ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 472

[PC] THE MATRIX : PATH OF NEO[MEDIAFIRE/FULL/3.61GB]

สเป็คเครื่อง : สเป็คไม่สูงก็เล่นได้นะครับ

ระบบปฏิบัติการ : Windows 2000 XP /
    Processor : Pentium 4 1.8 GHz หรือ AMD Athlon 1.8 GHz หรือสูงกว่า
    Memory : RAM 512 MB
    Hard Disk Space : 6 GB free
    DVD - ROM Drive : 6X speed หรือเร็วกว่า
    Video : NVIDIA GeForce FX 5200 หรือ ATI Radeon 8500 หรือสูงกว่า
    Sound : DirectX version 9.0c การ์ดเสียงเข้ากันได้กับ
    DirectX : DirectX 9.0c version (รวม) หรือสูงกว่า

DOWNLOAD
    38 part [1-37 = 100 mb 38 = 2.20mb]

[กดมุมบนขวาที่คำว่า เพื่อโหลดนะครับ]

PASSWORD
    ถ้าหากไฟล์ไหนเสีย เปิดไฟล์นั้นๆขึ้นมากด Alt+R สามารถซ่อมไฟล์ได้นะครับ

วิธีติดตั้งเกมส์

2.ดาวน์โหลด CRACK และแตกไฟล์แล้วก็อปปี้ไฟล์ที่ได้ไปวางไว้ในห้องที่เราลงเกมส์เลยนะครับ

3.ลุยกันได้เลยครับ(ลงเกมส์เสร็จแล้วอย่าเพิ่งเข้าเกมส์นะครับให้ติดตั้ง crack ก่อนไม่อย่างนั้นมันจะเด้งแล้วออกไม่ได้)
    CRACK
    ขอให้สนุกกันทุกคนถ้วนหน้านะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jal : 19th May 2012 เมื่อ 10:22

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1
    พี่ครับผมขอรหัสเกมส์ THE MATRIX : PATH OF NEO หน่อยครับลิ้งมันโหลดไม่ได้อ่ะครับ แล้วผมก็ขอ CRACK ด้วยครับโหลดไม่ได้เหมือนกันครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ใช่ครับ ขอ พาส กับ CRACK หน่อยน่ะครับ ผมโหลดไม่ได้เซ็งเลยอ่ะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 472
    แก้ไขพาส กับ แคร็กให้แล้วนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jal : 19th May 2012 เมื่อ 10:16

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: