ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 79

Unhappy จะให้ทำใจยังไงดีครับ(ความรัก)

ผมแอบชอบเธอมาหนึ่งปี แล้วพึ่งมาจีบได้ เดือนกว่าแล้วมารู้ว่าเธอแอบชอบเพื่อนสนิทเรามาตั้งแต่ปีก่อน(ซึ่งเป็นปีที่ผมชอบเธอ)เพื่อนผมมาบอกครับ ผมเลยโทรไปถาม เธอบอกว่าแค่ปลื้ม แต่ผมได้ยินคำนี้ผมรู้สึกหัวใจเต้นไม่ดีเลยครับ จะทำยังไง ทำใจยากมาก ผมไม่โทษใครเลยนะครับ น่าจะโทษตัวเอง ที่เลือกเธอมา ก่อนเธอจะบอกก็บอกว่า อย่าโกรธอย่าโมโห บอกว่าปลื้มเพื่อนผมทั้งๆ ที่ผมไม่รู้เลยว่าเธอชอบเราหรือป่าว

ทำำไงดีผมพึ่งรู้ ทำใจยาก.. ทำใจยังไงดี T^T

แถวๆเอเวอรี่โค๊ด
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    โอ้..ดูถ้านายจะเจ็บมากๆนะเนี่ย
    We Love
    BeatBox

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    คุณย่าเคนพูดไว้
    เวลารักใครจะอ่อนแอลง แต่จงอย่าอาย เพราะมันไม่ใช่ความอ่อนแอที่แท้จริง

อืมเราว่านะ ตอนนี้ยังคบกันอยู่หรือเปล่า ถ้ายังคบกันอยู่แนะนำปล่อยให้เป็นเหมืิ่อนเดิมแหละ ให้ผู้หญิง ปลื้มเพื่อนนายต่อไปเพราะคงจะไม่มีอะใรเกินเลย ถ้ามีก็คงรู้ๆกันอยู่เนาะเลิกซะ

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    เธอก็บอกว่าปลื้มหนิครับ = =
    แล้วอีกอย่าง คุณก็ได้เธอเป็นแฟนแล้วนี่ครับ ใช่ป่ะ ? ยังต้องการอะไรอีก ?
    แต่ถ้าคุณหึง คุณหวงก็บอกไปเถอะครับ คงไม่เลิกกันหรอก

สู้สู้
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    ติดเกมครับ ไม่มีใครมาด่าแล้วครับ
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

กล่าวขอบคุณ
    1,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    แค่ปลื้มเองครับ สู้ๆ ครับ บอกไปตรงๆ ว่าหึง ว่าหวง ^^
    รู้สึกยังไงบอกไปเลยครับ ถ้ามันไม่ทำร้ายจิตใจกันมากเกินไป
    เค้าก็ต้องเข้าใจเราแหละครับ ถ้าเราไปบอกเค้าว่าเราปลื้มเพื่อนเค้าอยู่ เค้าก็จะเป็นเหมือนเรา
    ทำดีเป็นล้านครั้ง ไม่อาจลบล้างความผิดเพียงครั้งเดียว

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    แค่ปลื้มครับ เขาไม่ได้รักเพื่อนนายซะหน่อย

อย่าไปคิดมาก อย่างคนเราบางทีมันก็ต้องมีกันบ้างนะครับ

พูดกับเธอด้วยนะครับ ว่าเวลาที่เธอปลื้มใคร เราหวงเธอแค่ไหน

รู้สึกยังไงก็บอกไป ปรับความเข้าใจซึ่งกันและกัน ครับ