ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717

Sony Ericsson มั่นใจ Xperia Play ไม่ซ้ำรอย N-Gage ของ Nokia แน่นอน

.::Sony Ericsson มั่นใจ Xperia Play ไม่ซ้ำรอย N-Gage ของ Nokia แน่นอน::.

Sony Ericsson ชี้ Xperia Play เป็นสมาร์ทโฟนที่เล่นเกมได้สมบูรณ์แบบ ระบุ N-Gage ไม่ใช่โทรศัพท์มาตั้งแต่แรกแล้ว

Neil-Dwyer หัวหน้าพัฒนาด้านการตลาดจาก Sony Ericsson กล่าวถึงกรณีความคล้ายคลึงกับเครื่อง N-Gage เครื่องเกมพกพาของ Nokia กับเครื่อง Xperia Play ของ Sony Ericsson โดยมั่นใจว่า Xperia Play จะไม่สร้างประวัติซ้ำรอยเหมือนกับ N-Gage อย่างแน่นอน

Dwyer อธิบายว่าเครื่องเกม N-Gage ไม่ใช่สมาร์ทโฟนและไม่ใช่โทรศัพท์มาตั้งแต่แรกแล้ว แต่หากเปรียบเทียบกับเครื่อง Xperia Play มันเป็นทั้งเครื่องเกมพกพาและสมาร์ทโฟน เมื่อแต่ถ้าเลื่อนสไลด์หน้าจอ จะพบว่ามีปุ่มบังคับไว้สำหรับเล่นเกมโดยเฉพาะ แต่ถ้าสไลด์กลับ มันรู้สึกว่ามันคือโทรศัพท์สมาร์ทโฟน

Dwyer ยังกล่าวอีกว่า ผู้ซื้อในกลุ่มเป้าหมายของ Sony Ericsson มักต้องการซื้อบางสิ่งที่มันมีความแปลกใหม่ ซึ่งเราสามารถตอบโจทย์ด้วยการผลิตโทรศัพท์สมาร์ทโฟนที่สามารถทัชสกรีนและมีรูปลักษณ์โดดเด่นมีเสนห์ และสำหรับ Xperia Play ถือว่าตอบโจทย์กลุ่มผู้ซื้อที่เป็นผู้เล่นเกมและต้องการโทรศัพท์ที่ดีที่สุด

Source : Gamesutra

Credit : Gamemun
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ราคาละครับ ผมว่าภาพสวยน้อยแน่เลย

จอมโจร 1412 แห่ง JKG
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arzakurayo อ่านกระทู้
    ราคาละครับ ผมว่าภาพสวยน้อยแน่เลย
    เห็นว่าประมาณ 18000 ได้มั้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    N8 ผมยังผ่อนไม่หมดเลย N9 จะมอาแล้วเห้อๆ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chayatorn อ่านกระทู้
    เห็นว่าประมาณ 18000 ได้มั้งครับ
    ถูกกว่า iPhone 4 อีก เห้อ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อยากได้อะ เหมือน PSP GO เลย

Facebook.com/nthmaverick
    BKK' / MDH / AKU / LA'
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ใช้ Xperia X1 อยู่ รออัพรุ่น play ;p

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ผมคนนึง ล่ะไม่มองเลย แปลกใจตัวเองเหมือนกัน 555