ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15

Arrow [PC] HYDROPHOBIA PROPHECY (MediaFire) Full 2.6GB

HYDROPHOBIA PROPHECY

Infomation

Hydrophobia ผลงานจากสตูดิโอ Blade Interactive สตูดิโอนี้ได้มีการเขียนเอนจิ้นเกมของตัวเองซึ่งมุ่งเน้นไปที่เอฟเฟคของน้ำ โดยเอนจิ้นนั้นมีชื่อว่า HydroEngine แล้วนำมาสร้างเกมนี้เป็นผลงานแรกเลย ทางสตูดิโอได้โม้ไว้ว่า ถ้าคุณเห็นเอฟเฟคของน้ำในเกมนี้จะเห็นเลยว่ามันต่างจากเกมอื่นๆที่แล้วมา เพราะน้ำในเกมนี้ถูกสร้างมาให้มีความสมจริงสูง ไม่ว่าจะเรื่องการไหลเวียนของกระแสน้ำ การสามารถทำให้เกิดฟองอากาศในน้ำ เกิดเอฟเฟคผิวน้ำเมื่อกระทบกับวัตถุต่าง และที่สำคัญคือตัวละครจะต้องเปียกด้วยเมื่อลงไปในน้ำ ประมาณว่าน้ำจริงๆเป็นยังไงในเกมก็จะทำให้ได้ยังงั้นเลย ส่วนเรื่องราวในเกมนั้นผู้เล่นจะรับบทเป็น Kate วิศวกรเครื่องยนต์ประจำอยู่บนเรือสำราญขนาดใหญ่ แต่ที่น่าแปลกคือเธอเป็นคนที่มีความหลังฝังใจกับการน้ำทำให้เป็นโรคกลัวการ ลงไปในน้ำ(แล้วมาเป็นช่างเครื่องบนเรือเนี่ยนะ) แต่แล้วเรื่องที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น เมื่อบนเรือได้เกิดการก่อการร้ายขึ้นและทำให้ท้องเรือเกิดรอยรั่ว ส่งผลให้น้ำเริ่มเข้ามาในเรือแล้ว แต่เรือมีขนาดค่อนข้างใหญ่ทำให้จมได้ยาก ต่อไปก็จะเป็นหน้าที่ของผู้เล่นแล้วที่จะต้องหาทางช่วยเหลือตัวเองและผู้ โดยสารบนเรือให้หนีรอดออกจากเรือให้ได้ แต่ว่าอันตรายนั้นไม่ได้มีเพียงน้ำที่ไหลเข้ามาในเรือเท่านั้น พวกผู้ก่อการร้ายที่ยังอยู่บนเรือก็อันตรายมากเช่นกัน - จากเว็บ sanook

ScreenShot
    By Gamespot

Video Trailer
    By Youtube

System Requirement

Download
    Game Upload By natchapon665

MediaFire
    Part01 l Part02 l Part03 l Part04 l Part05 l Part06 l Part07 l Part08 l Part09 l Part10
    Part11 l Part12 l Part13 l Part14 l Part15

สนับสนุนอัพโหลดเดอร์ใช้ลิ้งชุดบน

Part01 l Part02 l Part03 l Part04 l Part05 l Part06 l Part07 l Part08 l Part09 l Part10
    Part11 l Part12 l Part13 l Part14 l Part15

กด''ขอบคุณ''ให้ผมเพื่อกำลังใจในการอัพโหลดต่อไป
    ไฟล์เสียสามารถซ่อมได้ครับ ALT+R

วิธีติดตั้งเกม
    - โหลดไฟล์ครบ 15 พาททำแารกตไฟล์
    - mount iso ติดตั้งเกมตามขั้นตอน
    - รอจนกว่าจะเสร็จ เข้าโฟรเดอร์ SKIDROW ลงCrack ตามขั้นตอน
    - เข้าเล่นได้เลยครับ

Game Upload natchapon665

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    มาลงชื่อรับครับ ถ้าได้จะมารายงานครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ไฟล์ 3 โหลดไม่ได้ครับ แก้ไขด้วยครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ขอบคุณครับ

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ baberty123 อ่านกระทู้
    ไฟล์ 3 โหลดไม่ได้ครับ แก้ไขด้วยครับ
    เป็นปัญหาที่เซิฟเวอร์อะครับ ถ้าจะโหลดไ้พรุ่งนี้ หรือมะรืนนี้อะครับ ยังไงถ้าขี้เกียจรอก็โหลดลิ้งนี้แทนก่อนนะครับ ตัวเกมตัวเดียวกัน (คนอัพก็คนเดียวกัน)

http://webcache.googleusercontent.co...3Fp%3D2550594+

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,710
    โหลดได้ แตกได้ ลงได้ แต่เล่นไม่ได้ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ภาพสวย อ่า
    yuttana_jea@hotmail.com
    เหงา อ่า T^T

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

A7X foREVer
    กล่าวขอบคุณ
    1,861
    ได้รับคำขอบคุณ: 985
    1
    ขอบคุณครับ โหลดอยู่ครับ

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    4
    รอเวลา"ว่าง" ครับ จะมาโหลด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    part 3 โหลดไม่ได้ครับ

Link นี้ก็ใช้ไม่ได้ครับ

http://webcache.googleusercontent.co...3Fp%3D2550594+

ถ้ายังไงช่วยอัพให้อีกได้ไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Tags for this Thread