ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ผู้หลงไหลในความ "โมเอะ"
    {-Joker : News-} ข้างบ้าน_เจ๊_ไลท์นิ่ง.. (ม.ราชภัฎโคราช) , Admin ที่ Gamer Unleashed
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,803

สมรภูมิสายพันธุ์อสูรได้ฤกษ์เปิดแล้ว!! ตัวอย่างใหม่จาก PROTOTYPE 2 พร้อมเขย่าวงการ 24 - 4 - 2012!!

สมรภูมิสายพันธุ์อสูรได้ฤกษ์เปิดแล้ว!! ตัวอย่างใหม่จาก...

จะทำอย่างไรเมื่อคุณต้องกลายเป็นสิ่งที่คุณต้องการ... "ล้างแค้น"!!

---------------------------------------------------------------------------
    ประกาศวันวางจำหน่าพร้อมเทร์ลเลอร์ใหม่จากโคตรเกมแอคชั่นมันส์หยุดโลก [PROTOTYPE 2]
    ---------------------------------------------------------------------------

มาแปลกแหวกแนวจริงๆ ครับสำหรับทางด้านโคตรค่ายคุณภาพคับจออย่าง Activision หักมุมนำเกมแอคชั่นสายพันธุ์ระห่ำล้างโลกอย่าง PROTOTYPE 2 ไปออกบูธไปออกบูธงานอีเวนท์คอมมิคอย่าง San Diego Comic-Con 2011 ที่จัดขึ้นในวันนี้และยิงยาวจนถึงวันที่ 24 ก.ค.นี้นั่นเอง และความในสุดเอ็กซคูลซีพล่าสุดสั่งตรงจากงานนี้ก็คือ " PROTOTYPE 2 นั้นได้คลอดวันกำเนิดอสูรกายแล้วในวันที่ 24 เดือน เมษายน ปี 2012 หรือปีหน้านั่นเอง " ซึ่งงานนี้ผมเองก็ไม่พลาดที่จะย่องไปควานหาเทรลเลอร์ตัวล่าสุดที่เป็นข่าวในงานอีเวนท์นี้มาฝากเพื่อนๆ ด้วยครับ เนื้อหาความในของคลิปเทพนี้ สาวกตัวจริงห้ามพลาดเด้ดขาดครับ ( เทรลเลอร์เค้าเมพจริงๆ ครับ )

--------------------------------------------------------------------------------

เกมนี้นานแค่ไหนก็รอครับ 55 ดูแล้วไม่มีผิดหวังเลยจริงๆ ครับ คงต้องตามติดกันต่อไปครับว่าพี่โล้น James Heller นั้นจะออกมามาสร้างเซอรไพรส์อะไรกันอีก ( ค่ายนี้ทำอะไรก็เป้นข่าวดังไปซะหมดเลย ) และนี่คือสาส์นล่าสุดของเกมแอคชั่นที่โลกรอ PROTOTYPE 2

---------------------------------------------------------------------------------------------------

---------------------------------------------------------------------------------------------------

..::: Sgt. JAMES HELLER :::..
    ตัวเอกใหม่จากที่จะมาปะทะกับ Merser ใน Prototype 2

----------------------------------------------------------------------------------------
    "คุณจะรู้สึกยังเมื่อคุณกลายเป็นสิ่งที่อันตรายต่อทุกๆสิ่ง ทุกๆอย่าง แม้ตัวคุณเอง"
    ชีวิตก่อนจะมาเป็นหนึ่งใน 2 โครตมนุษย์กลายพันธ์ สุดอันตรายแห่ง "Manhattan"

----------------------------------------------------------------------------------------

Sgt. James heller ทหารหัวโล้นที่ทำงานในกองทัพมานานนัก ครอบครัวเขาอยู่ที่ Manhattan ที่เดียวกับที่ Alex Marcerอยู่ เขาไปรบหลายที่มากๆอิรักก็คงไป เมื่อกลับมาให้หลังจากเหตุการ์ณที่ Alex นำนิวเคลียร์ที่จะทำลายเมือง manhattan ให้พินาศไปโยนทิ้งในทะเลหลังจากนั้น 14 เดือน James heller ก็กลับมาสู่บ้านเกิดและไปหาครอบครัวของเขา

แล้วเขาก็พบว่าทั้งครอบครัวของเขาตายเพราะไวรัสเขาจึงคิดว่าอยู่ไปก็ไร้ค่าจึงอาสาสมัครปฎิบัตภารกิจที่ไม่ต่างจากการฆ่าตัวตาย กับหน่วยรบ Blackwith ไปรบในเขต Red zone ไม่มีทหารหน้าไหนที่จะเป็นวีรบุรุษแล้วกลับมาได้ ทุกคนถูกฆ่าโดนมนุษย์กลายพันธุ์ผู้ทรงพลัง Alex marcer ในขณะที่ James heller ต่อสู้จนปางตายกำลังจะถูกฆ่า Alex Marcer ก็ตัดสินใจช่วยเหลือเขาโดยเปลี่ยนเขาให้เป็นเช่นเดียวกับตนเอง บัดนี้ manhattan มีสุดยอดอาวุธโครตมฤตยูเพิ่มเป็น 2 คนแล้ว

แต่ทว่า James heller ได้กลายพันธุ์คนละรูปแบบกับ Alex เขายังมีความทรงจำทั้งหมดอยู่ ไม่สูญเสียความทรงจำเหมือน Alex Marcer ทำให้เขาจำได้ว่าทั้งครอบครัวของเขาตายเพราะไวรสที่กลืนกินทั้งเมือง manhattan Jame heller โกรธแค้น Alex มากๆ เพราะคิดว่าต้นเหตุของไวรัสคือ Alex และทำให้เขากลายเป็นตัวประหลาดกลายเป็นสิ่งที่ตนตามล่าและกลายเป็นสิ่งที่สังหารครอบครัวของเขาเอง.... ถึงตอนนี้ James heller ประกาศสงครามกับ Alex ศึก 2 ปีศาจสุดทรงพลังก็ได้เริ่มต้นขึ้นที่ Manhattan!!

-------------------------------------------------------------------------------------------------

สกรีนช็อตงามๆ ใหญ่ๆ คร้าบบ....

.::" Video Trailer "::.
    รวมมิตรวิดีโอเทร์ลเลอร์

เมื่อคุณกลายเป็นสิ่งที่คุณ..... "ตามล่า"
    กลายเป็นสิ่งที่คุณ..... "อยากทำลาย"
    และกลายเป็นสิ่งที่คุณต้องการ..... "ล้างแค้น" !!

สงครามจึงอบุติขึ้น..... มาแน่ 24 - 4 - 2012....

---- เครดิต : XPgames ----
    ขอบคุณที่ติดตามครับ

by NUK-LIGHTNING

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nuk-Lightning : 25th July 2011 เมื่อ 21:38

ThE lEGEND END!
    -[: @ RAYONGWITTAYAKOM :]-
    กล่าวขอบคุณ
    242
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,421
    Blog Entries
    1
    น่าเล่นมากๆ แต่รู้สึกจะโดนข่าว BF3 กลบซะแล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    725
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    นี่แหลาะที่รอคอย

(@)~Lime :)
    กล่าวขอบคุณ
    1,255
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,052
    น่าเล่นดีนะครับ แต่อยากเล่น Alex มากกวาอ่ะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    taxure-องตัวเอกภาคนี้สวยดีนะแต่ยังชอบalexมากกว่าผมว่าตอนจบคงมีพริกล๊อคแน่ๆไม่สู้กันตายหรือไม่ก้เข้าใจผิดหรือไม่แน่อาจจะช่วยกันร่วมมือต่อสู้อิอิ(จากที่เป็นคนเคยดูหนังบ่อยๆ)

-=JKG=-
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 557
    เล่นไปโลกแตกไป 5555

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    โชคดีกำลังจะถอยโน๊ตบุ๊คใหม่

ไม่งั้นอดเล่นแหงเกมส์โปรดเลย 555555

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,771
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,259
    อดใจรอแทบไม่ไหวแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    462
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    อยากเล่น alex :: อย่าดราม่านะ
    ใกล้ไกล "ไม่ได้สำคัญ" นักหนา /\ ขึ้นอยู่กับว่าเค้าให้ความสำคัญ?กับ "ใคร"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    น่าเล่นมาก
    หี"อ่านมากก็รู้มาก"****หนังx

ยูสนี้ใช้หลายคน '
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,572
    แจ๋ว ว วน่าเล่น

" YOU'RE NOT IN CONTROL " DELSIN ROWE

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    น่าเล่นดีครับ ภาคแรกก็สนุกๆ ภาคนี้ภาพสวยด้วย

Fuuu' ..

ผู้หลงไหลในความ "โมเอะ"
    {-Joker : News-} ข้างบ้าน_เจ๊_ไลท์นิ่ง.. (ม.ราชภัฎโคราช) , Admin ที่ Gamer Unleashed
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,803
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aegis อ่านกระทู้
    แจ๋ว ว วน่าเล่น
    กระทู้ขึ้นเร็วจังนะครับ

5555+

Default is Everything
    ในใจของใครบางคน
    กล่าวขอบคุณ
    550
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    เฮลเลอร์ คิดจะเจอต้นแบบ รึไง 5555
    SUPERMAN

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,725
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ภาคแรกยังมันส์มือไม่หายเลย ผมคิดว่าเปลี่ยนตัวเอกก็ดีเหมือนกันนะครับมันทำให้เกมมีสีสันขึ้นมากๆ

และได้เห็นมุมมองใหม่ๆของตัวเกมและจุดมุ่งหมายที่ดูสมผลกว่า Alex เยอะเลยครับ

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    รอกันต่อไป

JKG ~*Forever*~
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    ปล่อย Trailer มาเยอะจัง

รู้มะ ว่าอยากเล่น รอ รอ รอ . . .
    ขอบคุณสมาชิก JokerGameTH ที่ "ให้" โดยไม่หวังผลตอบแทน

กล่าวขอบคุณ
    334
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    จะรอไหวมั้ยเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    576
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Blog Entries
    1
    พี่นุก ได้ค่าโฆษณารึเปล่า? จัดเต็มซะ!

แต่ดู Tralier ใหม่แล้วแอบดราม่านิดๆนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TheBank00 : 21st July 2011 เมื่อ 23:16

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 957
    ภาค2 มันจะทวีคูณความมันส์ไหมเอ่ยยย

กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    น่าเล่นที่สุดมะไหร่จะมาออกมายั่วกันจิงๆเรย

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    รออีกตั้งนานเลยเซง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    751
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824
    ประโยคเด็ดเยอะมาก ช้อบชอบ

เมื่อคุณกลายเป็นสิ่งที่คุณ..... "ตามล่า"
    กลายเป็นสิ่งที่คุณ..... "อยากทำลาย"
    และกลายเป็นสิ่งที่คุณต้องการ..... "ล้างแค้น" !!

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    618
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ยั่วอย่างที่สุด 555

WING41 Airforce Base
    กล่าวขอบคุณ
    616
    ได้รับคำขอบคุณ: 742
    ออกมายั่วเรื่อยๆเลยนะเกมนี้ เมื่อไหร่จะได้เล่นเนี่ยรอนานละนะ