ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Winnejiro's Directory

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    เมือง, พิษณุโลก
    กล่าวขอบคุณ
    2,532
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,191

Winnejiro's Directory

สวัสดีครับทุกๆคน
    และยินดีตอนรับเข้าสุ่...

Winnejiro's Directory,....
    ที่ที่สำหรับให้ผม มีรวมหัวข้อที่ผมเขียนไว้ละครับ!

Okay ครับ!, ผมจะขอแนะนำตัวผมเองอีกครั้งนะครับ

ผมชื่อเล่นชื่อ "วิน" หรือคุณจะเรียกผมว่า "วินนี่" ก็ได้นะครับ
    และผมชื่อ "Winnejiro (วินนีจิโร่)" ในคอมพิวเตอร์ละครับ

ผมชอบเล่นกับคอมพิวเตอร์ทั้งรุ่นเก่าและรุ่นใหม่ครับ
    และผมก็ชอบวาดรูปการ์ตูนเล่นด้วยนะครับ

ผมรู้สึกว่าผมเป็นเด็กอายุ 12 ขวบ อยู่เลยละครับ...
    ไม่ว่าอายุจริงๆของผมคือ 20 ปีนะครับ

และคุณก็ยังเจอผมได้ บน Website นี้นะครับ:

(คลิกที่รูปเพื่อไป Website นั้นได้เลยครับ)

ถ้าคุณเจอชื่อของผมใน Website(s) อื่นๆละก็...
    เขาอาจจะไม่ใช่ผมก็ได้นะครับ

โลกของวินนีจิโร่ เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นในชีวิตจริงของผมเองละครับ
    เรื่องที่ผมเคยเล่าไว้นั้น.... คุณจะเอาไปเล่าต่อได้ตามที่คุณต้องการเลยนะครับ

Lastest: 2 งานอดิเรกโปรดของผม ที่ดูเหมือนกับงานทั้วไปครับ

:
    ทำไมผมถึงไม่เล่าเรื่องของคนอื่นๆบางเหรอครับ ?

:
    คือ... ผมยังไม่ได้ขออณุญาตเขาเพื่อมาเล่าต่อเลยละครับ
    เพราะว่าบางเรื่องนั้น... เขาต้องการแค่ผมรู้เท่านั้นนะครับ

แล้วนี่คือกิจกรรมที่ผมอยากให้คุณลองทำเล่นๆครับ:

นี่คือรูปภาพที่ผม Post ไว้ละครับ:

แล้วนี้คือ Video ที่ผมอยากจะให้คุณดูกับผมนะครับ:

นี่คือ Computer Program ที่ผมอยากแบ่งให้คุณใช้บางครับ:

และนี่คือ Video Game ที่ผมอยากให้คุณลองเล่นนะครับ:

Okay ครับ!, ถ้าคุณมีคำแนะนำหรือคำติชมที่คุณอยากจะบอกผมละก็...
    บอกผมได้เลยนะครับ, ผมยินดีที่ฟังของคุณเสมอละครับ

และสุดท้ายนี้, ขอบคุณมากๆเลยนะครับที่มาเยี่ยมผมที่นี่นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Winnejiro : 8th August 2013 เมื่อ 20:02 เหตุผล: ผมเพื่มข้อมูลครับ
    Winnejiro (วินนีจิโร่): http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=56557

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    อื้อหืมอ่านแล้วแปลกๆดีนะครับการพิมพ์ของคุณเจ๋งดีผมว่าเป็นกำลังใจให้ครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    สู้ๆครับผม
    THE PUNISHER

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,601
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ผมชอบการเขียนแบบนี้มากครับ อ่านแล้วรู้สึกอมยิ้มครับ =w=

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    เรื่องเล่าจันทร์ถึงศุกร์!!!!!!!

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183
    จะรอนั่งอ่าน เรื่องราวของท่านนะ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,414
    แวะมาเจิมบุคคลที่ถ้าเป็นผู้หญิงละก้ผมฟัดเละ ><
    .. BUT I CAN'T SLEEP

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    โอ้ นายหน่อมแน้มมมมม ภาษาอมยิ้ม ^^

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    สุดยอดคุณน่าจะไปทำหนังขายเลยครับ พิมพ์ได้น่าติดตามครับ สุภาพด้วยนะเนี้ย

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: