ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    618
    ได้รับคำขอบคุณ: 732

สาเหตุที่เสกเสพยา ฮาๆ

ทำไมคุณถึงเล่นยา -ใจสั่งมา

เข้าสู่วงการนี้ได้อย่างไร -อยากลอง

เล่นแล้วรู้สึกยังไง -14อีกครั้ง

คิดยังไงถึงเล่น -ฉันไม่สำออย

ยาเสพติดแลกกับอนาคตคุ้มเหรอ -อะไรก็ยอม

ส่วนมากเล่นยาตอนไหน -ฝนตกที่หน้าต่าง

ไปเอายามาที่ไหนครับ -พันธ์ทิพย์

ไปยังไง -มอเตอร์ไซรับจ้าง

ใช้เวลาเสพครั้งละเท่าไหร่ -5นาที

ถ้าไม่ได้เล่นยาคุณจะรู้สึกอย่างไร -แทบขาดใจ

ไม่กลัวครอบครัวเป็นห่วงเหรอ -ไม่ต้องห่วงฉัน

ภรรยาคิดว่าคุณเป็นคนยังไง -คนบ้า

ไม่ดีต่อสุขภาพนะ -ไม่ตายหรอกเธอ

นอกจากยาแล้ว คุณสนใจอย่างอื่นบ้างมั้ย -เงิน

ไม่กลัวตำรวจจับเหรอ -เข้ามาเลย

ตอนนี้รู้สึกอย่างไรที่โดนกระแสด่าอยู่ขณะนี้ -เกลียดตัวเอง

คิดว่าตัวเองตอนนี้อยู่ในสภาพไหน -ผู้ชนะ

ให้คำนิยามตัวเองหน่อย -คนไม่ดี

ชอบเสพย์ตอนไหนมากที่สุด – คืนจันทร์

แล้วทำไมไม่เลิก – ไม่ยอมตัดใจ

ตอนเสพย์คิดอะไรอยู่ – ก้อนเนื้อข้างซ้าย

ตอนนี้พี่รู้สึกยังไงบ้าง -ซมซาน

เห็นลูกๆพี่แล้วรู้สึกยังไง – เจ็บหัวใจ

อยากฝากอะไรถึงเยาวชน -อยากบอกว่าเสียใจ

สุดท้ายมีอะไรฝากถึงแฟนเพลงบ้าง -เคยรักฉันบ้างไหม

ขอบคุณที่สละเวลาครับ -ร็อก แอนด์ โรล!

facebook[/URL] ใส่รูปยังไง ...

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1

ช้าไป 1ปีนะนาย.........

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    ช้าไปหน่อยแต่ก็แอบฮาเล็กครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ยังทันอยู่ๆๆ
    ผู้ชายหลั่นล้า

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    คิดว่าตัวเองตอนนี้อยู่ในสภาพไหน - ผู้ชนะ

เอาซะผมฮาแตก