ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273

[PC] [MEDIAFIRE] CALL OF DUTY MODERN WARFARE 3 [FULL/RELOADED/MULTI2] 14.2 GB

Call Of Duty Modern Warfare 3
    [Full/Reloaded/Multi2] 14.2 GB

Modern Warfare 3 ยังคงเป็นผลงานของทีมงาน Infinity Ward เช่นเคย แม้ว่าทีมงานหัวกะทิส่วนใหญ่จะลาออกไปก็ตาม แต่ก็มีทีมงานมือใหม่ไฟแรงเข้ามาแทนที่ นอกจากนี้ยังได้ทีมงานอีกสองทีมมาช่วยเหลือในการพัฒนาอีกด้วยคือทีม Sledgehammer Games และ Raven Software แต่ก็ช่วยเล็กๆน้อยๆเท่านั้น หลักๆยังคงเป็น Infinity Ward อยู่ ภาคนี้จะเน้นไปที่เนื้อเรื่องในโหมด Single-player เป็นหลัก ซึ่งเรื่องราวจะดำเนินต่อจากภาค Modern Warfare 2 โดยทันที ซึ่งทำให้มีตัวละครภาคที่แล้วอย่าง Captain John “Soap” MacTavish และ Captain John Price อยู่ด้วย และสงครามก็จะยิ่งเข้มข้นมากขึ้นกว่าทุกครั้ง จนแทบจะกลายเป็น World War III เลยทีเดียว

ระบบของโหมด Single-player ก็จะให้ผู้เล่น เล่นผ่านฉากในแบบ Mission เช่นเคย โดยจะมีตัวละครหลายหลายตัว จากหลายฝ่ายให้เล่นทั้งหมด 15 Mission ตัวอย่างตัวละครที่ผู้เล่นต้องเล่นก็มี Russian Federal Protective Services agent เจ้าหน้าที่ฝ่ายรัสเสีย , SAS Operative , พลปืนรถถังฝ่าย US และอื่น ซึ่งฉากแรกจะเป็นฉากทหารรัสเซียบุกโจมตีอเมริกา ใน Manhattan และฉากปิดท้ายคือสงครามใน Dubai ซึ่งศัตรูตัวหลักก็ยังคงเป็นวายร้าย Vladimir Makarov เช่นเคย

ฉากสถานที่ต่างๆในภาคนี้จะมีไปหลายแห่ง ทั่วโลก เริ่มที่ Manhattan ฉากในอเมริกา ตามด้วยสงครามสู้กับ Makarov ใน India ต่อด้วย London อังกฤษ, Hamburg และ Berlin ในเยอรมัน , Paris ในฝรั่งเศส , Prague ในสาธารณรัฐเช็ค , Moscow ในรัสเซีย , Somalia, Dubai และอื่นๆอีกเพียบ ซึ่งจะเห็นได้ว่า Activision เน้น Story ในภาคนี้แบบสุดๆ มีสงครามหลายฉากทั่วโลกกันเลยทีเดียว

ส่วนการเล่นในโหมด Multiplayer ก็ไม่น้อยหน้ามีการเพิ่มอาวุธและอุปกรณ์ต่างๆทำให้มีความสนุกมากขึ้น อาคารสิ่งก่อสร้างต่างๆสามารถทำลายได้ มีความสมจริงมากกว่าเดิม และยังมีการปรับปรุง Class ต่างๆในการเล่นด้วย นอกจากนี้ยังมียานพาหนะต่างๆ ที่ใช้ทั้งในการเดินทางและเป็นฐานสำหรับเติมอุปกรณ์ต่างๆ

Informations :
    Year: 2011
    Genre: FPS / Shooting
    Developer: Infinity Ward, Sledgehammer
    Publisher: Activision
    Upload By: Music777

Minimum System Requirements :
    Operating system(s): xp/Vista/7
    CPU: Intel Core 2 Duo E6600
    Ram: 2048MB
    Graphic card: GeForce 8600GT
    Graphic card memory: 512MB
    Hard disk space: 12000MB

Recommended System Requirements :
    Operating system(s): xp/Vista/7
    CPU: Pentium Dual Core E6600 3.06GHz
    Ram: 4096MB
    Graphic card: GeForce 8800 GS
    Graphic card memory: 1024MB

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sep3456789 อ่านกระทู้
    เล่นได้ลงได้100%ฮะขอบคุณมากครับ

นี่ภาพ

Part 01 Part 02 Part 03 Part 04 Part 05 Part 06 Part 07 Part 08 Part 09 Part 10
    Part 11 Part 12 Part 13 Part 14 Part 15 Part 16 Part 17 Part 18 Part 19 Part 20
    Part 21 Part 22 Part 23 Part 24 Part 25 Part 26 Part 27 Part 28 Part 29 Part 30
    Part 31 Part 32 Part 33 Part 34 Part 35 Part 36 Part 37 Part 38 Part 39 Part 40
    Part 41 Part 42 Part 43 Part 44 Part 45 Part 46 Part 47 Part 48 Part 49 Part 50
    Part 51 Part 52 Part 53 Part 54 Part 55 Part 56 Part 57 Part 58 Part 59 Part 60
    Part 61 Part 62 Part 63 Part 64 Part 65 Part 66 Part 67 Part 68 Part 69 Part 70
    Part 71 Part 72 Part 73 Part 74 Part 75 Part 76 Part 77

CODMW3.PASS

รับรองเล่นได้ 100%
    ทดลองแตกไฟล์และติดตั้งเกมก่อนอัพโหลดแล้วครับ
    วิธีติดตั้งอยู่ในไฟล์ Notepad นะครับ แตกไฟล์เสร็จแล้วจะเห็นเอง
    ใครโหลดไปเล่น รบกวนกลับมายืนยันด้วยนะครับ
    หรือถ้ามีปัญหาอะไร ตอบกลับมาได้เลยครับ จะแก้ไขให้เร็วที่สุด

ชอบใจ ถูกใจ ก็กดกล่าวขอบคุณ
    เป็นกำลังใจให้ผมอัพเกมต่อไปด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 1st May 2012 เมื่อ 14:29
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    เล่นมัลติได้ด้วยเหรอ

อธิบายรายละเอียดส่วนนี้ด้วยครับ ว่ามันเซ็ทอัพอะไรยังไงบ้าง

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    เซ็ทอัพอะไรเหรอครับ ถ้าหมายถึงวิธีลงเกม มีอยู่ใน Notepad อยู่แล้วครับ
    รันตัว Setup เสร็จแล้วก๊อป Crack ไปวางเฉยๆ ตัวนี้ไม่ยุ่งยากครับ
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ 2

เซ็ตอัพยังไงอะคับมันขึ้นยังี้อะผมเมาท์อิมเมจไว้ไนไดร์ฟเดิมละนะมันก็ขึ้นยังงี้ยุดีอะคับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ musicmaneon อ่านกระทู้
    ลองติดตั้งใหม่ดูครับ อันนี้น่าจะเกิดจากโปรแกรม Mount Image
    แล้วคุณไช้โปรแกรมไรอะฮะ? คือผมใช้ Power ISO

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ musicmaneon อ่านกระทู้
    ลองติดตั้งใหม่ดูครับ อันนี้น่าจะเกิดจากโปรแกรม Mount Image
    ลืมบอกไปว่าลองไหม่หลายรอบแล้วฮะ ขออธิบายแบบละเอียดหน่อยฮะ มีรูปกะดี ไห้ดีอัดวีดีโอมาเลยกะได้ฮะ

ถ้าได้จะขอบคุณมาก ขอบคุณล่วงหน้าฮะ

กล่าวขอบคุณ
    77

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Blog Entries
    1
    เล่นโหมด Multiplayer ได้รึป่าวคัฟ ตอบด่านนะคัฟ

lalalalisa
    กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,889
    1
    เจิมให้ค้าบบบบ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    1
    ทำไม COD MW3 moun image ไม่ขึ้นอะคัฟ อันที่ 2 อะคัฟ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chinnosuk : 14th March 2012 เมื่อ 17:04 เหตุผล: ผิด

กล่าวขอบคุณ
    19
    เป็นเหมือนผมเลยฮะ เจ้าของกระทู้ช่วยดูด้วยฮะ

กล่าวขอบคุณ
    77
    กำลังจะไปนอนพอดี ไว้พรุ่งนี้ช่วงบ่ายๆจะลองตรวจดูให้นะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    1
    ทำได้ระคัฟ แต่ ขอบอกว่า เล่นใน Multiplayer มันเล่นไม่ได้น่ะคัฟ และเล่น แบบ ธรรมดา ก็ต้อง เล่นใน Steam ด้วยคัฟ ไม่งงั้นเล่นไม่ได้ วันน้า เอาแบบ Multiplayer มาลงนะคัฟ ให้คนอืนนะ ผม ทำจนเล่นได้ระคัฟ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chinnosuk อ่านกระทู้
    ทำได้ระคัฟ แต่ ขอบอกว่า เล่นใน Multiplayer มันเล่นไม่ได้น่ะคัฟ และเล่น แบบ ธรรมดา ก็ต้อง เล่นใน Steam ด้วยคัฟ ไม่งงั้นเล่นไม่ได้ วันน้า เอาแบบ Multiplayer มาลงนะคัฟ ให้คนอืนนะ ผม ทำจนเล่นได้ระคัฟ
    โอเคครับ ผมกำลังจะไปเช็คอยู่พอดี ไงรบกวนโพสบอกวิธีด้วยแล้วกันว่าแก้ยังไง เผื่อคุณ sep3456789 ด้วย
    ส่วน Multiplayer ผมไม่แน่ใจว่าจะใช้กับของ Reloaded ได้รึเปล่านะครับ ถ้าหาได้ไว้จะเอามาลงให้ครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ผมลงได้แล้วนะคับ มันเป็นที่โปรแกรมจิงๆ ผมลองเปลี่ยนมาไ้โปรแกรม DAEMON Tools Lite ก็ได้เลยคับ

กล่าวขอบคุณ
    19

เล่นได้ลงได้100%ฮะขอบคุณมากครับ

นี่ภาพ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณคร๊าบบบบบ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โหลดpass ไม่ได้ครับ ช่วยที

Tags for this Thread