ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 814

Screenshot ชุดแรกของเกม XCOM Enemy Unknown

.::Screenshot ชุดแรกของเกม::.

~XCOM Enemy Unknown~

หลังจากมีข่าวการประกาศถึงการพัฒนาเกมวางแผนเกมนี้ ผ่านทางนิตยสาร Game Informer ตอนนี้ก็มี Screenshot ชุดแรกมาฝากให้ชมกัน ประกอบด้วยภาพในมุมมองแบบระยะประชิดของตัวละครในเกม ภาพฐานจากมุมมองผ่าด้านข้าง และภาพการเผชิญหน้ากันของยูนิต

เกม XCOM Enemy Unknown เป็นเกมวางแผนแบบผลัดกันเดินหรือ TBS ที่อยู่ในระหว่างการพัฒนาโดย Firaxis Games มีกำหนดการวางจำหน่ายเบื้องต้นในช่วงฤดูใบไม้ร่วง หรือประมาณปลายปี 2012

ช่วยกด Thank สักนิดหนึงเพื่อเป็นกำลังใจหน่อยครับ

~แหล่งข่าวสาร:ARANG~
    [::Follow My Facebook::]

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ติดตามมาตั้งแต่ภาคแรก สนุกดีครับ สู้กับมนุษย์ต่างดาวบุกโลก บนดิน ในน้ำ เมื่อเราพัฒนาเทคโนโลยีสุดยอดแล้วก็ไปบุกดาวของมนุษย์ต่างดาวบ้างเลย แต่ภาคหลังๆ รู้สึกไม่ค่อยโดนนะ
    แต่ภาคนี้ก็ต้องเล่นอยู่ดี แหะๆ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dantezeedza อ่านกระทู้
    5555+ คิดเหมื่อนผม เลย ตอนแรก

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    นั้นมัน G-MAN ใช่ใหม????

T.I.C Department Inc.
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    งามไส้จริงๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    คล้ายFPSกับวางแฟนการรบมารวมกันอะ