ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

ตั้งค่าปุ่มกดสำหรับคีย์บอร์ดของ PCSX2

ตามหัวข้อครับตั้งค่าปุ่มไหนเป็นปุ่มไหนบ้าง ตั้งไม่ถูก

กล่าวขอบคุณ
    3
    ของผมมันกดปุ่มไม่ได้ ตั้งค่าปุ่มกดแล้วนะ ใช้คีย์บอร์ด แต่พอรันเกมมันกดปุ่มไม่ไปสักทีคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 307
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Armc อ่านกระทู้
    ของผมมันกดปุ่มไม่ได้ ตั้งค่าปุ่มกดแล้วนะ ใช้คีย์บอร์ด แต่พอรันเกมมันกดปุ่มไม่ไปสักทีคับ

ตามนี้ไปน้องชาย พี่ลงไว้ น่าจะระเอียดพอ
    วิธีตั้งค่า สำหรับ PCSX2 0.9.7

วิธีตั้งค่า สำหรับ PCSX2 0.9.8

มีปัญหาอะไร ตั้งถามได้ที่ บอร์ด หรือ บล็อก พี่ได้เลย
    ติดตามผลงานได้ที่[PSX ON PC] By [Z]ลันลา และ [PCSX2 ON PC] By [Z]ลันลา หรือที่บล็อก บอกเหล่าเก้าสิบกับ[Z]ลันลา

กล่าวขอบคุณ
    3
    งงไม่รู้เรื่องอะไรเลยเอารูปใหญ่ๆหน่อยดิิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 307
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Armc อ่านกระทู้
    งงไม่รู้เรื่องอะไรเลยเอารูปใหญ่ๆหน่อยดิิ
    คลิกลิ้งไปครับน้องชาย พี่เอาลิ้งมาลงให้คลิก จะได้ไปอ่านเอา เพราะข้อมูลมันเยอะ พี่ลงไม่ไหว
    ติดตามผลงานได้ที่[PSX ON PC] By [Z]ลันลา และ [PCSX2 ON PC] By [Z]ลันลา หรือที่บล็อก บอกเหล่าเก้าสิบกับ[Z]ลันลา