ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 123

โดนหลอกแล้ว ฉลาดทีหลัง !

ตอนนั้นผมไปเซ็นทรัลบางนายกคอมไปเองด้วย ยกไปซ่อมข้างบนตรง IT Zone พอให้โดนไอคนซ่อมบ่น บอกว่าไม่ดูแลคอม (มาซ่อมยังจะบ่นเดวตบแ_่ง)
    พอดีัพัดลมผมหลุด และมันพัง เขาเปลี่ยนอะไรให้เรียบร้อย พอคอมพังอีกรอบเอาไปซ่อมกับพี่ที่รู้จักมานาน เขาบอกว่า พัดลมของปลอมมันเป็นพัดลมของเล่น ! โดนเอา RAM ไป 1 GB และมันก็ลง Windows XP ไม่สมบูรณ์ (มันวางระเบิดร้าน) ผมเสีย 700 กว่า ค่าเปลี่ยนพัดลม กับคนสนิทผมเปลี่ยนทั้งเครื่องแต่มีกรอบไว้ เสีย 6500 มีสายโฟน , มี พัดลมแท้ , การ์ดจอ
    Geforce 210 ถือว่าแรงสำหรับผม และใหม่ทั้งในเครื่องกรอบผมขอเก็บไว้เพราะมันทนมากเหล็กแข็งแรง แต่ผมจำไว้แน่คราวหน้าถ้าจะซ่อมคอมต้องนั่งดูเขาซ่อมด้วย
    ไม่งั้นไม่รู้ว่าจะทำอะไรกับของเรา อย่างเช่นไอหน้าโจรนั้นมันทำไว้กับหลายคน ของในห้างก็ไม่ใช่ของดีเสมอไปนะครับ จำไว้ละ !

ถือว่าเป็นประสบการณ์ของผมละกันนะครับไม่ต้องตอกย้ำเพราะยังไงคราวนี้ผมก็รู้เรื่องขึ้นมาบ้างแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jrcool : 16th January 2012 เมื่อ 11:52

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: