ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ดูหนังออนไลน์

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค/Donation
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

คมเขี้ยวแห่งชีวิต !!!
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 443

ใครเล่น TEAM FORTRESS 2 !!! ถามไรหน่อยสิ

Crit-a-Cola ไม่ก็ Bonk .... [อะไรนั้นแหละ] กระป๋องเหลืองๆ
    มันดรอปตามแมพไหมอ่ะ หรือต้องทำอย่างไร = =

ขอบคุณมากครับ
    พอดีจะทำปืนแต่หากระป๋องไม่ได้ซะที
    เล่น Scout มา 24 ชม. เต็มๆ แล้วยังไม่ได้เลย
    T_T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Shizuku : 15th January 2012 เมื่อ 21:59

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,895
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    Blog Entries
    1
    อาวุธทุกชิ้นดรอปทุกแมปทุกโหมด
    1อาทิยต์จะดรอป7-11ชิ้น ทุกๆวันพฤ จะรีเพื่อดรอปใหม่ในอีกอาทิยต์ไปเรื่อยๆโดยมีกฏหลักๆว่าต้องเล่นราวๆ10ชม.UP[หลังเที่ยงคืนวันพุธ]
    ยกเว้นอาวุธGeniune [ชื่อสีเขียว]
    Vintage [ชื่อสีฟ้า]
    และของชื่อม่วงระดับRare
    หมวกทุกใบดรอปเช่นกัน
    ยกเว้นหมวกพิเศษพวกซื้อเกมถึงได้หรือกิจกรรมจากงานต่างๆวันต่างๆจะไม่ดรอป

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    ดรอปได้ฮะแล้วแต่ดวงแล้วแนะนำอย่าเอาbonkมาทำปืนเลยไม่คุ้มหรอกbonkเจ๋งกว่าปืนที่จะทำ
    ปล.เพราะปืนคุณที่จะทำคือลูกซองที่ชื่อsodapopperใช่มั้ย ผมแนะนำให้รอดรอปดีกว่าเพราะbonkมันใช่ไว้หนีและบุกได้ดีเวลากินมันจะทำให้เราเหมื่อนเป็นอมตะชั่วชณะ(แต่ตอนที่เราเป็นกึ่งอมตะเรายิงใครไม่ได้)
    ปล. sodapopper มีเพียง2นัดนะเออยิง