ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 47

คุณคิดว่าผมควรเริ่มหาคนใหม่เลยไหมครับ

หลังจากที่ผมได้ไปแอบชอบคนๆ นึงเข้า แต่ผมดัน ชักช้า อืดอาด ยืดยาด จะทำก็ไม่ทำ จะกล้าก็ไม่กล้า แถมยังวิ่งหนีอีกตังหาก(ความผิดพลาดใหญ่หลวงที่สุด) ผลสรุป สุนัขได้คาบไปแล้วครับ ช้ากว่าเพียงแค่ 3 ชั่วโมง เป็นอะไรที่แค้นใจผมมาก แล้วอีกอย่างเพื่อนๆบอกว่าให้ผม หาคนใหม่ได้ละเพราะ ผู้หญิง มีเป็นล้านคน ผมก็อยากหาใหม่นะครับ แต่ใจคือ ที่เคยแอบมาทั้งหมดมันเสียป่าว ใช่มะครับ มันเลยคาใจกับตรงนี้ แล้วผมก็เจอคนที่ถูกใจ 2 คนสะด้วย แต่ความรู้สึกอะ คุณเข้าใจปะครับแบบว่า ทำยังไง หรือ ถ้าจีบไปกลัวว่า จะลืมคนนั้นไม่ได้กลายเป็นแผลใจที่ผม จำไปชั่วชีวิตรเลยครับ กับการอกครั้งแรก แล้วผมก็ยังกลัวว่าถ้าชักช้า อาจจะซ้ำรอยเก่าอีก (ที่โดนคาบไปก่อนนะครับ)
    เลยอยากได้คำปรึกษา จากทุกคนครับ

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1
    หาคนใหม่จบ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    ก็...ถ้ายังชอบคนเก่าอยู่ก็ดูๆไปก่อนว่าเค้า 2 คนนั้นไปด้วยกันได้ดีไหมถ้าดีก็ปล่อยเค้าไปเถอะแล้วก็หาคนใหม่ ถ้าไม่ดีเท่าไหร่ก็พอมีหวังอะครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    หาใหม่เถอะครับ ถ้าเค้าคู่เราก็คงไม่เป็นแบบนี้หรอก (:

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    sure ครับบ
    My PC cpu: core 2 duo e7400 2.8ghz ram: 2 gb vga card asus hd5750 = This is for Soap เล่น bf3 ได้เเล้วกันโว้ยย ฮ่าๆๆ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ปล่อยวางครับ ผู้หญิงมีเยอะแยะ
    ถ้าเป็นเนื้อคู่กัน ยังไง ๆ ก็ต้องรักกันอ่ะครับ = =

สู้สู้นะคร๊าบบผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Veeliving : 5th January 2012 เมื่อ 20:24
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♥ MUSIC
    กล่าวขอบคุณ
    2,944
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    ปล่อย ... วันนี้เธอแค่ปล่อย (เพลงช่วยได้เยอะนะ)
    ปล่อยวางซะเถอะครับ ... เริ่มต้นหาสิ่งดีๆ ทำในชีวิตดีกว่าเรามานั่งคิดถึงคนที่ไม่เห็นค่าของเรา

ปล. สู้ๆ ครับผมเอาใจช่วย

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    อย่าไปกังวลครับ ผู้หญิงมีมากมาย ผมรู้คุณยังพบเจอผู้หญิงสวยๆอีกมากมายให้เลือกนะครับ พยายาม นะครับ สักวันคุณจะเจอผู้หญิงที่ดีๆกว่าเก่าก็ได้
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ถือว่าเป็นประสบการณ์แล้วกันนะครับ

ทีหลังก็จำไว้นะครับ รักไม่ต้องการเวลา 555 - -*

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tentaethaibio อ่านกระทู้
    อย่าไปกังวลครับ ผู้หญิงมีมากมาย ผมรู้คุณยังพบเจอผู้หญิงสวยๆอีกมากมายให้เลือกนะครับ พยายาม นะครับ สักวันคุณจะเจอผู้หญิงที่ดีๆกว่าเก่าก็ได้
    มีอะแน่นอนครับ แต่จะมีสักกี่คนที่โดน สเปคผมแถมยังนิสัยดีด้วย ได้ไสตผมเลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ถือว่าเป็นประสบการณ์แล้วกันนะครับ

ทีหลังก็จำไว้นะครับ รักไม่ต้องการเวลา 555 - -*

เป็นประสบการณ์ของคนครั้งแรกสะด้วยครับ 5555+
    ทำให้เริ่มค่อนข้างที่จะหมดกำลังใจสะด้วย
    และ จากนี้ จำแน่นอนใส่กระโหลกเลยด้วยครับว่า รักไม่ต้องการเวลา

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    มัวแต่อาย..ก็แบบนี้แหละครับ จะให้พูดอย่างไร ไม่ต้องไปแค้นอะไรให้มากหรอก แค้นตัวเองก็พอ ด้านได้..อายอด หัวเราะเป็นเสียงภาษาไทย ๕๕๕๕๕

"เสือกกับเลือก สะกดคล้ายๆกัน ถ้าคนไม่ได้เป็นคนที่ถูกเลือก จะกลายเป็นเสือกไปทันที"
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

' THANK YOU. '
    กล่าวขอบคุณ
    728
    ได้รับคำขอบคุณ: 393
    คุณถามตัวเองสิว่ายังรักอยู่หรือเปล่า หากยังรักอยู่คุณก็รักเขาต่อไปเถอะ เพราะมันคือความสุขของคุณไม่ใช่เหรอ ?

ไม่จำเป็นต้องเอาตัวเขามาหรอก เพียงแค่มีใจให้แค่นั้นก็สุขพอแล้วหล่ะ ^^

แต่อย่าลืม หาคนมา รักษาแผลใจแทนด้วยหล่ะ ทำใจไม่ต้องลืมเขาก็ได้ แค่รู้ว่า เขาไม่ใช่ของเราแค่นั้น เท่านั้นเอง "