ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

..:: Lnw GaMe ::..
    กล่าวขอบคุณ
    619
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,344

อยากทราบ ทฤษฎีของกีต้าร์ครับ

ใครรู้ก็ช่วยบอกหน่อยนะครับ

ครั้งก่อนผมมีอยู่แต่ตอนนี้ทำหายแล้ว

เล่นกีต้าร์มาเกือบปียังรู้ ทฤษฎี ไม่กระจ่างเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exodus อ่านกระทู้
    "ครั้งก่อนผมมีอยู่แต่ตอนนี้ทำหายแล้ว" หมายความว่าเคยมีอยู่แล้ว แต่ไม่เคยได้อะไรติดไม้ติดมือมาเลยสินะ -*-

ไม่มี กับ มีแต่ไม่รู้ มันไม่เหมือนกันนะ...

ผมจะบอกอะไรให้ เข้า กูเกิลนะครับ แล้วพิมพ์คำว่า ทฤษฏีดนตรีสากล กีต้าร์

ไม่ยากใช่มั้ย ขวนขวายซะบ้างครับ อ้อ แล้วไอ้ที่ได้มาก็ศึกษาให้มันจริงๆจังๆซะบ้าง ไม่งั้นมันก็เป็นแค่อักษร ก.ไก่ - ฮ.นกฮูก เรียงกันเป็นข้อความเท่านั้นแหละ
    คร้าบๆ ขอบคุณมากเลยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gamepkt : 13th January 2012 เมื่อ 18:31

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    401
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ซ้อม ซ้อม แล้วก็ซ้อม ข้าขอคาราวะคนที่จะร๊อก \m/

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    "ครั้งก่อนผมมีอยู่แต่ตอนนี้ทำหายแล้ว" หมายความว่าเคยมีอยู่แล้ว แต่ไม่เคยได้อะไรติดไม้ติดมือมาเลยสินะ -*-

ไม่มี กับ มีแต่ไม่รู้ มันไม่เหมือนกันนะ...

ผมจะบอกอะไรให้ เข้า กูเกิลนะครับ แล้วพิมพ์คำว่า ทฤษฏีดนตรีสากล กีต้าร์

ไม่ยากใช่มั้ย ขวนขวายซะบ้างครับ อ้อ แล้วไอ้ที่ได้มาก็ศึกษาให้มันจริงๆจังๆซะบ้าง ไม่งั้นมันก็เป็นแค่อักษร ก.ไก่ - ฮ.นกฮูก เรียงกันเป็นข้อความเท่านั้นแหละ