ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 62

Arrow [PC] โหลด mount&blade + crack และ โหลด วิธีเล่นเกม Mount and blade warband v1.168 [กระทู้อัพเดท]

[LEFT][LEFT]เกมส์ mount&blade Warband

วิธี สร้าง ตัวละคร เบื่องต้น

~:~ คำถามเริ่มเกมส์ ~:~

[1]
    เลือก เพศ ตัวละครของคุณ

Male - ชาย
    Female - หญิง

[2]
    บ้านเกิดของคุณอยู่ในดินแดนที่แสนไกล บิดาของคุณมีอาชีพเป็น ...

An Impoverished noble. - ชนชั้นสูง [จะได้สเตตัส Cha INT และจะมีธงสัญลักษณ์ให้เลือก]
    A travelling merchant. - พ่อค้านักเดินทาง [จะได้สกิล Trade]
    A veteran warrior. - นักรบผู้มากประสบการณ์ [จะได้สเตตัส STR ได้สกิล weapon-master ironflesh Power-Stike Riding]
    A Hunter. - พราน [จะได้สเตตัส AGI ได้สกิล weapon-master Power-Stike Power-Draw]
    A steppe nomad. - นักผจญภัยไปในที่ราบกว้างใหญ่ [จะได้สเตตัส AGI ได้สกิล Power-Throw Riding Horse-Archery]
    A thief. - หัวขโมย [จะได้สเตตัส AGI ได้สกิล Throw-Mastery Looting]

[3]
    เมื่อเริ่มต้นชีวิตกับการเดินและการพูด คุณใช้ชีวิตกับ ...

A page at a nobleman's court. - ทำงานให้พวกขุนนาง [จะได้สเตตัส INT ได้สกิล Leader-Ship]
    A craftsman's apprentice. - เด็กฝึกงานของช่างฝีมือ [จะได้สกิล Engineer]
    A shop assistant. - ผู้ช่วยในร้านค้า [จะได้สกิล Trade Persuasion]
    A street urchin. - พวกเด็กเกเรข้างถนน [จะได้สกิล Athletics]
    A steppe child. - เป็นเด็กพเนจร

[4]
    จากนั้นเมื่อคุณเป็นหนุ่มใหญ่ ชีวิตของคุณได้เปลี่ยนแปลง มาเป็น ...

A squire. - ผู้รับใช้นักรบ [จะได้สกิล ironflesh weapon-master Power-stike Trian]
    A troubadour. - นักแสดง [จะได้สกิล Power-Draw]
    A university student. - นักศึกษาค้นคว้า [จะได้สเตตัส Int จะได้สกิลTactic ได้ไอเท็ม Book หนังสือราคาแพงนะหลายพัน ]
    A goods peddler. - คนเร่ขายสินค้า [จะได้สกิล Trade Cha]
    A smith. - ช่างเหล็ก [จะได้สกิล Enineer]
    A game poacher. - คนขโมยจับสัตว์ในที่ดินของผู้อื่น

[5]
    แต่ไม่นานทุกสิ่งได้เปลี่ยนไป คุณได้ตัดสินใจออกผจญภัย สิ่งที่ทำให้คุณออกผจญภัย คือ ...

Personal revenge - ความต้องการแก้แค้นส่วนตัว
    The loss of a loved one - การสูญเสียสิ่งที่คุณรัก
    Wanderlust - ความเร่าร้อนอยากท่องเที่ยวผจญภัย
    Being forced out of your home - คุณถูกขับออกมาจากหมู่บ้าน
    Lust for money and power - กระหายเงินและอำนาจ

ขอบคุณครับ...

เครดิต จากคุณ saraman31 http://forums.212cafe.com/mountblade.../topic-12.html

~ แปลศัพท์ ~

HP = เลือดตัวละคร

Troop = ทหารที่เราจ้างมา

Exp = ประสบการณ์

Bonus = ผลตอบแทน

เอาไปใช้ที่ไหน อย่าลืมให้ เครดิต ผมนะ

:~ Skill ความสามารถตัวละคร ~:~

Iron Flesh - เพิ่มค่าหลอด HP

Power Strike - เพิ่มพลังโจมตีอาวุธระยะประชิดทั่วไป

Power Throw - เพิ่มพลังโจมตีอาวุธขว้าง , การจะใช้อาวุธขว้างระดับสูงจำเป็นเพิ่มค่านี้ก่อน

Power Draw - เพิ่มพลังโจมตีอาวุธคันธนู แต่ไม่ได้รวมถึงหน้าไม้ , การจะใช้ธนูระดับสูงต้องเพิ่มค่านี้ก่อน

Weapon Master - ปลดการจำกัดค่าสูงสุดของการเพิ่ม weapon proficiency ด้วยการอัพเพิ่มค่านี้เท่านั้น

Shield - ลดค่าที่โจมตีใส่โล่ห์ของเรา = โล่ห์แตกยากขึ้น

Athletic - เพิ่มความเร็วในการเดินบนพื้น

Riding - เพิ่มความสามารถในการบังคับม้า , การจะใช้ม้าระดับสูงต้องเพิ่มค่านี้ก่อน

Horse Archery - ลดโจมตีจากการใช้อาวุธพวกธนู หน้าไม้ และอาวุธขว้าง ขณะขี่ม้า

Trainer - สามารถฝึกพวก Troop โดยการจะเพิ่มค่า Exp หลังจากผ่านไปทุกๆเที่ยงคืน ยิ่งอัพมาก จะเพิ่มค่า Exp มากขึ้น

Tracking - ทำให้สามารถเห็นเส้นทางของกองทัพที่เคยผ่านไปแล้ว , ระดับ 0 ไม่เห็นเส้นทาง , ขั้น1 เห็นเฉพาะเส้นทาง , ขั้น2 เพิ่มรายละเอียดเกี่ยวกับความเก่าของเส้นทางนี้บอกให้รู้ว่าอยู่***งจากเราเท่าใด , ขั้น3 เห็นรายละเอียดกองทหาร

Tactics - เพิ่มค่า Bonus ความได้เปรียบในการสั่งให้ Rroopเข้าโจมตีทัพศัตรู คือ คำสั่งที่ใช้ตอนก่อนเข้าสนามรบ(Order... เด่วมาแก้ให้) ลดโอกาสการสูญเสียของทัพฝ่ายเรา

Path-finding - เพิ่มความเร็วในการเคลื่อนที่ในฉากแผนที่โลก

Spotting - เพิ่มระยะการมองเห็นของทัพเราในแผนที่โลก

Inventory Management - เพิ่มที่เก็บของในช่องคลังตัวละคร

Wound Treatment - เพิ่มความเร็วในการฟื้นฟูค่า HP ของตัวละคร และฟืนฟู Troop ที่บาดเจ็บให้เป็นปกติเร็วขึ้น [ปล.พวกบาดเจ็บพอกด P จะเห็นขึ้นว่า 10/15 คือ บาดเจ็บหนักไม่สามารถออกรบได้อยู่ 5 ตัว]

Surgery - ลดโอกาสการตายของ Troop จากการที่โดนฆ่าตายแล้วต้องซื้อใหม่ ให้กลายเป็นบาดเจ็บหนักแทน

First Aid - ทุกครั้งที่ตัวละครตายในการรบ การรบต่อเนื่องครั้งถัดไปจะได้ HP ลดลงคิดเป็น % ของ HP เริ่มต้นก่อนการรบ ซึ่งสกิลนี้จะเพิ่มค่า % ที่ว่าให้สูงขึ้น

Engineer - ลดระยะเวลา และจำนวนเงิน ในการสร้างสิ่งก่อสร้างให้หมู่บ้านของเรา ยุทธโธปกรณ์ตอนตีปราสาท-ตีเมือง

Persuasion - เพิ่ม % ในการดึงนักโทษที่เราเลือก มาเป็นทหารของเรา

Prisoner Management - เพิ่มจำนวนนักโทษที่สามารถนำไปกับกองทัพเรา เพิ่ม1สกิล ได้5คน

Leadership - เพิ่มจำนวนทหารรับจ้างของกองทัพเรา = จ้างทหารได้มากขึ้น

Trade - ลดค่าผลกระทบการค้าขายลง 10% = สามารถซื้อได้ถูกลง และขายได้แพงขึ้น

จอง ...

เริ่มเกมส์มา เราจะต้อง สู้ 1-1 กับ โจร ก่อน ถ้าใครมือใหม่ ก็โดนโจรตี สลบ ไปคับ

พอ ตื่นมา จะ เจอ npc กด F คุย แล้ว กด Q ดูเควส แล้วกด Tab เราจะออกมานอกเมือง จะอยู่ใน แผนที่

เควส เริ่มต้น มันจะให้เราไปหา พวก เข้า ปาตี้ ให้ได้ 5 คน ขึ้นไป ซึ่ง เริ่มแรก เราจะต้อง ไปตามหมู่บ้าน หาจ้างชาวบ้านมาเป็น ทหาร

พอ จ้างได้ เกิน 5 คน ก็ กลับเข้า เมือง ที่เราเกิด เริ่มต้น แล้วเข้าไป คุย npc ใน โรงเตี้ยม npc จะให้เรา สู้ กับ โจร ที่นอกเมือง 4 คน

พอเรา กดออกไป นอกเมือง เราจะเห็น npc โจร ชื่อ สีฟ้า (เควสจะสีฟ้า) เราก็วิ่งเข้าหาโจร ไปสู้ได้เลย

พอเราชนะเสร็จ เราก็จะได้ที่อยู่ รังโจร กดดูในเควส จะมีบอก ตำแหน่ง เราก็ไปบุก รังโจร ช่วยเหลือ npc ออกมา

เสร็จแล้ว เราก็ กลับไป คุย npc ในโรงเตี้ยม จะได้เงิน มา 200 พร้อม แล้วคุย ต่อ ก็จะ บุก ฆ่าโจร ใน ปราสาท ต่อ ถ้าผ่าน ก็จะ จบเควส เบื้องต้น

จบ เควส เบื้องต้น แล้ว ต่อไป เรา ก็จะ เลือก ใช้ ชีวิต แบบ ไหน ใน เกมส์ แล้วละคับ

ว่า จะเป็น พ่อค้า ซื้อ ของ ขาย ของ ตามเมือง ต่างๆ

หรือว่า จะ ไล่ ปราบ โจร หาเงิน หาของ ขาย

หรือ จะ ไป รับ งาน รับ เควส ต่างๆ จาก คนในเมือง หรือ ตาม หมู่บ้าน ต่างๆ เพิ่ม ชื่อ เสียง คับ

แนะนำว่า ตอน แรก ๆ ให้ หาเงิน แล้ว เตรียม เงิน เยอะๆ เอาไว้ สร้าง ทหาร กองทัพ เพื่อ เอาไว้ บุก ตี ปราสาท ยึด เมือง เป็นของตัวเอง เราจะมีเงิน เก็บ จาก ภาษี ที่ เมือง แถวๆ ปราสาท นั้นดูแล อยู่ โดย จะตี ปราสาท แนะนำว่า ควรมีทหาร ไม่ต่ำกว่า 30 - 100 คน คับ

การจ้างทหาร
    อย่าง แรกเราก็จ้างตามหมู่บ้านเล็กๆ ค่าจ้าง 10 บาท ต่อ ชาวบ้าน 1 คน (แต่ละสีของหมู่บ้านทหารจะไม่เหมือนกัน เช่น สีม่วงจะเป็น ทหารม้า+ธนู ซะส่วนใหญ่ ในช่วงระดับต้น สีเหลือง จะเป็นทหารราบส่วนใหญ่ อาวุศขวาน+โล่)

2.จ้างตามเมืองใหญ่ๆ ในร้านอาหาร ประจำเมือง ทหารพวกนี้จะสุ่มมาเรื่อยๆ มีทั่ง นักดาบ หน้าไม้ อัศวิน
    ทหารม้า อื่นๆ พวกนี้จะค่าจ้าง ราคาสูง มาก และ ค่าจ้างรับค่าจ้าง ทุก 7วันแพง สมควร

วิธีตีเมือง
    1. ต้องเป็นอริกับเมืองที่อยากจะยึดก่อน ( โจมตีกองคาราวานของสีที่จะยึดเดี๋ยวก็เปิดสงครามเอง)
    2. พอทำสงครามกันแล้วใหไปที่ปราสาท คลิ๊กเลือก Besight town (พิมพ์ถูกรึเปล่าไม่รู้แต่คงจะใช่)
    3.คลิ๊กเลือกอีกครั้งที่ paperledder หรือ build sighttower (แล้วแต่เมืองจะกำหนด)
    4. รอเวลาจนกว่าจะสร้างบันได หรือ sighttower เสร็จ (ช้าหรือเร็วแล้วแต่ สกิล engineerว่ามากแค่ไหน)
    5. คลิ๊กเลือกที่ leadsodier
    6. ลุย...

หมายเหตุ : จะโจมตีปราสาทขอให้แน่ใจว่าทหารของท่านเทพจริงๆ มิฉะนั้น ติดคุกหัวโตแน่ๆ หึหึ....

ค่าชื่อเสียง

เวลาที่เราอยู่ในมุมมองแผนที่ จะมี ปุ่ม Report กดเข้าไป เลือก View Character Report แล้วดูที่ค่า Reknow ครับ

เสริมนิดนึง ในตัวเลือกที่ 2 View Party Size Report จะมีบอกค่าต่างๆที่ทำให้กองทัพเราใหญ่ขึ้นครับ

ตัว เลือกที่ 3 View Party Moral Report คือ ค่าความรู้สึก ของทหารที่มีกับเรา ถ้าค่านี้ต่ำลงมากๆ ทหารในกองทัพจะค่อยๆหนีหายเราไปทีละนิดๆ วิธีดึงไว้ก็แค่ ทำตัวให้เป็นผู้นำที่ดี ไม่ทำแบบพวกขี้แพ้ ขี้ขลาด การหนีสงคราม จะทำให้เราเสียค่าศักดิ์ศรีได้เหมือนกัน อาหารก็เป็นปัจจัยอย่างที่บอก (มี + สีน้ำเงิน ค่านี้จะเพิ่มมาบ้าง)

อีก ค่าที่ควรใส่ใจก็คือ Faction relation report จะบอกค่าความ สนิท ของเรากับประเทศต่างๆ ถ้าประเทศไหน ตกต่ำ ติดลบเยอะ ก็อย่าไปเพ่นพ่านเลย จะโดนรุมประชาทัณฑ์เอา(รบแบบ 5 กอง ต่อ 1 กอง ประมาณนี้)

วิธีนี้ใช้ได้ทุกโหมดนะคับ

เล่นแรกๆเลยถ้าเงินเราน้อยๆ สู้ไม่ยังไม่เก่ง เราก็ไป ขโมยวัวหรือฆ่าโจรอ่อนๆ ก็ได้เงินดี เช่นการขโมยวัว

วิธีขโมยวัว
    เดิน เข้าไปในหมู่บ้านแล้ว เลือก ข้อ3 taka hostile ต่อด้วยข้อ2 พอได้วัว เราก็ คุยกับมันแล้วฆ่าวัวแล้วเราจะได้เนื้อวัวมา 2ชี้น ต่อ1ตัว

การจ้างทหาร
    อย่าง แรกเราก็จ้างตามหมู่บ้านเล็กๆ ค่าจ้าง 10 บาท ต่อ ชาวบ้าน 1 คน (แต่ละสีของหมู่บ้านทหารจะไม่เหมือนกัน เช่น สีม่วงจะเป็น ทหารม้า+ธนู ซะส่วนใหญ่ ในช่วงระดับต้น สีเหลือง จะเป็นทหารราบส่วนใหญ่ อาวุศขวาน+โล่)

2.จ้างตามเมืองใหญ่ๆ ในร้านอาหาร ประจำเมือง ทหารพวกนี้จะสุ่มมาเรื่อยๆ มีทั่ง นักดาบ หน้าไม้ อัศวิน
    ทหารม้า อื่นๆ พวกนี้จะค่าจ้าง ราคาสูง มาก และ ค่าจ้างรับค่าจ้าง ทุก 7วันแพง สมควร

คำสั่งต่าง ในสนาม รบ

F1ทั่งแถวเรียง1
    F2ตามเรามา
    F3บุกโจมตี
    F4ลงม้า
    F5ขึ้นม้า
    F6เดินหน้า10 ก้าว
    F7ถอยหลัง10ก้าว
    F8.....ลืม
    F9ขยายแถว
    F10 เปลียนหรือเก็บอาวุธ

ระบบพัฒนาตัวละคร

โดย ตอนเริ่มเกมเราจะสามารถสร้างตัวละครขึ้นมาเองได้โ ดยสามารถเลือกเพศ หน้าตา ทรงผม สีผิว แล้วก็พวกรายละเอียดปลีกย่อย เช่น ขนาดจมูก คิ้ว ตา ริมฝีปาก คล้ายกับเกม Morrowind หรือ The Sims แต่ส่วนตัวแล้วคิดว่าแบบที่มีให้เลือก มันไม่ค่อยหลากหลายนักและที่ดูดีๆ ก็มีน้อยเหลือเกิน อิอิ หลังจากนั้นจะเป็นการเลือกคลาส ซึ่งจะมีมาให้เลือก 4 คลาสคือ Squire, Hunter, Novice Priest และ Merchant แต่ละคลาสจะแตกต่างกันก็ตรงค่า Attribute เริ่มต้นที่มีมาให้ โดยจะแบ่งเป็นค่า STR, AGI, INT และ CHA แต่ไม่ได้ส่งผลให้ตัวละครมีรูปร่างแตกต่างกัน

dowload Update 1.172

http://ouo.io/l1ebdM

crack v 1.143
    http://ouo.io/JoVpMw

crack 1.168 http://ouo.io/AyKtko4
    [CENTER]
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Singto : 12th July 2017 เมื่อ 20:25 เหตุผล: อัพเดทกระทู้

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอละคับ.........

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    ใครต้องการรู้อะไรเป็นพิเศษ PM มาเลยนะครับ โพสต์ในนี้ก็ได้ เกมนี้ผมรู้เยอะทีเดียว
    เออ ผมเพิ่มสกิลให้อีกอันเห็นที่ไหนที่ไหนก็ไม่มี
    Loot-การปล้น ลดโอกาสที่จะโดนตามล่า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    แครก โหลดไม่ได้อะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    โหลดไงละเนี่ย

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    ผมเ้ล่น WFAS สนุกดี เล่นโหมด ญี่ปุ่น โหมดเดียวที่ ดีสุดในตอนนี้ (WFAS ตอนนี้ มีแค่ 2ม๊อด - -)

กล่าวขอบคุณ
    0
    แก้แครกให้แล้วนะคับ วิธีใช้ ก็อปไปวางในโฟเดอร์เกมส์ แตกไฟล์ กดที่รูปกุญแจ แล้วเลือกภาคที่จะแครกครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Singto : 6th March 2015 เมื่อ 19:59

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    โหลดไม่ได้แล้วอ่ะ

.:: spiderman ::.
    กล่าวขอบคุณ
    2,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,801
    โอ้วเยียมครับ มีสาระดีครับ

ฟิัว~~~~~~~~~~~~~~
    กล่าวขอบคุณ
    7,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,087
    ต้องการมานานแล้วครับ
    No Money . , . , . , . No Honey

กล่าวขอบคุณ
    0
    อัพเดทลิงก์เป็น v 1.168 แล้วนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    1
    เล่นอารมประมานไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    1
    อยากสอบถาม ภาค มหายุทธ์ ไรนี่ ทำไงจะเล่นได้ครับ มันออนไลน์ ได้มั้ย ??

ซื้อแท้ จะออนไลน์ได้มั้ย ลงม้อด ได้มั้ยครับ

Hu[a]K{a}Bork No B[a]no{r}k
    กล่าวขอบคุณ
    623
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,461
    รอภาค banner อย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    0
    เป็นเกมส์ยุคกลาง[มี mod มากมาย] ประมาณว่า 1-100 เราสู้ไม่มีทางชนะอะครับไม่มีสกิลเวทย์ ฝีมือล้วนๆ+กองกำลังที่แข็งแกร่ง แนวเก็บเวล สร้างกองทัพ อัพเกรดทหารตัวเอง ยึดเมือง สร้างพันธมิตร แต่งงานได้ ส่งทูตไปเจรจาได้ ทำผลผลิตจากชาวบ้าน ประมาณนี้อะครับ ต้องลองเล่นเองผมก็อธิบายไม่ถูกเหมือนกัน เกมส์นี้ส่วนตัวผมว่าเล่นเรื่อยๆเพลินดี สนุกดีครับ

ส่วน ภาค มหายุทธ์ ตอนนี้เท่าที่ผมเล่นมายังออนไลน์ไม่ได้นะครับซื้อแท้ถ้าผู้ทำมอคทำโหมด multiplayer ออนไลน์ก็น่าเล่นได้ไม่มีปัญหา [แต่เถื่อนก็เล่นออนไลน์ได้นะแต่บางmodมันจะใช้ของเถื่อนออนไลน์ไม่ได้ ถ้างบไม่พร้อมผมแนะนำเล่นอันนี้ไปก่อน มีงบเมื่อไหร่ผมแนะนำของแท้ครับ ราคาปกติ 499บาท ถ้าจะซื้อรอตอนลดราคาดีกว่าครับผมซื้อตอนลดด้วยราคาเพียง 79 บาท ]
    วิธีลงก็ ติดตั้ง mod ที่ โฟเดอร์ Mount&Blade Warband > Modules เลยครับ
    ส่วน Suvarnabhumi Mahayuth 1.16A+Hotfix1 Full version == http://ouo.io/7dolZj == โหลดตามลิงก์นี้เลยครับ

Reckoning : For M&B

ลิงก์โหลด google drive >>> http://ouo.io/VdrFWs
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Singto : 10th July 2017 เมื่อ 16:48

กล่าวขอบคุณ
    0
    เพิ่มเติม mod

Downloadfull

http://ouo.io/Du01E

Download patch 1

http://ouo.io/J2TbHD
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Singto : 10th July 2017 เมื่อ 16:50

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    crack ใช้ไม่ได้อ่ะครับ 1.168

กล่าวขอบคุณ
    0
    อยากเล่นได้ชัวร์ๆผมแนะนำโหลดจาก หน้านี้เลยครับ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=285601 ไว้แครกเดียวว่างๆผมจะมาแก้ไขลิงก์ สงสัยไฟล์จากลิงก์ตรงแก้ให้แครกใช้ไม่ได้ครับ
    ถ้าใครเล่นไม่ได้จริงๆผมแนะนำแบลคอัพไฟล์เดิมไว้แล้วก็ใส่ Serial Key ตามนี้เลยคครับใช้ได้ไม่ได้ยังไงบอกด้วยครับ ส่วนตัวผมใช้ของแท้ เลยลองไม่ได้
    [Claves / Serial Key] para [Mount & Blade - Warband] funcionando [2015]
    ----------------------------------------------------------------------------------------------

KJKN-YQAC-DQFL-ZELA

RWGM-LLKF-N7AJ-WFHE

CLJX-JSHD-NDGQ-Z9FA

GAFH-BDRX-4APZ-BSCS

AZKW-3WJR-YW7L-P9BW
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Singto : 25th June 2016 เมื่อ 19:01

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พี่ผมเข้า adf.ly แล้วมันบอกว่า กรุณารอ แต่มันไม่ขึ้งลิ่งเลย
    Ohhhhhh! Yeah

กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    Suvarnabhumi Mahayuth ภาคนี้ สามารถ โหลด Update 1.168 จาก กระทู้นี้
    ลงModแล้วเล่นได้เลยใช่มั้ยครับ ไม่ต้องซื้อแท้มาก็ได้ใช่มั้ย หรือยังไง รบกวนที ครับ
    CPU:Intel(R) Core(TM) i5-2410M CPU @ 2.30GHz *CPU Speed:2.3 GHz *Ram:5.0 GB
    Os:Microsoft Windows 7 Ultimate Edition (build 7600), 64-bit *Video Card:GeForce GT 525M

กล่าวขอบคุณ
    0
    ถ้ามี Crack ให้ลงก็แสดงว่าไม่ต้องซื้อแท้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=285601 โหลดจากลิงก์นี้หลายพาทหน่อย แต่เล่นได้ชัวร์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0

Tags for this Thread