ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 849
    Blog Entries
    10

Lightbulb Format Factory สุดยอดโปรแกรมแปลงไฟล์ลงเครื่องเล่นต่างๆ ตัดต่อ VDO,เสียงได้ + วิธีใช้ เมนูภาษาไทย

* - บางเวลาเซิฟเวอร์ทำงานหนัก ไม่สามารถโหลดได้ - *
    * - Sometimes server the work hard can not be loaded. - *

Format Factory สุดยอดโปรแกรมแปลงไฟล์

คุณสมบัติพื้นฐานของโปรแกรม Format Factory ครบถ้วนจริงๆ

ฟังก์ชันแปลงวิดีโอ
    All to Video : (เลือกแปลง Video ไปยังอุปกรณ์พกพาเคลื่อนที่ได้หลายยี่ห้อ)
    MP4, AVI, 3GP, RMVB, WMV, MKV, MPG, VOB, MOV, FLV, SWF, GIF

ฟังก์ชันแปลงเสียง
    All to Audio : (M4R ที่เป็นริงโทนของ iPhone ด้วย)
    MP3, WMA, FLAC, AAC, MMF, AMR, M4A, M4R, OGG, MP2, WAV

ฟังก์ชันแปลงรูปภาพ
    All to Picture : JPG, PNG, ICO, BMP, GIF, TIF, PCX, TGA

ฟังก์ชันตัดแบ่ง
    ตัด Audio /ตัด Video ก่อนการแปลงไฟล์ <<<< ตัดต่อเสียง และ วีดีโอได้ด้วย บร๊ะเจ้าาาาาาา !?

ฟังก์ชันริปเปอร์
    DVD/CD Ripper : DVD/CD to All Video Support, All Audio Support

ฟังก์ชันบีบอัดไปเป็นไฟล์อิเมจ
    DVD to Image File : DVD to ISO, CSO

ฟังก์ชันแปลงไฟล์อิเมจ
    Image File Converter : ISO to CSO และ CSO to ISO

ฟังก์ชันรวม(Join)
    Join Function : Join Video (ตัวรวมวิดีโอ) และ Join Audio (ตัวรวมเสียง)

Scripts ดีๆ ควรมีไว้ติดเครื่อง + ข้าม adf.ly
    *Scripts are good & How to Skip adf.ly

(โปรแกรม Format Factory เป็น Software ฟรีครับ ไม่ต้องแคร็กให้ยุ่งยาก) Ver.ล่าสุด

>>> Download <<<

วิธีการใช้งานเบื้องต้น ลองดูๆเพื่อนเป็นแนวทาง (สำหรับคนที่มีมือถือยี่ห้อมีเกรดนิดนึง เช่น Nokia ไรเงี้ย เลือกรุ่นที่จะแปลงไฟล์ได้เลย แล้วกด"เริ่ม")

สอนแปลงไฟล์สารพัดด้วยโปรแกรม Format Factory ลง iPhone <<<<<< ลองอ่านก่อน
    >> : http://pdamobiz.com/forum/forum_post...ID=231598&PN=1

กด Like เพื่อเป็นกำลังใจให้ s4muraiz

Like

= 1 Like
    ((กด Like วันละครั้ง รักตายเรย ))

>>> Facebook S4MuRaIz <<<
    ไปช่วยกันกด Like ใน Facebook ผมกันหน่อยนะๆ ใครอยากได้อะไร อยากรู้เรื่องไหน โพสที่กระดานได้เลย จัดให้แน่นอน !!

โปรแกรม,เกมส์ ของผม
    หาเงินแบบผมเปลี่ยนลิ้งค์ให้เป็นเงินง่ายๆ
    รายละเอียด พร้อมหลักฐาน
    คลิกที่ MY CENTER ด้านล่าง

* แสดงความคิดเห็นกันสักนิดนะครับ Thank You ...
    มีปัญหา อยากสอบถามอะไร โพสตอบกระทู้ได้เลยนะครับ !?

ถูกใจ ช่วยกันโหวต อย่าลืมกด

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย s4muraiz : 13th August 2012 เมื่อ 15:53

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    แหล่มเลยๆ จำได้ว่าเคยใช้อยู่ ชอบตรง เลือกรุ่นมือถือโนเกียแล้วแปลงไฟล์ได้อ่ะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ขอบคุณครับ โปรเเกรมนี้สุดยอดจริง ๆ ^ ^
    Drrr:สงครามเเดนสนธยา

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    71
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ title556 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ โปรเเกรมนี้สุดยอดจริง ๆ ^ ^
    ขอบคุณที่ช่วยสนับสนุนครับ

กล่าวขอบคุณ
    71
    10
    ขอดันขึ้นมาหน่อย โปรแกรมดีๆแบบนี้ แถมภาษาไทยซะด้วย ใช้ง่ายครับ

Tags for this Thread