ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610

มุขกวนๆ teen จาก facebook

ด.ช. ต๊ะ เป็นเด็กนักเรียนชั้นอนุบาล 3 ณ โรงเรียนแห่งหนึ่ง ...

อยู่มาวันหนึ่ง .. ต๊ะ ได้เดินเข้าไปถามครู ด้วยความสงสัย? .. เกี่ยวกับ "การตั้งครรภ์" ??

ต๊ะ : ครูครับๆ .. ครูท้องได้มั๊ยครับ ?? ..
    ครู : ต้องได้สิจ้ะ! .. ก็ครูเป็นผู้หญิงนี่คะ ..

ต๊ะ : เหรอครับ? .. ถ้างั้น คุณแม่ของผม > ก็ท้องได้ ใช่มั๊ยครับ ?? ..
    ครู : ใช่จ๊ะ! .. คุณแม่ของน้องต๊ะ ก็เป็นผู้หญิง เหมือนกับครู ไงล่ะจ๊ะ ..

( ต๊ะ เงียบไปครู่นึง ) แล้วถามต่อ ..

ต๊ะ : เอ่อออ .. ครูครับๆ แล้ว ด.ญ. ฝน จะท้องได้มั๊ยครับ ?? .. ( ต๊ะชี้ไปที่ ฝน )
    ครู : อ๋อ! .. ฝน ยังท้องไม่ได้หรอกจ๊ะ !!! ..

ต๊ะ : ทำไมละครับ? .. ฝน เค้าก็เป็นผู้หญิงเหมือนกันนี่ครับ ?? ..
    ครู : ก็ฝนเค้า ยังเด็กอยู่! .. ยังท้องไม่ได้ค่ะ ...

( คราวนี้! ต๊ะ ก็เดินเข้าไปหาแล้วคุยกับ ฝน )

ต๊ะ : เห็นมั้ยล่ะ > ก็บอกแล้วไงว่า "ไม่ท้องๆ" .. ทีนี้จะเชื่อ ได้รึยังล่ะ !!! .. ^ ^"
    ครู : ( :T_ T ")a .. งามไส้ !!! ~

A: เชื่อมั๊ยเราสามารถเห็นอนาคตได้ทุกคน ไม่เชื่อนายก็ลองหลับตาดิ
    B: (หลับตา) แล้วไงต่อ
    A: เห็นมืดๆใช่ปะ
    B: อืม
    A: นั่นละ อนาคตนาย
    B: อ้าย...สั....

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    923
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    กวนดีครับแต่เหมือนไม่สุด

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1
    ต๊ะ ทำอะไรกับ ฝน ?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    อนาคตมืดมนสินะ 5555