ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067

ใครเล่นเกม FPS แล้วมึนมั้งครับ

คือผมเป็นคนที่เล่นเกม FPS ประมาณพวกมุมมองบุคคลที่ 1 อะครับ มึนมากเล่นนานๆ ไม่ได้ ได้ไม่เกิน 1ชมไม่งั้นแถบอ้วก
    ชาว JKG คนไหนมี เทคนิคการเล่น เกมพวกมุมมองบุคคลที่ 1 ให้ไม่มึนมั้งครับ เพราะถึงจะเล่นแล้วมึน แต่มันสนุกมาก
    เพราะมันเหมือนเราถือกล้องเข้าไปในเกมเองจริงๆเพียงแต่มันเป็นปืน... (ช่วงนี้กำลังเล่น Fear อยู่ไม่ติดตรงมึนหัวแต่ติดตรงประสาทจะกิน)

ทำเมื่อวานไห้ดีที่สุด :)
    ฉันยังอยู่ในใจเธอเสมอ !! เเม้เธอจะไม่เคยสนใจฉันเลย เเต่ฉันก็มีความสุขที่ได้รักเธอ T^T
    กล่าวขอบคุณ
    779
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ผมไม่มึนนะ ผมเล่น มา ตั้งเเต่ ผม ยังไม่เรียน อนุบาล เลย เกม Duk Nukem น่ะ ผมเลยชินไปเลย
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    หา ข่า มาอมไว้ครับ(มีสรรพคุณ บรรเทาอาการคลื่นไส้อาเจียน) หรือ กินยาแก้เมาก็ได้...หรือเล่นเอาจนอ้วกไปเลย...เดี๋ยวก็ชินเอง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    ไม่เคยรู้สึกเลยนะตั้งเเต่เกิดมา เล่นเกม fps ทุกเกมไม่เคยมึนมีเเต่เครียด
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    ผมก็มึน FPSล่าสุดที่เล่นก็crysis2 หลังจากนั้นก็แตะแบบผ่านๆ ไม่ได้เล่นแบบจริงจัง

อีกอย่างผมเล่นเกมแนวนี้ไม่ค่อยสนุกด้วยไม่รู้เป็นอะไร แต่ถ้าเป็นTPSนะของถนัดเลย

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ตั้งแต่เกิดมาเล่น แทบจะทุกเกมส์เป็น fps ไม่เคยมีอาการยังงี้เลย แต่มีเพื่อนผมคนนึงเป็นเหมือนกัน แต่ขานั้นส่วนมากเล่นแต่ พวก rpg

กล่าวขอบคุณ
    295
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เล่นไปเรื่อย ๆ จะชินเองครับ

เมื่อก่อนผมเป็นบ่อย

เกมส์Open word ยังเป็นเลย

ตอนนี้หายแล้วครับ

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    ไช่ครับเมื่อก่อนผมเล่นแต่พวกเกม RPG อะไม่ค่อยได้เล่น แนวFPS แต่เดียวนี้อยากลองเล่นมันสนุกดี

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ผมเคยเป็นตอน ม.1 จำได้ เล่นเค้าเตอร์กับเพื่อน เป็นลมคาร้านเกมส์ - - ค๊อดอาย แต่เดี๋ยวนี้ไม่เป็นละเล่นบ่อยๆเดี๋ยวมันก็ชินอะครับ