ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stay ~Sic~ Maggot !!!
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 684

ผมรู้สึกว่าตัวเองออกเกรียนๆนะครับ -..-*

ไม่รู้ว่าไง เเต่ปมเหมือนกับว่าตัวเองเกรียนไงไม่รู้

เรปล่างว่าไงครับ เเล้วก็ต่อไปๆๆว่าไงครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    Blog Entries
    2
    ใช่แล้ว นายเกรียน
    .:: คิดไปไหนกัน ::.

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    ช่ายๆ เกรียนจริงๆ = =''

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ก็คงจะประมาณนั้นมั้งครับ ผมจะรู้นายหรอไง 555
    ทำดีเป็นล้านครั้ง ไม่อาจลบล้างความผิดเพียงครั้งเดียว

กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    นายคิดถูกแล้ว!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ใจเย็นๆ

กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    ผมคงโคตรเกรียน ใบเหลืองหนึ่ง ใบแดงหนึ่ง ทำผิดอีกก็บาย

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Call me is Cruser
    กล่าวขอบคุณ
    489
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    การที่คุณคิดว่าตัวเองเกรียนได้
    แสดงว่าคุณไกล้จะเลิกเกรียนได้แล้ว

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Release My Soul
    กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 542
    ใช่ครับ นายเกรียน ^^
    ไม่ได้ว่ามั่วๆ ผมจะบอกให้ครับ(ท่าโกรธก็ขอโทษด้วย)

1.ชื่อ user ควรไม่มีคำว่า Za ตามหลังชื่อ หรือตัวเลข เช่น 123 , 191 , 555 (ท่าไปโดนใครขอโทษด้วยไม่มีเจตนาไม่ดี = =")
    2.รูป avata อันนี้แล้วแต่คนชอบ แต่เปลี่ยนก็ดี ไม่เปลี่ยนก็ได้(เอาไงว่ะ)

ทำแบบนี้แล้วความเกรียนจะหายไป 5555555 (มีส่วนนะ)

มีSkypeใช้กับเขาสักที - -
    ห้องเช่าเล็กๆสีเขียวไม่ใหญ่ = =
    กล่าวขอบคุณ
    966
    ได้รับคำขอบคุณ: 570
    Blog Entries
    6

Arrow

-_-"

เข้ามาอ่านผมยังไม่รู้เลยว่า จขกท. เป็นยังไงดันไปบอกตัวเองเกรียนชะงั้น //Facepalm = ="

เกรียนไม่ได้ว่าจะไม่ดีเสมอไปน่อบางคนก็เกรียนแบบเมพก็มี (Rep. นี้รองทรงนะเธอว์)

หมายเหตุ(เห็ด): ที่ใส่-ว์ เพื่อเป็นการลากเสียงลงท้ายให้ยาวขึ้น ' w'/ (ที่จริงใช้ได้ในภาษาพูดในภาษาเขียนไม่ใช่นะอย่าเอาไปใช้ผิดๆครับ - -)

ว่ากันด้วยได้กล่าวไว้ว่า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Unสาระนุกรม
    บุคคลที่มีลักษณะของเกรียน สามาจำแนกออกเป็น 2 กลุ่มใหญ่ๆ ได้แก่
    เกรียนเทพ หมายถึง บุคคลที่มีลักษณะของเกรียน ซึ่งมีผลการประเมินระดับความเกรียนจากสำนักงานการเกรียนนานาชาติ (สกน.) สังกัดตรงในองค์กร UN ได้ระดับ "เทพ"
    เกรียนทาส หมายถึง บุคคลที่มีลักษณะของเกรียน ซึ่งไม่ใช่เกรียนเทพ
    อยากไปอ่านต่อก็ จิ้มโลด - -

http://th.uncyclopedia.info/wiki/%E0...B8%A2%E0%B8%99

ป.ล. ทำได้แค่นี้ล่ะ = =

(เชื่อว่าสักพักจะมีคนเอามาลง) [หวังไว้อ่านะว่าจะมี - -]

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 625
    ขอ ความ เกรียน จง สถิต แก่ เจ้า อา เมน

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Stay ~Sic~ Maggot !!!
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 684
    อั้ย ย่ะ ขนาดนั้นเลยหรอคับ สงสัยต้องเก็บตัวสักพัก 555+ -*-

ส่วนเกิน...มักเดินลำพัง
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ขอ ผ่าน เพราะ ผม เกรียน กว่า 555+

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 562
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpMe อ่านกระทู้
    ไม่ได้ว่ามั่วๆ ผมจะบอกให้ครับ(ท่าโกรธก็ขอโทษด้วย)

1.ชื่อ user ควรไม่มีคำว่า Za ตามหลังชื่อ หรือตัวเลข เช่น 123 , 191 , 555 (ท่าไปโดนใครขอโทษด้วยไม่มีเจตนาไม่ดี = =")
    2.รูป avata อันนี้แล้วแต่คนชอบ แต่เปลี่ยนก็ดี ไม่เปลี่ยนก็ได้(เอาไงว่ะ)

ทำแบบนี้แล้วความเกรียนจะหายไป 5555555 (มีส่วนนะ)
    งั้นผมก็เกียนสิ jokkasa123 สมัครไว้นานแล้วพึ่งมาเล่นได้ 3-4เดือนนี้เอง

Enjoy
    กล่าวขอบคุณ
    1,280
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpMe อ่านกระทู้

งั้นผมก็เกรียนล่ะสิครับ

Experts
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,691
    ดูที่หัวครับว่าเกรียนมั้ย
    WE WANT TO HEAR FROM YOU

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 204
    เด็กไทยมีหรอไม่เกรีัยนอะครับ? เยอะแยะแป๊ะหงายหลังกันเลยทีเดียว ไม่เกี่ยวกะทรงผมนะครับเพราะ เด็กดีๆตัดทรงเกรียน(ตามระเบียบ)ก็มี

ปกติตั้งแต่เด็กยันรุ่นทวด ดีกรีความเกรียนมีทุกโค๊นน(เสียงสูง) อยู่ที่ว่าจะมากหรือน้อยเท่านั้นเอง...

ในส่วนนี้ท่านผู้ใดไม่เคยเจอเกรียนมั่ง? ไม่มี๊!!(เสียงสูงอีก) เต็มเลยในเกมออนไลน์รวมไปถึงสื่อออนไลน์ต่างๆแม้กระทั่งใน JKG ก็มีแต่แค่มัน windwalk อยู่

มีตังค์ออก Gem ทีเสะ ! ปักวาร์ดก็ได้ ถุ้ยย !

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

! ~ • < a:aๅe CLUB> • ~ !
    กล่าวขอบคุณ
    1,081
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [S]troke-Slifez อ่านกระทู้
    เด็กไทยมีหรอไม่เกรีัยนอะครับ? เยอะแยะแป๊ะหงายหลังกันเลยทีเดียว ไม่เกี่ยวกะทรงผมนะครับเพราะ เด็กดีๆตัดทรงเกรียน(ตามระเบียบ)ก็มี

ปกติตั้งแต่เด็กยันรุ่นทวด ดีกรีความเกรียนมีทุกโค๊นน(เสียงสูง) อยู่ที่ว่าจะมากหรือน้อยเท่านั้นเอง...

ในส่วนนี้ท่านผู้ใดไม่เคยเจอเกรียนมั่ง? ไม่มี๊!!(เสียงสูงอีก) เต็มเลยในเกมออนไลน์รวมไปถึงสื่อออนไลน์ต่างๆแม้กระทั่งใน JKG ก็มีแต่แค่มัน windwalk อยู่

มีตังค์ออก Gem ทีเสะ ! ปักวาร์ดก็ได้ ถุ้ยย !
    ชอบอ่ะ 555+ มี windwalk อยู่ด้วย เจ๋งจิงๆ

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    หัวเกรียนนิยังดีครับ แต่หัวรองทรงใจเกรียนๆนี่สิ 555

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [S]troke-Slifez อ่านกระทู้

ผมชอบแกมากเลย [สมัครเพื่อมากระทู้นี้ กันเลยทีเดียว (รึป่าว)]

อนุรักษ์สาวแว่น
    กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 666
    เกรียน อย่า คิดว่า ไม่ดีไปหมดนะ