ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: ท้อแท้ครับ

夢人
    jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 247

Unhappy ท้อแท้ครับ

วันนี้ผมแข่งบาสระหว่างชั้นเรียน ผมเล่นแย่มาก
    ผมอยากตายสุดๆ ตอนนั้นคิดได้แแค่ อะไรก็ได้พาผมออกไปจากสนามบาสที ไม่อยากแข่งอีกแล้ว เพราะผมเล่นบ้ามากๆ
    ไม่ถึง 1 นาที ฟาว 3 ครั้ง แล้ว แต่ก็ชนะมาได้
    ผมบ้าสุดๆ ผมต้องตะโกนเรียกเพื่อนมาเล่นแทนผมกลางสนามเลย ผมท้อแท้
    ผมไม่อยากแข่งบาสอีกแล้ว ผมตะโกนสาบานว่า ผมจะไม่แข่งบาสอีก
    ผมท้อแท้สุดๆ

มีแข่งอีกวันที่ 20

ผมบอกเพื่อนว่าผมจะไม่แข่ง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439
    อืมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    ทุกคนต้องเคยแพ้กันมาก่อนครับ

เพราะงั้น อย่าพึ่งท้อแท้นะครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    เอ้อเห็น จขกท. แล้วนึกได้เลยว่ากีฬาสิรอบนี้ต้องลงแทนรุ่นน้อง OMG ยังไม่ได้ซ้อมเลย = =''

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 894

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    คุณย่าเคยพูดไว้
    เมื่อมีเป้าหมายที่เข้มแข็ง ฉันจะยิ่งแข็งแกร่งยิ่งขึ้น เป็นอย่างนี้เสมอ และจะเป็นอย่างนี้ตลอดไป

เราว่านะถ้านายรักบาสก็จงเล่นไปเถอะ ถึงจะอ่อนแอในวันนี้แต่จะแข็งแกร่งขึ้นในวันข้างหน้า สู้ๆจะ

เรปล่างเป็นเกย์
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 936
    กีฬามีไว้คลายเครียดครับ ไม่ใช่ให้เครียดมากขึ้น

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ผมก็ไม่มีไรจะพูดครับ ผมก็เคยเป็นแบบท่าน(แต่ในสายทางอื่น) ช่วงนั้นผมก็เลิกไปพักหนึ่ง พอผมพร้อมผมก็กลับมาและทำได้ค่อนข้างดีกว่าเดิม ขอแค่ท่านท้อได้แต่อย่าถอยครับแล้วมันจะดีเอง

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234

ถ้า จขกท. รู้จักหมอนี่ จขกท. จะไม่คิดอย่างนั้น
    ผมมั่นใจเลยครับ เพราะสมัยผมก็เจ้านี่แหละที่
    เป็นแรงบัลดาลใจให้เด็กๆเล่นบาสกัน

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    วันข้างหน้า อานาคต คุณยังต้องเจออุปสรรคที่ยิ่งใหญ่และลําบากแสนเข็นมากมาย อย่าท้อเลยครับสู้มันไว้แล้วทุกคนที่อยู่รอบข้างคุณก็เป็นพลังให้กับคุณนะครับ^^ บางคนเคยเล่นดีมาเรื่อยๆถึงคราวจิตฟุ้งซ่านก็มักเป็นอย่างนี้ทุกคนครับฝ่าฟันมันมาให้ได้น่ะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    643
    ได้รับคำขอบคุณ: 872
    อืม เล่นดิ อืม

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    เล่นกีฬาไม่ขยันซ้อมมันจะเก่งมั๊ยล่ะครับ

ถ้าใจรักก็ซ้อมเข้าไปดิ

เล่น 1-1 บ่อยๆ ช่วยได้เยอะครับ เรื่องฟาวล์

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    คนแท้คือคนไม่ท้อ
    คนท้อคือคนไม่แท้

สู้ต่อไปครับ......

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    ขอนอกเรื่องนิดนึงนะครับ คุณ scapegoat_7
    ขอลายเซ็นต์แบบที่เป็น คลิป ได้มั้ยครับ แหะๆ

----------------------------

เพิ่มอีกนิด ผมว่าไม่มีอะไรแพ้ความพยายามหรอกครับ บอกก่อนเลยผมไม่ได้เล่นบาสนะ แต่ผมชอบตามเชียร์ทีมโรงเรียน
    อย่างสมัย ปวช. ผมมีเพื่อนคนนึง ตัวมันเล็กมาก เตี้ยอีกตะหาก มันอยากเล่นบาสส แต่ด้วยที่มันรุ้ว่าตัวมันเล็กมาก
    มันไม่มีโอกาสได้เล่นตำแหน่งเท่ๆเลย แต่มันไม่สนเรื่องนี้ครับ มันดันซ้อมSPEEDซะงั้น

หลังจากนั้นมันก็ติดทีมโรงเรียน แล้วก็กลายเป็นตัวที่เทพและเท่ไปในตัวครับ ชนิดว่าเป็นขวัญใจของกองเชียร์เลย
    เพราะถึงมันจะไม่ Shoot แต่มันคือตัวทำเกมส์เลยก็ว่าได้ เพราะเวลามันโต้กลับนี่ ไอ้เฮกันหละครับ ซิกแซก
    อย่างกะในการ์ตูน 5555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gsuhplyf : 5th January 2012 เมื่อ 20:41

กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    ขออภัยถ้าใช้คำที่ส่อเสียดหรือแทงใจดำไปนิดนะครับ

ถ้าคิดว่าตัวเรานี่มันไม่เก่ง แล้วมัวแต่ไปนั่งเครียดไม่ไปซ้อม ให้เล่นสักร้อยชาติก็ไม่มีทางเก่ง

และตอนนี้คุณกำลังดูถูกตัวเองอยู่เลย ผมจะบอกให้ถ้าแค่นี้ยังยอมแพ้ ทั้งชีวิตคุณก็เป็นเหมือนพวกเช้าชามเย็นชามอ่ะ ทำอะไรครึ่งๆกลาง ไม่เคยสำเร็จ

ปล.พยายามซ้อมเข้า วันนีั้ไม่ใช่วันของคุณแต่วันข้างหน้าเป็นแน่ ถ้าคุณเชื่อมั่นในตัวเองและขยันซ้อม

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 431
    แค่เรื่องบาส ถึงกับอยากตายเลยหรอครับ ถ้างั้นผมก็หนักหนากว่าคุณ 10 เท่าอ่ะ