ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

มีข้อสงสัยในการโหลดไฟล์ครับ(รูบี้ขี้สงสัย)

คือว่าวันนี้ผมสังเกตเห็นพวกลิ้งที่เขาให้ดาวโหลดกันอ่ะครับ ทำไมถึงต้องผ่านเวป adf.ly และอื่น ๆ ด้วยอ่ะครับทั้งที่มันก็ไม่ได้ช่วยอะไรเลยอ่ะ ก็แค่กด SKIP แล้วก็ผ่านไป

อยากรู้ว่า ทำทำไม ใครได้รับผลประโยชน์ อ่ะครับ ช่วยอธิบายหน่อยน่ะคร้า ฟฟ ฟ

(อยากถามคำถามแปลกๆแบบนี้ต้องไปหมวดไหนหว่ากลัวผิดหมวด)

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    เว็บ Adf.ly เป็นเว็บที่เอาไว้ฝาก url ที่ใช้ในการดาวน์โหลดไฟล์อีกทีนึง
    โดยที่ตัวเว็บ Adf.ly ได้ตั้งเงื่้อนไขไว้ว่าถ้าฝาก url ทีี่ใช้โหลดได้จำนวนเท่านั้นเท่านี้ก็จะได้ตังค์ครับ
    ผมเคยเจอ กว่าจะโหลดได้ต้องเจอเว็บฝากตั้ง 3 เว็บ 555+ กดอยู่นั่นแหละกว่าจะได้โหลด

กล่าวขอบคุณ
    0
    โห แบบนี้ก็มีด้วย อยากทำมั้งอ่ะ ใครพอจะช่วยอธิบาย แบบละเอียด ๆ หน่อยน่ะครับ ว่าต้องทำยังไงมั้ง ?

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    ก็คือ ฝากไฟล์ไว้ ใครกดเราก็ได้สตางค์ ทีละ 5$ มั่ง ไม่แน่ใจ เห็นพี่GIGKOK บอกมา ตอนที่เว็บยังไม่โดนล้างข้อมูลอ่ะนะ
    BEGONE THOTTTTTTTT

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ง่ายๆก็คือมีคนโหลดก็ได้ตังไงคับ

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    Blog Entries
    1
    ไม่ใช่ๆ

ประมาณว่า เขาให้เรา นำเว็บเขาอ่ะ ครอบลิ้งไว้

เพื่อที่จะให้เห็นหน้าที่เขาโฆษณาไง ให้คนรู้จักเว็บเขาเยอะๆ

ส่วนคนที่นำลิ้งไปครอบ ก็ได้เงินจากเขา ค่าที่ช่วยโฆษณาเขาไง ก็แค่นั้น

ส่วนเงินได้ยังไงผมไม่รู้ ไม่เคยทำ
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ่ะจร้า ขอบคุณ ทุกท่าน หลาย ๆ เน้อ ^^