เลิกกัน น่ะเออ
    มันก็ขึ้นอยู่กับคนน่ะเออ