ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 50

อยากรู้วิธีลง the sim 3 ภาคต่างๆครับ

เออ ผมอยากรู้ สมมุติผมลงภาค 5 in 1 แล้วผมจะลงภาคอื่นจะลงยังไง ลงแบบไหน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ baberty123 อ่านกระทู้
    เออ ผมอยากรู้ สมมุติผมลงภาค 5 in 1 แล้วผมจะลงภาคอื่นจะลงยังไง ลงแบบไหน
    ลงภาคอื่นไม่ได้ครับเพราะว่าคุณลง ....in1 เพราะว่า*การอัพเดตสำหรับผู้ใช้ซิมส์ 3 7 in 1หรือ...in1 ซึ่งมีการอัพเดตมาให้แล้ว (ไม่สามารถอัพเดตผ่าน launcher ได้เนื่องจาก ea download manager ไม่เห็นตัวเกม เนื่องจากเอา register Uninstall SID มาไม่ครบ และพวกเกมส์ in 1 เป็นการ zip files ขึ้นมาจาก hard disk แล้ว save windows register ที่จำเป็นใช้ในการ run เกมมาเท่านั้น แล้วถึงทำ install shield แต่ไม่สามารถ หา SID register ของเกมมา ทำให้ไม่สามารถอัพเดตได้ เพราะจะมีอื่นๆ ปัญหาตามมาภายหลังได้

กล่าวขอบคุณ
    3
    ส่วนการลงภาคต่างๆเดี๋ยวจะเอามาลงให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    การลงภาคต่างๆอ่านได้จากที่นี้เลยครับ
    http://www.thaithesims3.com/topic.php?topic=23475
    เครดิตSonbuddy