ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 28

Red face AVG ในยุค 2012 กินแรมน้อยลงถึง 40%

AVG Internet Security 2012 โปรแกรมสแกนไวรัส ยอดนิยม ยอดดาวน์โหลดนับล้านครั้งทั้วโลก โดยเจ้าตัว โปรแกรมสแกนไวรัส นี้เป็นตัวฟรี ปกป้องทั้งเครื่องและการท่องเว็บได้ในระดับดีทีเดียว และอัพเดทได้ตลอด ส่วนจะดีมากน้อยเพียงไรคงต้องลองทดสอบดูเอาเองนะครับ..แล้วดีไม่ดีอย่างไร กลับมาเม้นบอก ด้วยเน้อออ…
    ปกป้องคอมพิวเตอร์ของคุณโดยไม่ทำให้เครื่องช้าลงผลิตภัณฑ์รักษาความปลอดภัยบางตัวอาจทำให้เครื่องคุณช้าลง แต่ AVG Internet Security 2012 เพิ่มความเร็วให้ คุณสามารถดูวิดีโอออนไลน์ได้เร็วกว่าเดิมด้วยคุณสมบัติ: AVG Accelerator, AVG System Tools
    ปิดกั้นแฮกเกอร์และหยุดการโจรกรรมข้อมูลส่วนตัวAVG Internet Security เป็นมากกว่าโปรแกรมป้องกันและกำจัดไวรัส โดยช่วยป้องกันให้ข้อมูลส่วนตัวของคุณปลอดภัย เมื่อคุณช็อปปิงออนไลน์ หรือทำธุรกรรมการเงินต่างๆ และ AVG Firewall จะช่วยป้องกันการโจมตีทั้งจากภายนอกและภายในด้วยคุณสมบัติ: AVG Enhanced Firewall, AVG Identity Protection
    ป้องกันไวรัสด้วยโปรแกรมที่ได้รับรางวัลจากสถาบันชั้นนำป้องกันไวรัสอัตโนมัติและภัยคุุกคามต่างๆ มีการอัปเดตข้อมูลทันสมัยเสมอๆ พร้อมทีมงานค้นคว้าวิจัยของ AVG ที่พร้อมรับมือกับแฮกเกอร์ที่มีการพัฒนาเทคนิคใหม่ๆ ตลอดเวลาด้วยคุณสมบัติ: Anti-Virus, Anti-Malware, Anti-Spyware, AVG Protective Cloud Technology, AVG Community Protection Network
    เล่นเกมและท่องอินเทอร์เน็ตโดยปราศจากการรบกวนคุณสามารถเล่นเกมและท่องอินเทอร์เน็ตโดยไม่มีการรบกวนใดๆ การสแกนไวรัสจะทำงานเมื่อคุณไม่ได้ใช้งานเครื่อง และเมื่อเล่นเกม การทำงานต่างๆ จะปรับไปเป็นการทำงานอยู่เบื้องหลัง ทำให้เล่นเกมได้อย่างสบายใจด้วยคุณสมบัติ: AVG Smart Scanning, Game Mode, Auto-Fix
    ปกป้องการใช้งานเมสเสจต่างๆ จากสแปม (Spam) เวิร์ม และสแคม (Scam)ปกป้องการใช้งานอีเมลจากสแปมเมอร์ และการฟิชชิงสแคม (phishing scams-การฉ้อโกงผ่านเว็บไซต์ปลอมแปลงต่างๆ) ที่อาจมีไวรัสซ่อนอยู่ภายใน รวมถึงการป้องกันไวรัสจากการใช้งานโปรแกรมข้อความด่วนต่างๆ เช่น MSN และ Yahooด้วยคุณสมบัติ: AVG Anti-Spam, AVG Online Shield, AVG Email Scanner
    ท่องเว็บและสืบค้นข้อมูลอย่างปลอดภัยหากคุณต้องการท่องเว็บและสืบค้นข้อมูล แต่ไม่ต้องการไปยังเว็บไซต์อันตรายต่างๆ AVG จะช่วยเตือนถึงอันตรายต่างๆ ไม่ให้คุณเข้าไปในเว็บเหล่านั้นด้วยคุณสมบัติ: LinkScanner Search-Shield, LinkScanner Surf-Shield
    แบ่งปันชีวิตชีวาบน Facebook ไร้กังวลเรื่องไวรัสต่างๆด้วยการป้องกันของ AVG คุณสามารถแชต หรือส่งข้อความต่างๆ ถึงเพื่อนสนิทมิตรสหายผ่าน Facebook หรือสังคมออนไลน์ต่างๆ ได้อย่างปลอดภัย โดย AVG จะตรวจสอบลิงก์หรือหน้าเว็บเพจต่างๆ ช่วยให้คุณไม่ส่งลิงก์ที่เป็นอันตรายไปให้เพื่อนๆ และเพื่อนๆ ก็จะไม่ส่งมาให้เราเช่นกันด้วยคุณสมบัติ: AVG Social Networking Protection
    การสนับสนุุนทางเทคนิค 24 ชั่วโมงทีมงาน AVG มีผู้เชี่ยวชาญด้านเทคนิตต่างๆ คอยให้บริการ 24 ชั่วโมงทุกวันผ่านทางเว็บไซต์ AVG ช่วยให้คุณสามารถใช้ AVG ได้อย่างมีประสิทธิภาพด้วยคุณสมบัติ: AVG Support, AVG Advisor

What’s new in this version.

ป็นที่ฮือฮาในวงการ Anti-Virus Free กับเวอร์ชั่นใหม่ล่าสุดจาก AVG ที่เพิ่มประสิทธิภาพการทำงานที่มากขึ้น
    และเพิ่มหลายฟังชั่น(แหงล่ะ ไม่งั้นจะออกเวอร์ชั่นใหม่ทำไม? ถ้าไม่มีอะไรใหม่ๆออกมาเอาใจผู้ใช้)

การทำงานที่เร็วถึง 50%
    ● ลดขั้นตอนการทำงานลง 30%
    ● สแกนไวรัสเร็วขึ้น 50%
    ● และที่สำคัญสำหรับคนที่แรมต่ำ เพราะ AVG Anti-Virus Free Edition 2012 นี้กินแรมน้อยลงถึง 40% (ว้าววววว จริงหรือเนี๊ยะ)

Download Click Here! <<<<<<<<<<

Credit: Class50
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cllass50 : 6th January 2012 เมื่อ 13:23

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•–“฿๏$$”–•
    –•“NeverLand”•–
    กล่าวขอบคุณ
    1,158
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    1
    แล้วมันดียังไงนี่ ใช้แล้วบอกด้วยเน้อ....
    อยากได้คนมายืนยันและคุยกันภาษาบ้านๆๆ อ่ะคับ
    “••”

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    ขอบคุณสำหรับการแบ่งปัน..
    E = m c2

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ยิ่งดีครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณมากครับ ขอไปดาวโหลดก่อนละ
    เป็นกลาง และ เยือกเย็น

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    น่าสนใจแหะ.. ขอลองใช้ก่อนนะครับ
    ได้มาว่าไงเดี๋ยวจะมาเล่าต่อกันฟัง...

กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ดีครับ.แต่ว่ามันชอบลบตัวแครก

Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    1,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    ผมใช้ตัวนี้ตั้งแต่ฝึกเล่นคอมเมื่อปี 2007 ใช้ตัว 7.5 มาตัวแรกเลยจำได้ว่าตอนนั้นดีกว่า NOD32 แต่มาปีที่แล้วคอมผมได้เสร็จไวรัส ผมจึงได้เปลี่ยนมาใช้ NOD5 แล้วโอเคมากๆ เวอร์ชั่นใหม่มาจะขอลองดูว่าจะถูกใจไหม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ลองโหลดไปใช้ดูแต่ว่าอย่างที่ทุกคนบอกว่ามันชอบลบแคร๊กใช่เลยนี้แหละปัญหาสำหรับคนใช้แต่ของแท้ไม่ต้องกลัวเลยสแกนได้ทั้งเครื่องไม่มีผลเสีย T-T