ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 19

Question เอ๋..พี่ Joker ครับ vBulletin 4.0 นี่เวลาโพสรูปใหญ่ ๆ บอร์ดมันขยายไม่ได้เหมือนรุ่นก่อนหน้าเหรอครับ

ความกว้างบอร์ดมันตายตัวเหรอครับ เพราะบอร์ดเวอร์ชั่นเก่าเวลาโพสรูปใหญ่ ๆ บอร์ดมันขยายตัวเองได้นะครับ

แต่เวอร์ชั่นนี้ภาพมันตัดเลยนะครับ (ในฐานะคนที่ชอบแต่งกระทู้มันเซ็งเล็ก ๆ นะครับ )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mr.virus : 5th July 2011 เมื่อ 22:42

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    ลองดูใหม่ครับ ได้ผลอย่างไรตอบกลับด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joker อ่านกระทู้
    ลองดูใหม่ครับ ได้ผลอย่างไรตอบกลับด้วยนะครับ

รายงานผลเลยนะครับ...บอร์ดมันก็ยังไม่ขยายตามรูปเหมือนบอร์ดรุ่นเก่าครับ

หรือถ้าพี่จะให้บอร์ดปรับขนาดภาพลงมาให้พอดีอัตโนมัติแทน ผมว่าขยับลงอีกนิดนะครับ มันยังมีแถบเลื่อนอยู่เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mr.virus : 5th July 2011 เมื่อ 22:52

masskick
    Guest
    ถ้าภาพใหญ่ ให้มันย่อออโต แล้วคลิกเพื่อดูขนาดเต็มดีกว่ามั๊ง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    BF3 นี่หว่า
    No Comment.

' тнє.ʟαsт мιɴυтε
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 270
    แล้วหน้าเว็ปจะมีการโพสข่าวพร้อมรูปประกอบด้วย เหมือนบอร์ดเก่ารึป่าวหนอ
    SNE & IU :') • | Lee Ji Eun FC |•

กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    เหมือนผมจะชอบ Vbulletin แบบเก่านะ :]