ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ดูหนังออนไลน์

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค/Donation
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5

[PC] The.Book.of.Unwritten.Tales-RELOADED [FULL/REPACK/ENG/MF/FS/SUF]

Release Name: The.Book.of.Unwritten.Tales-RELOADED
    Publisher: Dreamcatcher
    Developer: KING Art
    Genre: Adventure
    Size: 3.8 GB

Minimum system requirements:

Windows XP SP 3 / Vista SP 2 / Windows 7 SP 1
    Pentium IV 2 GHz / Athlon 2.4 GHz
    1 GB RAM (Windows XP) | 2 GB RAM (Vista / Windows 7)
    6 GB free hard disc space
    Direct-X 9c compliant video card with
    128 MB RAM , PixelShader 2.0

เกมแนว Adventure ที่แฟนๆ หลายๆ ท่านรอคอยนี้มาถึงแล้วครับกับ The Book of Unwritten สำหรับเวอร์ชั่นนี้เป็นเวอร์ชั่นภาษาอังกฤษนะครับ เราจะได้เล่นเป็นจีโนมชื่อ Wilbur Weathervane ผู้ที่จะนำแหวนแห่งเวทมนตร์ไปยังเมืองของมนุษย์ที่ชื่อ Seastone Wilbur ต้องการสมัครเป็นลูกศิษย์ของ Master Marcus แห่งโรงเรียนเวทมนต์เพื่อที่จะเรียนคาถา นั่นทำให้เรา ต้องเผชิญกับการทดสอบอันยากเย็นถึง 3 อย่างเลยทีเดียว

เกม The Book of Unwritten Tales เป็นเกมแนว พ้อยต์ แอนด์ คลิก การผจญภัยไปยังโลกของอาร์พีจี และแฟนตาซี ตัวเกมมีฮีโร่ให้เลือก 4 คนคือ จีโนม Wilbur เจ้าหญิงแอลฟ์ Ivo มนุษย์นักผจญภัยชื่อ Nate และครีเจอร์ Critter ตัวเกมส์เป็นเกมส์ Adventure ที่สร้างสรรค์ได้สวยงาม ตามจินตนาการ ภาพสวย ใครชอบแนว Adventure ละก็ ลองเอาไปเล่นดูครับ

[MEDIAFILE 21 PART]

part01 : part02 : part03 : part04 : part05 : part06 : part07
    part08 : part09 : part10 : part11 : part12 : part13 : part14
    part15 : part16 : part17 : part18 : part19 : part20 : part21

1 Part Direct Download
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    มาเจิมคนแรกนะเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NoTtanGiBle อ่านกระทู้
    มาเจิมคนแรกนะเนี้ย
    เกมส์แนวนี้ไม่ค่อยมีคนสนใจอะนะแต่ก้อยากๆ อัพไว้เผื่อคนชอบจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อวย สักทีนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ขอบคุณครับ

แต่ part 21 pass ใช้ไม่ได้ครับ

แก้ให้หน่อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย masterktman : 25th January 2012 เมื่อ 12:55

Uuuuuuuuu!
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    มาเจิมให้ลุง =w=

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ masterktman อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ

แต่ part 21 pass ใช้ไม่ได้ครับ

แก้ให้หน่อย
    ขออาการโดยระเอียดครับ = = ได้รึยังเอ่ย ?

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 874
    แนวคล้ายๆ ทำเควสหาของที่ซ่อนตามฉากสินะ ใช่ป่ะเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    แนวคล้ายๆ ทำเควสหาของที่ซ่อนตามฉากสินะ ใช่ป่ะเนี้ย
    ประมาณนั้นครับ อิอิ