ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 481

Best Gamer In The World (ตัวจริง ไม่ไร้สาระ ...) Part 2

หลังจากหายไปนานมากๆสำหรับกระทู้นี้เนื่องจากยุ่งมาก.

ก็กลับมาสำหรับ Part 2 ใน part แรกเราได้นำเสนอ 5 คนเด็ดไปแล้วทั้ง n0thing , cArn , f0rest , GeT_RiGhT & Neo

ในกระทู้นี้ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=51836

วันนี้เราจะมานำเสนอสุดยอด Gamer อีก 5 คน ไปติดตามกันเลยแล้วอย่าลืมดูจนจบพบของแถมเช่นเดิมจ้า.

v
    v
    v

v
    v

v
    v

v

1.Yegor ''markeloff'' Markelov
    ผู้เล่นจากทีม NaVi ชาว Ukraine ผู้นี้เป็นผู้เล่นที่ได้รบยกย่องว่าเป็นมือ SNiper ที่แม่นที่สุดในโลกคนนึงของเกม Counter Strike.

คลิปผลงาน ::

2.Abdisamad ''SpawN'' Mohamed
    ผู้เล่นผิวสีรายนี้เคยอยู่ SK ในตอนที่เค้า Peak และเป็น 1 ในตำนานของเกมนี้ไปเสียแล้ว

3.Rasmus ''Gux'' St?hl
    ผู้เล่นวัย 22 ปีรายนี้มีพรสวรรค์มากมายจนกระทั่ง Fnatic ได้ดึงตัวเข้ามาในสุดยอดทีม .

4.Harley "dsn" Orwall
    ผู้เล่นวัย 25 สัญชาติสวีดิชคนนี้ได้เล่นให้กับ Fnatic เป็นเวลานานและเป็นจุดขายจุดนึงของทีมเลยก็ว่ไาด้และตอนนี้เค้าได้แขวนเม้าส์ไปแล้วด้วยวัย 25 ปี

5.Raphael 'cogu' Camargo
    ผู้เล่นรายนี้คือผู้เล่นชาว Brazil ในทีมตำนานอย่าง MiBR (Made in Brazil) ปัจจุบันก็ได้แขวนเม้าส์แล้วเช่นกัน.

แล้วที่จะลืมไปไม่ได้คือของแถม .

v
    v
    v
    v

v
    v
    v

v
    v

v

จบ . ! ติดตามต่อ Part 3 (จะพยายามหาเวลาทำ)

ถ้าชอบขอให้ กด ''thank'' + comment ด้วยนะคับ.

ปล.อย่าลืมติดตามต่อ Part 3 หรือกระทู้อื่นๆนะครับ ^^
    COMBAT ZONE WRESTLING Death Match 4 Ever Overblood Please Click ...
    http://www.youtube.com/watch?v=BLdcUjAey7A

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678
    อื้มหืม คลิปก็สนุก เกมก็สนุก เพลงก็สนุก มีของแถมมาอีก +1 ให้เลยครับ \m/

?
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,182
    กด thank เพราะของเเถม

INTERNET THINGY
    กล่าวขอบคุณ
    2,092
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,943
    อย่างเก่งอ่ะ FPS ขั้นเทพจริง ทั้งหมดนี่เก่งกว่าเรานิดนึง อิอิ
    Manassawee CJ
    #GAMING

Steam Left 4 Dead 2
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Oh Holy Shift

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ของแถมเจ๋งดีครับ-v-

กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 168
    มีแต่ของดีๆ มาให้ดู
    No Comment

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    ชอบตรงของแถมนี่แหละครับ ฮ่าๆๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    กว่าจะไปถึงจุดนั้นได้นี่อื้อหืม = ='' เราจะได้ไปสู่จุดๆนั้นไหมหนอ

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114

เสริมครับ มาจากผู้เล่นระดับโปรหลายๆท่าน
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ดีมากคับ แล้วจะติดตามดูของแถม อุ้ยๆ!! จะติดตามข่าวสารต่อไป

แค่ได้ คุย ก็ชื่นใจ
    อย่าพูดคำว่าทำไม่ได้ถ้าคุณยังไม่ได้ทำ
    กล่าวขอบคุณ
    914
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,159
    Blog Entries
    1
    แบบ ยิงรายตัว แต่ มัน เล่นกับ บอท ทุกคลิป = =' ผมว่า ฝีมือ เล่นกับผมนี่ แพ้ขาด ( ผมนี่ล่ะแพ้ ) 55 ผมยังโดนบอท ยิง ตายเลย บอท ยากสุดเลย มั้งน่ะ - -

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 481
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jaabkrain3 อ่านกระทู้
    แบบ ยิงรายตัว แต่ มัน เล่นกับ บอท ทุกคลิป = =' ผมว่า ฝีมือ เล่นกับผมนี่ แพ้ขาด ( ผมนี่ล่ะแพ้ ) 55 ผมยังโดนบอท ยิง ตายเลย บอท ยากสุดเลย มั้งน่ะ - -
    ยิงระดับแข่งรายการต้นๆของโลกทั้งนั้นครับสังเกตุจากชื่อที่เค้ายิงจะมีชื่อทีมนำหน้าตลอด..

บอทพวกนี้เคยมียิง 70 - 1 มีมาแล้วนะครับ >_< (บอทยากสุดนะตายแค่ 1 บร๊ะ !)
    COMBAT ZONE WRESTLING Death Match 4 Ever Overblood Please Click ...
    http://www.youtube.com/watch?v=BLdcUjAey7A