ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224

[PC ISO"1LINK] L.A. NOIRE : THE COMPLETE EDITION - FITGIRL - [UP.2016] - REPACK - 11GB - ALL DLC's - [FiLECONDO|ONE2UP|RABBiTFiLE]

Title: L.A. Noire: The Complete Edition
    Release Date: November 11, 2011
    Genres: Action, Adventure, Third-person, 3D
    Developer: Team Bondi
    Publisher: Rockstar Games
    Platform: PC [Repack]
    Engine: in-house

ระบบการเล่นเกม L.A. Noire เป็นไปอย่างแบบแผน ตั้งแต่การเดินทางที่เกิดเหตุเพื่อตามหาเบาะแสหลักฐาน ตามด้วยค้นหาสถานที่เพื่อสอบสวนพยานและผู้ต้องสงสัยที่ต้องจับผิดการโกหกด้วยการดูสีหน้าว่าลังเลที่จะเลี่ยงตอบ, ตอบไม่หมด หรือดุดันเกรี้ยวกราดที่จะไม่ตอบ จนถึงหาผู้ร้ายตัวจริงเพื่อส่งเข้าคุก ซึ่งการใช้เวลาทำคดีก็หมดเวลาราว 30-60 นาที เล่นจบเป็นคดีๆไป ในระหว่างที่ทำคดี ผู้เล่นสามารถเลือกที่จะทำคดีชาวบ้านเล็กๆน้อยๆ ตั้งแต่ไล่จับทั้งทางเท้า,ทางยานพาหนะ หรือการวิสามัญ แต่เมื่อเวลาเล่นเนื้อเรื่องหลักและรองแล้ว พบว่าเกมนี้ดูความเป็น Sandbox ที่ได้รับความอิสระค่อนข้างน้อย ถูกกำหนดด้วยการล๊อคกรอบโซนพื้นที่ตามเนื้อหาตอนนั้นๆ แต่ก็ทราบดีกว่าฉากเกม L.A. Noire มีความกว้างขวางจริง อีกทั้งเวลาส่วนใหญ่หมดไปกับการทำคดีสืบสวนต่างๆ ราวเป็นการถูกกดดันให้ทำภารกิจ ทำให้ผู้เล่นไม่มีเวลาว่างหรือลุกขึ้นมาหยิบจับเล่นเกมอย่างอิสระได้เลย และส่วนเสริมของเนื้อหาเกมอย่างการปลดล๊อคเยี่ยมชมสถานที่สำคัญหรือตามหารถยนต์หายาก กลายเป็นผลพลอยได้ระหว่างการทำภารกิจเสียมากกว่า

RePack By FitGirl 11.1 GB

*Support the software developers. If you like this game, BUY IT!*

"ช่วยกด ขอบคุณ เพื่อจะได้เป็นกำลังใจให้ผมได้อัพเกมส์ต่อไปนะครับ"

"ไฟล์เสียแจ้งมาได้เลยนะครับ ผมจะรีบอัพใหม่ให้ทันทีครับ"

RABBiTFiLE LINK.1 (VIP) -||- RABBiTFiLE LINK.2 (VIP)

1GB/1-PART

One2up

https://binbox.io/hx4kU#uvE3G4yr

Filecondo

https://binbox.io/nGf08#reFoQlwW

Rabbitfile

https://binbox.io/5BrSi#Mty549HW

PASSWORD:
    PCGame-ABnormal.NET

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ขอบคุณมากครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    สุดยอดดดคับ ขอบคุนมากๆคับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เข้าเกมมาให้สมัคร Social Club จากนนั้นด้วยความรนจึงออกมาเเล้วหาอ่านในเน็ต พยายามเข้าใหม่ปรากฎว่า ขึ้น Error ตัว Social Club อะครับ

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SnackJack อ่านกระทู้
    เข้าเกมมาให้สมัคร Social Club จากนนั้นด้วยความรนจึงออกมาเเล้วหาอ่านในเน็ต พยายามเข้าใหม่ปรากฎว่า ขึ้น Error ตัว Social Club อะครับ
    ลองปิดเน็ตแล้วเข้าเกมส์ดูครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    มันขึ้น Stop Working ครับ แก้ยังไงรบกวนบอกทีครับ TT ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบบบ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พี่ครับ Part 11 โหลดไม่ได้สักอันเลย โหลดมาทุกพาท เหลือแต่ part 11 อย่างเดียว มันขึ้น page not found ช่วยแก้ไขด้วยนะครับ อยากเล่นมากเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Part 11 ของ one2up เสีย แก้ด้วยนะครับ อยากเล่นดู
    CPU Intel Xeon w3550 Ram Kingston Hyperx Predator 4x2 bus 1866 G-Skill 1x2 bus 1600 VGA HD 7870