ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,665
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027

เมื่อวานผมทำยัยอ้วน(ขยะสังคม)ปรี๊ดแตกครับ

สำหรับคนที่ยังไม่รู้เรื่องนะครับให้อ่านตอนแรกก่อนที่

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=57874 ครับ

เรื่องของวันนี้มีอยู่ว่า

ผมไปวิ่งที่สวนสุขภาพกระทุ่มแบนมาครับ ชาวJKGคงจำยัยอ้วนไฮโซได้นะครับ(ใครไม่รู้อ่านข้างบน)

ผมเจออีกแล้วครับ คราวนี้ยัยอ้วนนี้มาก่อนผมแต่มาคนเดียวนะ สงสัยว่าเพื่อนยัยอ้วนคงจะกลับกันหมดแล้ว

ช่วงที่ผมเจอเวลาประมาณ 6:30 ครับ ผมก็ลงจากรถเปลี่ยนรองเท้าและวิ่งตามปกติ ผมคิดว่าจะไม่มีอะไรแล้ว

แต่ก็มีจนได้ เมื่อยัยอ้วน แฝะผมอีกเช่นเคยแต่ใช้วิธีโทรศัพย์ พอผมเดิน-วิ่ง ผ่านยัยนี่ ยัยนี่จะเอาโทรศัพย์มา

ทำท่าคุยแล้วจะพูดดังๆให้ผมได้ยินว่า "อุ้ยชั้นเจอพ่อคนดีอีกแล้ว" "พ่อพลเมืองดี" โอ้ยเยอะมากครับที่ผมโดน

จนผมทนไม่ไหว เลยเอาคืนครับ วิธีของผมคือ เวลาผมผ่านยัยนี่ผมจะหยุด แล้วเดินช้าๆ หยิบโทรศัพย์ขึ่นมา

แล้วแกล้งคุยเหมือนยัยอ้วน ผมพูดว่า "เห้ยไอมาร์ค ตะกี้กูเจอตัวเหี้..ตัวใหญ่ยืนแลบลิ้นอยู่ข้างทางหวะ"

อีกรอบก็"เห้ยตัวเหี้..นี่แม่ร..ยังไม่ไปเลยหวะดำด้วยสงสัยตัวเหี้..นิโกล" และอีกมากมาย

จนยัยนี่ก็ทนไม่ไหว เดินมาขวางทางวิ่งผม แล้วอ่านประโยคข้างล่างครับจะทำเป็นบทสนธนา

ยัยอ้วน: เธอจะเอายังไงกับชั้น เธอด่าชั้นตั้งแต่เมื่อกี้แล้วนะ

ผม: ผมไปด่าอะไรป้าครับ แล้วป้าแฝะผมตั้งแต่ผมมาแล้วผมยังไม่พูดเลย

ยัยอ้วน: อะไร อะไร ชั้นไปแฝะอะไรเธอตอนไหน

ผม: ก็ที่ป้าบอกว่า พ่อพระเอก พ่อคนดี พ่อพลเมืองดี ป้าพูดกับใครครับ

ยัยอ้วน: ชั้นพูดกับเพื่อนชั้น เธอมาตั้งใจฟังทำไมเสียมารยาทไม่รู้เหรอว่าแอบฟังคนอื่นพูดมันเป็นกิริยาทราม

ผม: เอ้าา แล้วป้าได้ยินผมพูดกับเพื่อนหรอครับถึงออกมาโวยวายไม่รู้เหรอครับว่าแอบฟังคนอื่นพูดมันเป็นกิริยาทราม

ตอนนี้ยัยอ้วนมันเริ่มเดือดแล้วครับ ข้างล่างอาจจะหยาบไปสักเล็กน้อย

ยัยอ้วน: กุได้ยิน***ด่ากุอยู่***อย่ามาพูดว่า***คุยกับเพื่อน***

ผม: ผมก็ได้ยินป้าด่าผมเหมือนกันอะ ป้าอย่ามาพูดว่าป้าคุยกับเพื่อน อย่างป้าน่ะ

มีเพื่อนคบด้วยหรอ ขับรถดี แต่งตัวดี แต่สันดานมีแค่นี้ ผมว่าขอทานแถวบ้าน

ผมยังพูดจาดีกว่าป้าเลย ถามจริงเพื่อนป้าที่คุยกับป้า คบป้าได้ไงหรือ สันดานเหมือนกัน

ผมก็ไม่ใช่คนดีอะไรแต่ผมก็ไม่เคย ขับรถจี้คนแก่ข้ามถนน แฝะชาวบ้านเขาไปทั่ว

ถ้าเป็น แม่ป้าอยู่ตรงนั้นแล้วผมขับรถจี้ ป้าจำทำยังไงครับ

ยัยอ้วน: (มันแทรกมาว่า)แล้วอีนั่นใช่แม่***หรอ

ผม: ไม่ใช่แม่ผมหรอกแต่ผมอยากช่วยแล้วผมทำไรผิดป้าถึงมายืนแฝะผมตั้งแต่วันนั้นแล้ววันนี้ยังไม่จบ

ผมต้องถามป้าว่าป้าจะเอายังไง ถ้าผมไม่พูดป้าก็ยืนแฝะผมอยู่นั้นละ ผมก็ไม่ได้คิดอะไรแค่คำแฝะหรอกครับ

แต่ได้ยินแล้วมันเหมือน แมงวันตอมหูอะ รำคาญ

ยัยอ้วน: ***จะเอายังไงกับกู ***อยากตายหรอมาชี้หน้าด่ากูแบบนี้

ผม: ผมยังไม่อยากตายหรอกครับ แต่ทำไมหรอครับ ป้าจำทำให้ผมตายได้จริงหรอ เอาสิครับเอาเลย

ยัยอ้วน: ***ท้ากูเหรอ ***ท้ากูเหรอ

ผม: ครับ ผมท้า ป้าจะทำไมครับ

แล้วผมก็วิ่งต่อ ชาว JKG ต้องเห็นหน้ายัยนี่ตอนมันโดนผมด่าคำสุดท้าย เหมือนคนช็อคแบบ จะชักตายอะครับ

แล้วผมก็ ขับรถกลับบ้าน แบบไม่มีอะไร แต่วันหลังถ้าจะไปวิ่งที่นั่นอีกคงต้องคิดหนักๆหน่อย เฮ้อ เบื่อ ขยะสังคมตัวนี้จัง
    ลายเซ็นฮาและ ดูแล้วอารมณ์ดี

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 186 คนที่กล่าวขอบคุณ:

:-3, Akkawut, Aliensh, aM00DIEswedee, anakinjedi, AngelofDeath, aodlnwlnwaod357, AofLiverpool, apipu1039, apitape, April, arabas, Archios, AUSTIN, badman456, ballmanufc, BarE, bassurachar, Battlefield3, beer6441, BentSSRU, benz1230, blackmetal, BlackSky, blnitw123, boatza503za, bonusz, boobbabe, boomlogin, BoomSuperNoob, boomth, BOOXIII, Boss OF Olimpus, boss02, brighty, Bumblebee, Caltex513, chester_33, cloudgigvery, cpt.noppakit, CrocoZz, dapper@acsp, DcD, Deathbringer, Earth's Bassist, earthcici, eswc2011, EvilSoul, Fchykung, fishdang, games3707, gap, goldenmask1, Golf0_o, golfrest, Gu Pai!, GuInDiEz, GuJokE, gukahnza, hades051, HapPyFridaY, herosnowz, icedumpy, Icescorpio, idkceza, itdual, jackylucky, joe1223, JoIozaa1@hotmail.com, kamal2ov, kanoktuch2, kaslnosa, kennova, khen888, killkinglion, koi2321, krell, Kyonman, l3adly, lanlanla, LAZT, liberate01, linker19191, lionhearts, lovenon2006, lvloup, m4a1m16a2, magabers, manesuke, markops, mashiba, metalstock, Minecraft, mokTakuya, morlumsing, moymoy258, Msguzs, mta28, muek9999, mum, naibadboy2011, negimaza, Netball07, NightTheHCG, Nikenaja, nokung, NonTeI2_TH, NooBKinG37879, noppawich, numcang, nwarrior, onncombo, openwindow, opeza30, palmpatipol, Pan_do_ra_earth, PentiumIQ, Phenomenom555, PhraoBWS, pintere, pone123, Pong, Pongsatron730, popza01, por 123, Psychosis, punchzax, Pvtsam, RapG-unit, Roach000, rotary13, safeza00, sahasin1, SaruDoki, seiki2011, semakutay, ShushI, Siraphan, skyhot004, SmileZ, solowking2, SRMB, supercom123, SynysterGates, s_pheraphat, taezana, tamkub666, Tanawat0167, Tanongwa, tayxtro, thanapatbenz, tharadonkub, the obsidian, theradioman555, titanoon, tompbio, tomzamio005, totosaturn, tum46823, TumFeNix, untimate, UrAuZi, VKneverdie, VoicesZ, vongolex555, walachia, wasdyuki2540, Wclaws, winzxcvb00, Wolfie0530, yamamoto919, Yothin35, zanimkor, zeebaloon, zhezazee, [H]ope, [LINK], [P][O][O][M]z, []s[]a[]d[], _ZerO_, ~BoatBrater~, ~DANTE~

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    เยี่ยมไปเลยครับ เวลี่กู๊ด ยัยป้าต้องได้รับคำด่าซะมั่ง
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ระวังตัวไว้ก็ดีนะครับไอ้สันดานแบบนี้มันอาจจ้างคนมาฆ่าคุณจริงๆก็ได้ แต่จขกท.โดนใจมากยกนิ้วให้ พันนิ้ว !!

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    ทำไมไม่กระโดดถีบปากเลย 555

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

?
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,182

จ.ศรีสะเกษ อ. กันทรลักษ์ ฮับบ
    กล่าวขอบคุณ
    2,154
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,118
    สุดยอดเป็นผม ไม่ค่อยกล้านะ แต่ถ้าเพื่อน อยู่เอาไงเอากัน หล่ะว่ะ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    สุดยอดเลยอะพี่ ผมอะเกียจจริงพวกขยะสังคมนี้ เมื่อไรจะหมดไปจากโลกซะที

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    471
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ถ้าอยู่ใกล้ๆ จะไปช่วยแล้ว...........................................ไปช่วย ด่า

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SNSD @ Joker
    กล่าวขอบคุณ
    1,716
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,098
    จขกท. ระวังหน่อยก็ดีน่ะครับ จำไว้ว่าคนมีตังค์ทำอะไรก็ไม่ผิด มันเป็นสันดานของคนมีตังค์บางส่วน ที่แค่มีตังค์แต่ไม่มีจิตใจ

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คนเดินดิน
    กล่าวขอบคุณ
    830
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,563
    ถ้าเขาเอาจริงก็ระวังตัวแล้วกันครับ บอกตำรวจเอาไว้มั่งก็ดี

ป.ล.คุณกล้าจริงๆครับ นับถือในความกล้า
    "He who loses money, loses much; He who loses a friend, loses more; He who loses faith, loses all."

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    509
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อย่างอีนี่ต้องจัดหนัก อย่าไปยอมมัน สู้ๆ ครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    709
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    นับถือเลย ครับ เป็นผมผมเหวี่ยงหมัดไปแล้ว ระวังตัวหน่อยนะ ครับ จขกท.. ทำได้ดีมากๆครับ ถ้ามีคนอย่างคุณในสังคมอีกเยอะๆประเทศไทยจะต้องดีกว่าเดิมแน่นอน

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เอ า รูปยัยนั้นมาลงทีครับอยากเห็นเวลาเอาเรื่องจะได้มีหลักฐาน
    ลายเซ็น

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เยี่ยมไปเลยนาย ระวังไว้ดีๆ เผื่อมันเดือดมาก

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    เอาให้ เลือดขึ้นหน้า เส้นสมองแตกเลยครับ
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    เอาBB GUN M4A1 ไหมผมมี ยิงมันให้บวมกว่านี้เลย แต่ต้องยื่งที่ปากเยอะๆ จะได้ไปด่าใครไม่ได้อีก

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    นับถือพี่เลย

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I Love Naked Bikes!
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    ไลค์ไปเลย"นายแน่มาก!!" นึกว่าจะจบแล้วนะเนี่ยยังมีต่ออีก รอบหน้าพกปืนไปด้วยก็ดีครับมันแฝะมันขู่จ่อหัวม่างเลยกวนไม่เลิก55+(*พูดเล่นๆ ขืนทำจริงเดี๋ยวจะโดนมันฟ้องโดนข่มขู่) เอาเป็นว่าท้ามันไปแล้วจะจริงหรือไม่ขอให้ปลอดภัยไว้ก่อนนำเพื่อนไปซัก2-3คนก็ดีครับ ถ้ามันเงียบแสดงว่ามันอาจจะยอมจบเรื่องแล้วก็ได้ โหดจริงๆพี่เนี่ย นับถือๆ

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    3
    เงิบอะ ผมขอไปช่วยเถียงได้ป่าวแบบนี้ชอบ เถียงให้พุดไม่ออกเลย เอาแบบแค้น+++ สะจายยย
    "Intellectual property infringement is a sin"

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    ป้าคนนั้นสงสัยเวลาท้าคนอื่น คนโดนท้าจะยอมตลอดล่ะมั้งครับ

พอมาเจอคนรับคำท้าแบบ จขกท เลยถึงกับนิ่งไปเลยทีเดียว 5 5 5+

จขกท ใจเย็นมากที่ไม่ลงไม้ลงมือ คำพูดก็พูดแบบใจเย็นแต่จริงจัง

39. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    สุดยอดคุณด่าได้เจ๋งมาก

L o V e You

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    เค้าน่าจะคิดได้น่ะครับแบบนี้ โดนด่าไปแล้ว + อายุเยอะแล้วด้วย

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    1
    ถ้าคิดว่าไม่ผิด ก็ใช้ชีวิตตามปกติ

COOL STORY MAN!!!

45. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    คลาวหน้าเอากล้องถ่ายรูปป้ามาด้วยนะครับถ้าเจอเขาอีก จะขอดูหนังหน้าคุณเธอสักหน่อย

47. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~Evil Slayer~
    กล่าวขอบคุณ
    2,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    น่าเสียดายจัง ไม่รู้ว่าวันนี้จะมีเรื่องแบบนี้ ไม่งั้นผมไปสวนแล้ว ฮ่าๆ

49. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: