ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    อืม...... ตอนที่เล่นภาค 2 ระหว่างที่ ตู มุดอยู่ใต้ดิน บนดิน ยิงก็ สนั่น เลยสินะ - -''

ปล.อ้าวไม่ลง PC หรอกหรอ น่าเสียดายนะ แต่ก็ช่างเหอะไม่ลงไม่เป็นไร ยังไงก็ได้เล่นอยู่ดี

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    ซะงั้น....
    Only one thing I want.

I'm your Sword
    กล่าวขอบคุณ
    932
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    เหมือนนั่งดูหนังสั้นอยู่เลยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ไม่ลงก็ช่างเขา

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    จะรอสอยครับ ถ้าตังพอ

ปล.ปีหน้าเกมน่าเล่นเยอะมากๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    อาจจะลงคอลโซนก่อนละมั้งแต่ไม่แน่ครับลง PC มันชอบแคร๊กกันแล้วโหลดฟรีกันมากอันนี้ไม่เห็นจะมีใครคุยเลยมั่วแต่ลงหรือป่าวอันนี้แหละปัญหาสำคัญกว่า

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เกมส์นี้ไม่มีแบบ PC หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    4,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    อยากเล่นๆๆๆๆๆๆ
    จงใช้ชีวิตอย่างพอเพียง แล้วใช้เรื่องบนเตียงอย่างพอใจ!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ไม่ลง pc ก็อดเล่นดิ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1
    โหอุตสาเก็บเงินรอได้1600ละถ้าไม่เกินนี้ผมถอยแน่

กล่าวขอบคุณ
    552
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    รอของ ps 3 ดีกว่า เเต่ของ pc มันลงนะครับเเต่ต้องซื้อผ่านเว็บ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เซ็ง
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2,186
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Onmyway อ่านกระทู้
    มันน่าจะทำเป็นเรื่องยาวๆสักเรื่องไปเลย อย่างมันส์
    ใช่ๆเห็นด้วยอย่างยิ่ง หนังห่วยมาก อลิซเก่งเวอร์

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อิอิ 5 มีนา รอๆกานไป อิอิ ผมว่า ยังไงก็ ลง PC งับ Co-op ตั้ง 4 คน อิอิ ผมว่ามันแน่ๆ งานนี้ แบ่งทีมกานด้วย เห็นเค้าบอกนะ งานนี้ มันแน่ๆ อิอิ น่าจะคล้ายๆ ที่ออกมาเหมือน L4d นะครับ แต่ นอน ครับ ภาพเสีย เกมส์นี้ แหล่มดูจาก ตัวอย่างแล้ว ผมกลัว อย่างเดียว คือ กลัวมานจะใช้ได้แต่ win7 เหมือน bf3 ทำ คอ คนรัก xp อย่างผม อดไป ตามๆกัน ยังดีที่ mw3 เล่นได้ อิอิ Bf3 ไม่เอาใจ คนรัก xp เลย อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ทำเป็นหนังทีอยากดู

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    นี้ เป็นครั้งแรกของผมที่อยากถูกล่า
    แว็กกกก ชื่อยังไม่สีน้ำตาล เอาลายเซ็นลงไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 648
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ One2T อ่านกระทู้
    เขาบอกแล้วว่าไม่ลงครับ ที่จริงป็นคลิปที่ขึ้นตอนท้ายว่าให้พรีออเดอร์ได้แล้ว แต่ไม่มีสัญลักณ์ PC ก็บอกได้แล้วว่าลง PC หรือ ไม่ลง

ทั้ง 2 ที่ที่ capcom บอกว่ามีให้จอง ก็มีจองแค่คอนโซล
    http://www.residentevil.com/reorc/

http://www.amazon.com/Resident-Evil-...1954926&sr=8-4
    http://www.gamestop.com/browse?nav=16k-raccoon
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    PC จะเป็นเวอร์ชั้นอะไรนะที่เขาบอกว่า ให้ซื้อผ่าน เว็ปอะมั้ง
    เขาบอก ลง PC ครับ แต่จะมา ใน เวอร์ชั่น ที่ ไม่มีแผ่น สำหรับ PC ขาย ครับ แต่ จะเป็น Digital Only เท่านั้น จะให้ สั่งโหลด ผ่าน เว็บแทนครับ เช่น โหลด ผ่าน Steam ครับ !

---------------------------------------------------

เกม Resident Evil: Operation Raccoon City จากผลงานการสร้างของ Slant Six Games และ Capcom ที่หลังจากปล่อยวิดีโอเกมเพลตัวล่าสุดมาให้เราได้ชมกันก่อนหน้านี้ ได้มีผู้ตั้งข้อสังเกตุว่าในตอนท้ายของวีดีโอนั้นโลโก้ของ PC หายไป จึงทำให้ชาว PC เกมเมอร์จำนวนมาก(รึเปล่า?) แอบหวั่นใจเล็กน้อยว่าจะมีการยกเลิกตัวเกมในเวอร์ชั่น PC หรือเปล่า ซึ่งในวันนี้ทาง Capcom นั้นก็ได้ออกมายืนยันเรียบร้อยแล้วว่าตัวเกมเวอร์ชั่น PC ยังอยู่แน่นอน !
    จากรายงานของเว็บไซต์ baconafterdark.com ได้รายงานออกมาเรียบร้อยแล้วว่าตัวเกม Resident Evil: Operation Raccoon City เวอร์ชั่น PC นั้นจะวางจำหน่ายในอเมริกาเหนือในรูปแบบ Digital Only เท่านั้น

โดย Christian Svensson รองประธานของ Capcom USA ได้ออกมาตอบคำถามกับลูกค้าผ่าน Forum ของทาง Capcom โดยเขาได้ตอบกลับมาถึงสาเหตุที่ทำไมถึงไม่มีการเปิดให้ Pre-Order ตัวเกม Resident Evil: Operation Raccoon City เวอร์ชั่น PC

“มันจะมี เวอร์ชั่น PC มาแน่นอนสำหรับ อเมริกาเหนือเหมือนเช่นเกมก่อนๆหน้าของ Capcom ที่ลง PC แต่มันจะเป็นเวอร์ชั่น Digital Only เท่านั้น และนั่นแหละทำไมคุณถึงไม่พบเจอมันอยู่ในร้านค้าปลีก”

เครดิตโดยคุณ Darknesskin

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=57577 << สามารถเข้าไป
    อ่านเพิ่มเติม ได้ที่ นี่ครับ เครดิตโดยคุณ Darknesskin
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shiarki : 10th January 2012 เมื่อ 16:22

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เหมือนมันย้อนกลับไป ตอนผมเด็กๆๆเลยที่เล่นภาค1-2 อุ๊ยกุแก่จัด

กล่าวขอบคุณ
    1,053
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    อด เลย pc อย่างเรา
    AMD Readon HD 6790 พอเพียงเเละเพียงพอ Eminem_dr_dre@hotmail.com

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    วีดีโอมันส์มากครับ ขอบอก *

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ One2T อ่านกระทู้
    เขาบอกแล้วว่าไม่ลงครับ ที่จริงป็นคลิปที่ขึ้นตอนท้ายว่าให้พรีออเดอร์ได้แล้ว แต่ไม่มีสัญลักณ์ PC ก็บอกได้แล้วว่าลง PC หรือ ไม่ลง

ทั้ง 2 ที่ที่ capcom บอกว่ามีให้จอง ก็มีจองแค่คอนโซล
    http://www.residentevil.com/reorc/

http://www.amazon.com/Resident-Evil-...1954926&sr=8-4
    http://www.gamestop.com/browse?nav=16k-raccoon
    ลง PC แน่นอนครับคุณ - -"

ข่าวเขาก็บอกกันทั่วเว็บ แถม Capcom มายืนยันด้วยตัวเองอีกต่างหาก - -"

แต่จะเป็นการซื้อแบบ Digital Only (ซื้อแบบคล้ายๆ Steam) ข่าวนี้ล่าสุดนะครับ

เดินช้า แต่ไม่หยุดเดิน
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    น่าเล่นมากครับ มี3พวกแล้ว555+
    S.T.A.R.S Team กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    เหมือนดูหนังเลย น่ามันส์อ่ะ สงสัยต้องเก็บตังจัดเกมนี้อีกเกมหละมั้ง
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    U.S. Spec Ops ดูกากจัง
    ไม่มีสกิลอะไรเลย - -

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    เหตุการณ์ใน Raccoon City ถ้าจำไม่ผิดเกิดขึ้นในปี 1996 แล้วดันมามีชุดล่องหน ดูหลงยุคยังไงไม่รู้ - -*

ป.ล. ถ้าลง PC ขออย่าเกิน 1500 T T

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ภาคนี้ดูท่าจะมันส์ แหะ...