ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

ตอนนี้ชีวิตและความรักของทุกคนเป็นยังไงกันบ้าง ?

สวัสดีครับผม ballba ประจำ love,health

พอดีว่าเห็นมันเงียบๆครับ เลยโพสบ้าง อะไรบ้าง

เลยถามดูว่าเป็นไงบ้าง

ส่วนผมตอนนี้ โสด แล้วครับ

ปัญหาก็ไม่ค่อยมีเท่าไหร่

ครอบครัวก็มีความสุขดี - -*

พ่อแม่ บ่นน้อยลง 55
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 5th July 2011 เมื่อ 19:20

We are X [TH]
    [Club]~Metal Zone
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    ความรักของผมก็ดีครับ เรื่อยๆ ยิ่งนานไป ยิ่งเข้าใจกันมากขึ้น

ชีวิตของผมตอนนี้แม่ปล่อยแล้วครับ ตอนแรกอยากให้ผมเป็นวิศวะ แต่ผมไม่ชอบเลยผมเกลียดตัวเลขเข้าไส้
    ผมอยากเรียน นิติ หรือไม่ก็ รัฐศาสตร์ ตอนแรกแม่ผมไม่ยอม แ่ต่ตอนนี้ท่านตามใจแล้วครับ บอกอยากเรียนอะไรก็เรียน ผมดีใจมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ของผมก็เรื่อยๆ เข้าใจกันมากขึ้น คบกันก็จะ3ปีแล้ว พยามยามช่วยกันแก้ไขปัญหาต่างๆที่ผ่านเข้ามา และจะผ่านมันไปด้วยกันอย่างมีความสุข

อ้างจาก เรปบน ตัวผมเองก็เกลียดตัวเลขอ่ะนะ แต่ตอนนี้ผมวิศวกรรมไฟฟ้าปี 3 เข้าไปแล้ว เลือกเรียนผิดตั้งแต่ปวช. ก็ไม่เชิงเลือกผิดหรอกนะ เพียงแต่ว่าตอนเรียนไม่ทันได้คิดเผื่ออนาคต เลยต้องจำเรียน

Facebook.com/nthmaverick
    BKK' / MDH / AKU / LA'
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ตอนนี้ก็ไม่โสดแต่มีปัญหานิดหน่อยให้ปวดหัว ใครที่ไหนไม่รู้เอาเบอร์พี่ไปแจก โทรมาจนวดหัวแฟนก็ด่า ฮ่า ๆวุ่นจริงๆ

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    สถานะ : โสด :~)

จีบสาว 2 คน ''ติด'' แต่มีเรื่องดังต่อไปนี่

คนแรก : จีบติด คุยกันได้ซักนานพอสมควร เธอมาบอกว่า เธอชอบทอม เธออยากจะบอกนานละกลัวทำร้ายความรู้สึกผม -0- (ถ้าบอกตั้งแต่แรกก็คงไม่ HURT ขนาดนี่หรอกครับเจ้ = ='')

คนสอง : จีบติด (อีกแล้ว - -'') คุยได้ 1-2 ทิตย์ เธอกลับมาบอกว่ามีแฟนแล้ว! (ทั้งๆ ที่ตอนผมเข้าไปจีบเธอบอกว่าไม่มี -*- Yeah Bitches! Love Is Difficult)

ปล. ผมไม่ึเครียดหรอกครับเรื่องแค่นี่ ยังไงข้างหน้าก็ยังมี Yep!

ปล2. อยากมาบ่นให้ฟังเฉยๆแหละ - -*

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ของผมไม่ค่อยจะราบรื่นสักเท่าไหร่ครับ
    คนนึงคนรักเก่า อีกคน คนรักปัจจุบัน
    ผมไม่อยากทิ้งใครไปสักคนครับ รักทั้ง 2 คนเลย
    จากเคยเป็น คนลัลล๊า แต่พอมาเจอเหตุการณ์แบบนี้ผมทำอะไรไม่ถูกเลยจริงๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ผมตอนนี้ เข้าขั้นว่า "ปลง" แล้วครับ ขอใช้ชีวิตเรื่อยๆดีกว่า แบบว่า ตามใจดิ อะไรก็ได้ ประมาณนี้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

◣◥
    Home Sweet Hole
    กล่าวขอบคุณ
    261
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,618
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pomzata อ่านกระทู้
    ผมตอนนี้ เข้าขั้นว่า "ปลง" แล้วครับ ขอใช้ชีวิตเรื่อยๆดีกว่า แบบว่า ตามใจดิ อะไรก็ได้ ประมาณนี้
    ตามเรปบนเลยครับ เบื่อหน่ายกับความรักแล้วจริงๆ มาคิดดูอีกทีใช้ชีวิตอิสระมันก็ดีเหมือนกันแฮะ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ความรักของผม

มันไม่ค่อยดี เธอบอกให้ผม "รอ" เพราะเธอยังไม่พร้อมจะคบใคร เลยได้แต่ "รอ"
    รอจนไม่ "ท้อ" แล้ว เหนื่อยใจจริงๆ
    ขยันอะดี แต่ขยันผิดที่ 10 ปี ก็ไม่รวย!!!!

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    โสดครับ..ยังมองหาอยู่อ่ะครับ^^ เจอแต่คนอกหักมาแล้วก็มาระบายกับผม
    คนอกหักนี่เข้าถึงง่ายนะ แต่ว่าลึกๆในใจเค้ายังรอคนเก่าอ่ะ
    เลยเป็นการยากที่ผมจะเข้าไปแทนที่..
    ระหว่างนี้ก็ได้แต่ใช้ชีวิตแบบชิวๆไปวันๆ
    ก็ดีนะครับที่โสดเป็นอิสระดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Biea92 : 6th July 2011 เมื่อ 13:15

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    งั้น ๆ น่ะครับ ผมดันมีแฟนซึ่งอดีต ดั๊น เป็นทอมซะได้(ไม่ได้เพิ่งรู้ - เรียนมาด้วยกันตั้งแต่ อายุ 11 เลย)
    คือไม่ใช่ทอมชอบผู้หญิงด้วยกันนะ แบบว่า ชอบใช้กำลังน่ะครับ(แรงเยอะมาก)

แต่ตอนนี้มันคนละแบบเลยครับ กลายเป็นคนไม่ชอบความรุนแรงไปซะแล้ว~

วิธีจีบทอมง่ายๆของผมก็คือ ก็... ชอบเตะชอบต่อย ก็ชนะมันให้ได้ก็พอ แค่นี้ละ พิชิตมาแล้ว เจ็บทำเป็นไม่เจ็บ(555)
    ไม่เกี่ยวกับพวกชอบไม้ป่าเดียวกันนะครับ
    Trying not to feel the same

` Man UTD & JackFrost•
    ‘ Lov€ ’ HoKaGo TeaTime •` ☠ OnePiec€ `
    กล่าวขอบคุณ
    752
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,064
    Blog Entries
    1
    ' ชีวิตรักปลงครับ ! - ^ -"

คนที่ผมมตามมานาน ก็เหมือนจะไปได้ด้วยดี ! แต่เสียตรงที่ว่า เค้าติดเกมส์มากๆ : )'

ติดมากถึงขั้นเอามารวมกันกับชีวิตจริงได้ ! : (' ซึ่งตอนผมจีบเค้า เค้าชีวิตจริงก็โสด แต่ ชีวิตในเกมส์ เค้ามีแฟน =O='

ซึ่งก็ทำให้ผมโดน ตอกกลับมาว่า " คิดดีแล้วหรอมาตามตื้อเราขนาดนี้ เรามีแฟนเป็นตัวเป็นตนแล้วน๊ะ ( แฟนในเกมส์ T ^ T' ) "

เศร้าใจครับ =___________= ' !
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mid-NighAngel : 6th July 2011 เมื่อ 16:29 เหตุผล: พิมพ์ผิดครับ ขอโทษด้วย ! T T'

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Biea92 อ่านกระทู้
    โสดครับ..ยังมองหาอยู่อ่ะครับ^^ เจอแต่คนอกหักมาแล้วก็มาระบายกับผม
    คนอกหักนี่เข้าถึงง่ายนะ แต่ว่าลึกๆในใจเค้ายังรอคนเก่าอ่ะ
    เลยเป็นการยากที่ผมจะเข้าไปแทนที่..
    ระหว่างนี้ก็ได้แต่ใช้ชีวิตแบบชิวๆไปวันๆ
    ก็ดีนะครับที่โสดเป็นอิสระดี
    เหมือนผมเลย ลึกๆในใจเค้ายังคิดถึงคนเก่าอยู่ ถึงได้บอกให้ผมรอ

จำได้ว่ารักมัน แล้วไม ไม่จำว่ามันไม่รักก็ไม่รู้
    ขยันอะดี แต่ขยันผิดที่ 10 ปี ก็ไม่รวย!!!!

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ผมยังโสดครับ เมื่อก่อนผมอกหักมา ตอนนี้โสดครับ และจะโสดต่อไป

ที่ไหนก็ได้ นะเออ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    กำลัง จะกลายเป็น ความว่างเปล่า ครับ รักและรอเขามา 2 เดือนเต็มๆ
    เดือนแรก เป็นความสุขสุดๆ รักมากๆ แต่เพิ่งรู้ว่าเขามีแฟนแล้ว แต่ก็ยังรักอยู่ ทำทุกอย่างเพื่อเขาคนเดียว
    เดือนที่ 2 เป็นความทุกข์ + สุข ผสมกันไป 3วันดี 4วันไข้ เขาทะเลาะกับแฟน แล้วเลิกกัน // เราเป็นที่ปลอบใจ เป็นคนคอยอยู่ข้างๆเขา ยามเขาเสียใจ // แต่สุดท้ายเขาก็กลับมาคบกับแฟนเก่าเหมือนเดิม เนื่องจากเขายังรักอยู่

ตอนนี้เข้าเดือนที่ 3 ครับ เดือนนี้ ค่อยๆกลายเป็นความว่างเปล่า รู้สึกเหนื่อย ท้อแท้ ถอดใจ แต่ไม่อยาก '' ถอนตัว '' ตอนนี้สิ่งที่คิดอยู่อย่างเดียวคือ พยายามอยู่ใกล้ๆเขาให้นานที่สุดเท่าที่จะทำได้ เผื่อวันใด เขาเลิกกับแฟนอีก เขาจะได้มีเราเป็นที่พึ่งได้ (เพียงเท่านี้ก็พอแล้วล่ะครับ)

ปล. พิมพ์ไปเศร้าไปแฮะ เป็นคนสำคัญสำหรับเขา ไม่ใช่เพื่อน แต่ก็ไม่ใช่คนที่เขารัก ทำไมต้องขั้นระหว่างกลางด้วย ผมไม่เข้าใจจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    216
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ก็ไม่มีอะำไรมากหรอกฮะ ชีวิตรักยังเด็ก ๆ ไม่สมบูรณ์ ไม่หวานซึ้ง ไม่มีควาททรงจำอะไรด้วยกันซักอย่าง
    กำลังรอเค้าครับ เค้าขออยากทุ่มเทให้การเรียน เรื่องรักยังไม่พร้อมเท่าไหร่ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรหรอก ออกจะดีใจด้วยซ้ำ ดีใจมาก ดีใจจริง ๆ

ก็จะเชื่อเขานะ ว่าเขาจะไม่เผลอใจ อย่างที่เขาว่า "รักแท้ แพ้ใกล้ชิด"
    เรื่องคนที่ใกล้ชิดนั่นไม่ใช่ผมแน่นอน ตอนนี้เราแทบไม่ได้เจอกันเลย ติดต่อกันก็ไม่ได้ ก็นะ ยังไงเราก็อยู่ไกลกัน