ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358

รวมข่าวของน้อง Put ในปีนี้

1.กระเทยควายชื่อ Mint (ซึ่ง****ก็ Put แหละ)

หลังจากกลับไทยแล้วก็ไปแปลงเพศชื่อว่า Mint ซึ่ง.... ไม่มีเปลี่ยน อย่างคลิป คนสวยเดินอเมริกา

แต่ความจริง ดูที่ 0.09 มันยังมีป้าย ยินดีต้อนรับเลย ขำจริงๆ

แชแนลมัน www.youtube.com/user/Mintdejudom
    เพจมัน http://www.facebook.com/MintDejudom

2.มีลูกใหม่ชื่อ Mut

จขกท. ดูในเพจมันซักแปปมันไปเอากันมันบอกมีผู้ชายแล้วเดือน ธันวาคม แต่มีลูกชื่อ Mut Dejudom ตอน มกราคม ถามจริงมนุษย์ประเภทไหนออกลูกเดือนเดียว ปกติต้อง 9 เดือนดังนั้นมุขนี้

ไม่เนียน

เพจน้อง Mut http://www.facebook.com/MutDejudom

อันนี้สาระ

1.Put มาเป็นครูสอนเลขแล้ว เย้ๆ!!!

จขกท. เป็นที่ชื่นชอบคือ Put ได้มาสอนเลขแล้ว ตอนนี้คลิปเลขที่ Put สอนคือ แคลคูลัส

แต่ข้อเสียคือทีหลังอย่าใส่ไอเพลงที่**** cover ตอนท้ายได้มั้ย?

2.ข่าว 2012 ในประเทศไทยโดย น้อง Put

อันนี้สาระเช่นกันครับอย่างคลิปนี้

แต่ข้อเสียคือ สิ่งที่ผมดูคุณอย่าเอาลิ้งค์ที่คุณ Cover มาใส่ใน Video ได้มั้ย 5555

จบ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    มันก็แค่คนสร้าง กระแสให้ตัวเองเท่านั้นหละ = ="

แต่ฮา อยู่คอมเม้นนึง ในคลิปที่มันกินแซนวิซ

"คลิปใน ch กุ กูทำแทบตาย ได้วิวไม่ถึงพัน!! แต่ไอพุท แดกแซนวิซ ได้วิวไป 3 หมื่น!!!"
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gu Pai! อ่านกระทู้
    มันก็แค่คนสร้าง กระแสให้ตัวเองเท่านั้นหละ = ="

แต่ฮา อยู่คอมเม้นนึง ในคลิปที่มันกินแซนวิซ

"คลิปใน ch กุ กูทำแทบตาย ได้วิวไม่ถึงพัน!! แต่ไอพุท แดกแซนวิซ ได้วิวไป 3 หมื่น!!!"
    เห็นด้วยกับ เม้น เเละลายเซ้นต์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,668
    เหอๆ Mut Mint Dejudom คิดว่ากูโง่รึไงเนี่ย
    COLD PLAY

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    เดี๋ยวจะมีโผล่มาอีกมั้ยเนี่ย
    ผู้ชายหลั่นล้า

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    มันคือใครครับผม

ข่าว อันล่าง ผม งงๆ สรยุทธ์ ประกาศ ข่าวนี้ ไม่ค่อยเคลีย เลย -..- ผมเข้าใจว่า คนแก่ๆ ใส่ซูทเดินผ่านช่องตรวจอาวุธและเครื่องมันดัง และ เจ้าหน้าที่หนุ่มคนนั้นเข้าไปตรวจ แต่ เค้าไม่ยอม เค้าเลย ตบบ้องหู และก็เป็นคดี
    เข้าใจถูกไหมครับ ???
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bararasza : 13th January 2012 เมื่อ 21:56

❤V-O-C-A-L-O-I-D❤
    กล่าวขอบคุณ
    2,600
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ร้องเพลงก็ดี แต่งหญิงก็ดี ดี ไปหม๊ด~ เลยนะ