ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

HeartsWar

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    เล่นได้100% ครับ SUF1GB/PART

ปล. แนะนำSUF1GB โหลดลิงค์สำรองนะครับ
    ..........................................................................................................................................................

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    ขอบคุณครับ ^^
    HOW TO KILL A ZOMBIE

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    Mediafire cd1 part38 น่าจะเสียครับ เพราะโหลดมามีแค่ 2.3 kb เองครับ ช่วยแก้ไขให้ด้วยครับบบบบ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,934
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    SUF 200mb/part เล่นได้ครับ สนุกมาก

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,943
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,739
    Blog Entries
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ survey-9 อ่านกระทู้
    Mediafire cd1 part38 น่าจะเสียครับ เพราะโหลดมามีแค่ 2.3 kb เองครับ ช่วยแก้ไขให้ด้วยครับบบบบ
    โหลดใหม่ครับผม เพราะไฟล์มัน 200MB 100% น่าจะเกิดปัญหาตอน ดาวโหลดน่ะ

Arsenal
    emirates stadium
    กล่าวขอบคุณ
    1,531
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เลือกเล่นด่านซอมบี้ยังไงครับ ตอบที

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,986
    น่าเล่นจังครับขอโหลดไปละกัน

กล่าวขอบคุณ
    402
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    1
    ลงตามขั้นตอนทั้งหมดแล้วจะสามารถเล่น มัลติได้ใช่รึป่าวครับ

เดี๋ยวโหลดเสร็จจะเอารูปมายืนยันให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    จริงๆไม่ต้องใช้ hamachi หรือไรก็ได้ แค่สมัครเกม spy ก็สามารถจอยกันได้ทั่วโลกเลย
    และตั้งได้ด้วยว่าจะเล่นกะเพื่อน หรือ ให้ฝรั่งเข้ามาจอยได้ เหมือนเกม online เกมหนึ่งเลย

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    402
    1
    ผมเอาไฟล์ paul.dll วางไม่ได้อะครับ มันขึ้นว่า Frile access denied ครับช่วยทีครับอยากเล่นมาก

_______________________________________________________________________________________

เล่นได้แล้วครับ ของผมต้องเข้าไปเพิ่มข้อยกเว้นในโปรแกรมแสกนไวรัสถึจะCopyวางได้ มายืนยันให้ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bankzzzbank : 29th January 2012 เมื่อ 10:11

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เพิ่มเติมนะครับสำหรับคนที่เข้าเล่น DLC ไม่ได้ (ที่มันถามหา Key) ตอนแรกผมก็วาปไปแล้วค้าง ให้ใส่คีย์ หาวิธีแก้ตามเว็ปบิทฝรั่งก็เจอวิธี ก็คือ

ที่เรายังเข้า Map DLC ไม่ได้เพราะ Map DLC นั่นยังไม่ได้ Cracked ครับผม ซึ่งวิธีที่ จขกท ใ้ห้มามันไม่เขียนไว้

โดยหลังจากทำตามขั้นตอนของ จกขท
    ลองทำตามนี้ดูนะครับ

1. Mount Image TVM_BLGOTY2 (แผ่น 2 นะครับ) กดเข้าไปครับ

2. มันจะมี Folder TRiViUM คลิกเข้าไปอีกจะมี Folder WillowGame ซึ่งข้างในจะเป็นไฟล์ Map DLC ที่ Cracked แล้วอยู่ครับ

3. ให้ Copy Folder WillowGame นี้แหละครับ ไปทับที่เราติดตั้งเกมส์ไว้นะครับ ตามของผมก็จะเป็น E:\2K Games\Gearbox Software\Borderlands GOTY Edition\ ทับ WillowGame อันเก่าไปเลยครับ

4. เข้าเกมส์ ที่นี้ก็สามารถวาร์ปไป Map DLC ได้แล้วครับผม

ผมลองแล้วเล่นได้ทุก DLC ครับ ยืนยัน 100 %
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mookzung : 29th January 2012 เมื่อ 13:10

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 295
    ตอนก็อปไฟล์ paul มันขึ้น File Access Denied You'll nedd to provide administrator permission to copy this file ทำไงดีคับ

กล่าวขอบคุณ
    402
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onalovejung อ่านกระทู้
    ตอนก็อปไฟล์ paul มันขึ้น File Access Denied You'll nedd to provide administrator permission to copy this file ทำไงดีคับ
    เข้าไปเพิ่มข้อยกเว้นในโปรแกรมแสกนไวรัสของคุณครับพอเพิ่มแล้วถึงจะCopyลงได้ครับปิดตัวแสกนด้วยก็ดีครับแต่ของผมแค่เพิ่มข้อยกเว้นก็สามารถCopyลงได้ครับ

อีกคำถามช่วยตอบทีครับจะทำยัไงให้ปืนเรายิงแรงอะครับ ปืนผมยิงเบามากมีวิธีอัพไม๊ครับหรือทำให้ปืนแรงๆผมเล่น สไนเปอร์ครับ ช่วยบอกวิธีหน่อยนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bankzzzbank : 30th January 2012 เมื่อ 20:46

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,943
    15
    ขอบคุณที่มาตอบปัญหาแทนผมน่ะครับ พอดีพึ่งกลับมา เลยไม่มีเวลาเลย

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    402
    1
    ผมมีปัญหาครับ คือว่าผมใช้ Garena เข้าLanเกมอะครับแต่ว่าเข้าแล้วเซิฟหาห้องได้แค่ เซิฟ ยุโรป 1 ครับ ยุโรป 2-3 หรือเซิฟเอเชียก็เข้าไม่ได้ ยุโรป 1 ก็รีหาห้องของเพื่อนไม่ค่อยจะเจออยากจะเจอก็เจอแบบง่ายๆแต่ออกเกมเข้าใหม่เท่าน้นแหละครับหายไปเลยหาไม่เจออีกเลยครับ

พอจะมีวิธีแก้ไม๊ครับหรือเป็นที่เน็ต แล้วมีโปรแกรมอื่นที่แนะนำไม๊ครับที่หากันง่ายๆอะครับ ผมก็เพิ่งจะเคยเล่นมัลติเลยไม่รู้ว่าจะต้องทำยังไงแบบไหนถึงจะดีครับช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,943
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankzzzbank อ่านกระทู้
    ผมมีปัญหาครับ คือว่าผมใช้ Garena เข้าLanเกมอะครับแต่ว่าเข้าแล้วเซิฟหาห้องได้แค่ เซิฟ ยุโรป 1 ครับ ยุโรป 2-3 หรือเซิฟเอเชียก็เข้าไม่ได้ ยุโรป 1 ก็รีหาห้องของเพื่อนไม่ค่อยจะเจออยากจะเจอก็เจอแบบง่ายๆแต่ออกเกมเข้าใหม่เท่าน้นแหละครับหายไปเลยหาไม่เจออีกเลยครับ

พอจะมีวิธีแก้ไม๊ครับหรือเป็นที่เน็ต แล้วมีโปรแกรมอื่นที่แนะนำไม๊ครับที่หากันง่ายๆอะครับ ผมก็เพิ่งจะเคยเล่นมัลติเลยไม่รู้ว่าจะต้องทำยังไงแบบไหนถึงจะดีครับช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ
    ------------

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ H.S. อ่านกระทู้
    จริงๆไม่ต้องใช้ hamachi หรือไรก็ได้ แค่สมัครเกม spy ก็สามารถจอยกันได้ทั่วโลกเลย
    และตั้งได้ด้วยว่าจะเล่นกะเพื่อน หรือ ให้ฝรั่งเข้ามาจอยได้ เหมือนเกม online เกมหนึ่งเลย
    หรือลองผ่าน Tunngle ดูครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    402
    1
    ขอบคุณมากครับ แต่อีกคำถามครับ มิดชั่นที่ให้เราไปฆ่า Ajax อะครับผมเปิดสะพานไมได้อะครับ ต้องทำยังไงบ้างเเหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    703
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    เล่นได้ 100% ครับๆๆ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เยอะขนาดโหลดจนบ้าเลย

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    แผ่น 2 ไฟล์ 22 ของ mediafire โหลดไม่ได้ครับ

เวป มัน เป็น อะไรหรอครับ??? แก้ให้หน่อยครับ ด่วนๆๆๆ ; )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ManKP : 17th March 2012 เมื่อ 18:56

กล่าวขอบคุณ
    2,943
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ManKP อ่านกระทู้
    แผ่น 2 ไฟล์ 22 ของ mediafire โหลดไม่ได้ครับ

เวป มัน เป็น อะไรหรอครับ??? แก้ให้หน่อยครับ ด่วนๆๆๆ ; )
    เหย ผมโหลดได้ปกตินะครับ โหลดไม่ได้นั้เป็นอะไรครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    26
    ไฟล์อื่นโหลดได้ครับ เหลือตัวเดียวครับ T_T งั้นเดี๊ยวผมรอ โหลดใหม่พรุ่งนี้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    26
    มั้นขึ้น HTTP 404 not found = =

Tags for this Thread