ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 349

Cool crack mp call of duty 7 มีบอทด้วย

ภาพยืนยันว่าเล่นได้100%

ก่อนอื่นต้องโหลดไฟล์อับเดตก่อนนะครับ

วิธีอับเดต
    1.เเตกไฟล์
    2.เข้าโฟล์เดอร์Call of Duty Black Ops Update 1
    3.กด Setup ลงไว้ในที่ติดตั้งเกมส์
    4.Copy Crack Skidrow ไว้ในตัวเกมส์
    5.ทำอย่างงี้ไปเรื่อยๆ
    6.เสร็จละ

Download
    http://www.mediafire.com/?gg2kxmqupb3i97u

CRACK BLACK OPS BOT

วิธีลง
    1.อัพเดทตัวเกมส์
    2.ก๊อปปี้ไฟล์Crack มาวางทับในที่ลงเกมไว้
    3.นำไฟล์config_mp ไปวางใน player
    4.เข้าเกมส์ที่Call of Duty Black Ops MP
    5.พอเข้ามาได้แล้วมันจะค้างสักพักจากนั้น กด~ + Shift ค้างไว้

6.เลือกโหมด
    โหมด Team death match พิมพ์ g_gametype tdm
    โหมด Gun mode พิมพ์ g_gametype gun
    โหมด one in the chamber พิมพ์ g_gametype oic
    โหมด stick and stone พิมพ์ g_gametype hlnd
    โหมด Sharpshooter พิมพ์ g_gametype shrp
    แล้ว ENTER เบาๆ

7.เลือกโหมดเสร็จ เลือกแมพต่อเลย
    พิมพ์ map mp_(ชื่อแผนที่)
    รายชื่อแผนที่
    mp_array
    mp_cairo
    mp_cosmodrome
    mp_cracked
    mp_crisis
    mp_duga
    mp_firingrange
    mp_hanoi
    mp_havoc
    mp_mountain
    mp_nuked
    mp_radiation
    mp_russianbase
    mp_villa

แล้ว ENTER เบาๆ เป็นอันเสร็จพิธี

Download
    http://www.mediafire.com/?56wk3sz8sjdd7kj

อีกอย่างนึง ถ้าใครพิมพ์หรือกด คอนโซลไม่ได้ให้ไปที่ Setting - Game แล้วปรับตรงEnable Console ให้เป็น Yes แล้วลองกด ~ + Shift ใหม่นะ

ถ้ากด ~ + Shift ไม่ได้กดไปจนกว่ามันจะขึ้นนะครับไม่ก็ลองปรับอย่างข้างบนดู

เอ่อถ้าใครมีปัญหาบอทไม่มาหรือบอทน้อยตามนี้เลยครับ

1.เปิดไฟล์ config_mp ที่โหลดมาแล้วเปิดด้วย Notepad
    2.หาคำต่อไปนี้ หาไม่ไหว Ctrl + F เลยครับเลยพิมพ์ไป

ทำตามนี้แล้วเซฟ OK ป่ะครับ

วิธีปรับบอท
    1.การสร้าง bot ให้เปิดไฟล์ config_mp.cfg ด้วย Notepad หรือ word padครับ
    2.ใครอยากเปลี่ยนชื่อก็เปลี่ยนได้ที่นี่นะครับ หาคำว่า seta name "............." ตรงนี้ให้เปลี่ยนเป็นชื่อที่ต้องการเลยจ้า
    3.ให้หาคำนี้ โดยกด Ctrl+F

seta scr_bot_difficulty "normal"
    seta scr_bots_managed_all "19"
    seta scr_bots_managed_spawn "19"
    2 อันนี้ไม่มีไม่เป็นไรนะครับ
    scr_bots_managed_all "19"
    scr_bots_managed_spawn "19"

ถ้าไม่มีตรงไหนให้ใส่ทับไปเลยครับ 19 นั่นคือ จำนวน bot ที่เราต้องการครับ ส่วน bot_difficulty คือความยากของ bot ครับ easy normal hard
    สามารถลดหรือเพิ่มได้ ตามต้องการ แต่... ระวังหน่อยนะครับ คอมใคร ไม่ค่อยดี ระวัง กระตุกนะครับ
    หากไม่ได้ลองโหลด config_mp ของคุณ DOPE AIN'T DIRT

ต่อไปวิธีเซตปืน สำหรับ Teamdeathmach
    เครดิต คุณ DOPE AIN'T DIRT
    1.โหลดนี่ไป http://www.mediafire.com/?11gn7gcqp9k9kt9

วิธีใช้
    1.เข้าไปในโฟร์เดอร์ ItsModsloader
    2.แล้วก็อบไปวางเหมือนเราแครกเกมเลย
    3.ก๊อปลงไปเลยไม่ต้องสนใจอะไร
    4.เข้าไปที่ CoDBoCCTool_v1.53.exe แล้วก็เลือกๆ ปืน
    5.แล้วกด SAVE AND EXIT
    6.พอเซฟแล้วจะมีไฟล์ mod ขึ้นมาให้เข้าไปเรื่อยๆ แล้วจะเจอ _ExpertCC_1.5.gsc ให้แก้ชื้อเป็น _rank.gsc
    7.ก็อบไฟล์ _rank.gsc ไปไว้ใน Call of Duty Black Ops \mod \maps \mp \gametypes
    8.พอเวลาเราจะใช้ให้คลิกที่ ไฟล์ ItsModsloader.exe ทีเราลงไปใน ตอนแรก ให้กดเข้าไป (รูปทหารใส่หมวก)
    9.หลังจากนั้นก็เข้า call of duty black ops mp เลยแล้วก็เลือกโหมดเลือกแมพ

ภาพเล็กๆ น้อยๆ

ปืนกากๆ ครับ

ได้ไม่ได้ยังไงมาบอกด้วยนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย popoppula : 23rd October 2011 เมื่อ 10:47

Agiantrytomorrow
    กล่าวขอบคุณ
    274
    ได้รับคำขอบคุณ: 369
    Blog Entries
    1
    หน้าสนใจมากครับ พอดีเซ็ง ๆ กับ Mw2 อยู่เจอ Wallhack บ๊อยบ่อย ขอลองกะ Bot ของ Backops หน่อยละกันครับจะโหดแค่ไหน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 371
    โอ้ ใช้ได้ครับ ^^

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Avenged Sevenfold : 8th October 2011 เมื่อ 13:55

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบซื้อเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 397
    อยากจะบอกว่า bot black ops ยิ่งกว่า aimbot wallhack ใน mw2 ซะอีก

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    เล่นได้เเล้วครับ !!!

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AUTcher : 8th October 2011 เมื่อ 18:23

ลูกจ้างคุณโฮล์มส์
    บ้านเลขที่ 221 บี ถนนเบเกอร์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ
    กล่าวขอบคุณ
    1,067
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,112
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUTcher อ่านกระทู้

ผมก็ได้ครับเเต่ไม่ให้มีใครให้ยิงเลยอะครับมีเเต่ชื่อของตัวเองเหมือนของท่านอะ

ลูกจ้างคุณโฮล์มส์
    บ้านเลขที่ 221 บี ถนนเบเกอร์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ
    กล่าวขอบคุณ
    1,067
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,112
    ตอนนี้เล่นได้เเล้วครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ยืนยันครับเล่นได้

แต่ มันอัพเวลไม่ได้หรอครับ ???
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballmanufc : 9th October 2011 เมื่อ 16:32

:NaZi:
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Cpt.Price อ่านกระทู้
    อยากจะบอกว่า bot black ops ยิ่งกว่า aimbot wallhack ใน mw2 ซะอีก
    ใช่ แม่นเวอร์ จะเล่นเซิฟเถื่อนแต่จะพูดยังไงให้ได้ 25 โพสนี่ดิ--*
    Name : Nazi (C)My Center Nazi

กล่าวขอบคุณ
    128
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUTcher อ่านกระทู้

ปัญหาไม่มีบอทนะครับ แก้ตามนี้

การสร้าง bot ให้เปิดไฟล์ config_mp.cfg ด้วย Notepad หรือ word padครับ
    [ใครอยากเปลี่ยนชื่อก็เปลี่ยนได้ที่นี่นะครับ โดนหาคำว่า seta name "Unknow" ตรงนี้ให้เปลี่ยนเป็นชื่อที่ต้องการเลยจ้า]
    -ให้หาคำนี้ โดยกด Ctrl+F

seta scr_bot_difficulty "normal"
    seta scr_bots_managed_all "19"
    seta scr_bots_managed_spawn "19"
    scr_bots_managed_all "19"
    scr_bots_managed_spawn "19"

ถ้าไม่มีตรงไหนให้ใส่ทับไปเลยครับ 19 นั่นคือ จำนวน bot ที่เราต้องการครับ ส่วน bot_difficulty คือความยากของ bot ครับ

สามารถลดหรือเพิ่มได้ ตามต้องการ แต่... ระวังหน่อยนะครับ คอมใคร ไม่ค่อยดี ระวัง กระตุกนะครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~Rebirth~
    กล่าวขอบคุณ
    2,327
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    ขึ้นอย่างนี้อะครับ

I LOVE LINKIN PARK

กล่าวขอบคุณ
    128
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kwin อ่านกระทู้
    ขึ้นอย่างนี้อะครับ

อย่าไปสนใจครับผมก็เป็น

กด shift + ตัวหนอไปเลย(ถ้าเป็นตอนเข้าเกมตอนที่เกมมันจะค้างจะกดติดง่ายนะครับ)

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~Rebirth~
    กล่าวขอบคุณ
    2,327

พอผมกด Enter หลังจากเลือกโหมดมันไม่ขึ้น Map ให้ ผมขอวิธีการเข้าแบบละเอียดได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    128
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kwin อ่านกระทู้

พอผมกด Enter หลังจากเลือกโหมดมันไม่ขึ้น Map ให้ ผมขอวิธีการเข้าแบบละเอียดได้ไหมครับ
    เลือกโหมดเสร็จ แล้วพิมพ์ว่า MAP MP_(ตามด้วยชื่อแผนที่เลยครับ)
    เช่น map mp_villa
    กด enter เกมจะ autorun ให้เองเลยนะครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    ขอบคุณครับ เล่นได้แล้วครับ ค่าความเก่งของbot มีอะไรบ้างครับ ต้องเขียนยังไงอะครับ ค่าเดิมมันเป็น "normal" อะครับ
    ปรับได้สูงสุด30คนเหรอครับ เราสามารถปรับเลเวลให้เพิ่มขึ้นได้เหมือนออนไลน์ได้หรือป่าวครับ

~Rebirth~
    กล่าวขอบคุณ
    2,327
    ขอบคุณครับเล่นได้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    มี COOP หรือ lan ผ่าน Hamachi ป่าว

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    ขอบคุณมากคับ จะเล่นแทน BF3 มันหมดฟรีละ....เซ็ง

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    นี้ครับ เอาไว้เลือกปืน http://www.mediafire.com/?11gn7gcqp9k9kt9 วิธีใช้อยู่ข้างในแล้วครับ (ตอนแรกหาใน joker ไม่มีเลยไปมั่วทำเองได้เฉยเลย)

(ผมเห็นในรูปมี bots 13 ตัวเองหรอครับ ผมมี ทั้งหมด 20 ตัว มันส์มากครับ http://www.mediafire.com/?5vz15cdppe7lpg1 นี้ครับไฟล์ bots ให้ก๊อปไปไว้ใน players ในทีเราลงเกม )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DOPE AIN'T DIRT : 10th October 2011 เมื่อ 15:03
    DOPE AIN'T DIRT
    PRODUCTION

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    200
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DOPE AIN'T DIRT อ่านกระทู้
    นี้ครับ เอาไว้เลือกปืน http://www.mediafire.com/?11gn7gcqp9k9kt9 วิธีใช้อยู่ข้างในแล้วครับ (ตอนแรกหาใน joker ไม่มีเลยไปมั่วทำเองได้เฉยเลย)

(ผมเห็นในรูปมี bots 13 ตัวเองหรอครับ ผมมี ทั้งหมด 20 ตัว มันส์มากครับ http://www.mediafire.com/?5vz15cdppe7lpg1 นี้ครับไฟล์ bots ให้ก๊อปไปไว้ใน players ในทีเราลงเกม )
    ขอบคุณมากๆเลยครับ เดี๋ยวจะลองใช้ดูนะครับ
    เพราะเล่นดู มีปืนให้เลือกน้อยมากเลยครับ เดี๋ยวจะลองโหลดไปใส่ก่อน อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    200
    ผมลองลง MOD ปืนของคุณ DOPE AIN'T DIRT มาแล้วใช้ได้เลยครับ แต่งงมากๆในการเลือก
    ให้กดปุ่ม F กับ V ขึ้นลงเลือกคาสของปืน กด F+V พร้อมกัน ย่อ/เปิดเมนู ส่วนเลือกเอาก็ ปุ่มเคาะ

ขอเสริมอีกนิดหนึ่งครับ หลังจากที่ลองติด MOD ปืน ลงไปแล้วยังสามารถปลดล็อกส่วนเสริมของปืนได้ด้วยเมื่อเลเวลอัพ สุดยอดมากเลยครับ

ส่วนในการปรับแต่งปืน ในโปรแกรม CoDBoCCTool_v1.53 ต้องปรับยังไงเหรอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momofourfan : 10th October 2011 เมื่อ 16:02

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อยู่ในใจนั่นแหละ ^^
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    Blog Entries
    1
    โหมด tdm รู้สึกมันสั้นไป ยิงได้แป๊บเดียวก็จบแล้ว มีวิธีปรับคะแนนรึเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    128
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momofourfan อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ เล่นได้แล้วครับ ค่าความเก่งของbot มีอะไรบ้างครับ ต้องเขียนยังไงอะครับ ค่าเดิมมันเป็น "normal" อะครับ
    ปรับได้สูงสุด30คนเหรอครับ เราสามารถปรับเลเวลให้เพิ่มขึ้นได้เหมือนออนไลน์ได้หรือป่าวครับ
    easy
    normal
    hard

อันที่จริงผมปรับบอทไป 30 แต่ดันโผล่มาแค่ 23 ตัวเองอ่ะครับ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    128
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assaultsin อ่านกระทู้
    มี COOP หรือ lan ผ่าน Hamachi ป่าว
    ผมเอามาจากเว็บนอกอ่ะครับน่าจะ ไม่ได้นะครับ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    128
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NightMare01 อ่านกระทู้
    โหมด tdm รู้สึกมันสั้นไป ยิงได้แป๊บเดียวก็จบแล้ว มีวิธีปรับคะแนนรึเปล่าครับ
    ผมก็ไม่รู้นะครับ ผมก็พยายามหาอยู่หน่ะครับ

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: