ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.::. So Far Away .::.
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 902

ช่วยผมหน่อยครับ เรื่องคณะที่จะเรียน

ตอนนี้ผมอยู่ ม.5 ครับ ยังไม่รู้เลยว่าตัวเองจะเรียนด้านไหน อยากไปทางด้าน คอมพิวเตอร์มากกว่าครับ เรื่อง Photoshop หรือ การตัดต่อวีดีโอ ประเภทนี้อะครับ แต่ไม่รู้ว่ามหาลัยไหนเหมาะกับตนมากที่สุด ใครพอจะทราบแนวทางการให้ข้อมูลบ้างครับ เกรด ม.4 2.1 เองครับ พอมมา ม.5 ตั้งใจเรียนหน่อยเป็น 2.8 อะครับ พอจะมีแนวทางไหนบ้างครับ ช่วยหน่อยนะครับ

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    แนะนำเทคโนมัลติมีเดียหรือไม่ก็สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ประยุกต์-มัลติมีเดียหรือไม่ก็สาขาวิชามีเดียอาตส์
    ม.ที่แนะนำคือมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีหรือเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    77
    ลาดกระบังผมเลงไว้อยู่ครับ = = ต้องเตรียมตัวไงบ้างครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ระวังเป็นแบบนี้นะ

สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้า เจ้าคุณทหารลาดกระบัง ใช้แบบโควต้า ป่าว หรือจะ สอบเข้า ถ้าสอบเข้าก็เอาความรู้เข้าไปสอบ
    เด๋วนี้ไม่ยุ่งยากเหมือนแต่ก่อน สอบเข้าตรงไปเลย ทำได้ก็ได้ ืำไม่ได้ก็ หาที่ใหม่
    http://www.reg.kmitl.ac.th/directEnt/

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    คณะ Digital Art ครับ สาขา VFX ครับ มหาลัยรังสิตครับ เจ๋งแน่นอนครับผมเรียนอยู่

http://www.rsu.ac.th/digital/cours_visual.html แนะนำเผื่อชอบแนวนี้

กล่าวขอบคุณ
    77
    เครียดจังครับ = = โคต้าผมอ่านมีแต่สาย วิทย์-คอม วิทย์-คณิต ทั้งนั้นเลย ผมอยู่ อังกฤษ ไทย สังคม สงสัยจะทำไรไม่ได้ ต้องสอบตรงอย่างเดียวแล้วมั้งครับ = =

กล่าวขอบคุณ
    12
    ไม่ต้องเครียดมากขนาดนั้นหรอกครับ เสียสุขภาพเปล่าๆ เอกชนก็มีดีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    ครอบครัวผมไม่ค่อยจะมีตังหน่ะครับ แต่อาจารย์บอกสังคมของเอกชนจะแตกต่างกันนิดหน่อย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ส่วนตัวกระผม เกรดถึงพอที่จะเข้าได้ทุกคณะ(ยกเว้นแพทย์มช. ****เกรด3.75ขึ้นไป)และเรียนสายวิทย์ จขกท.ยังดี ที่ตื่นตัวตั้งแต่ม.5 พวกผมม.6ยังลั้นลากันอยู่เลย เอาง่ายๆว่า อยากเรียนอะไรเรียนไปเลย ดีกว่าต้องมาซิ่ว1ปี เสียทั้งเงิน เสียทั้งเวลา
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nassdesign อ่านกระทู้
    โห เรียนดีจังครับ 3 อัพแน่ ๆ เลย ผมสูงสุด 2.8 เอง = =
    3.65ครับ ถ้าเทียบกันในห้อง ผมว่าผมกากนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย golfrest : 19th January 2012 เมื่อ 23:19

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    77
    โห เรียนดีจังครับ 3 อัพแน่ ๆ เลย ผมสูงสุด 2.8 เอง = =

กล่าวขอบคุณ
    12
    ถึงเอกชนก็สามารถ กุ้เรียนได้นะครับผม เพื่อนผมกู้อยู่หลายคนมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    กู้ กยศ ใช่ป้ะครับ

Statesman
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,515
    Blog Entries
    8
    แนะนำกราฟฟิค ของ ม.รังสิตครับ คุณภาพยอดเหมือนกัน
    ชอบกินไข่เจียว

กล่าวขอบคุณ
    77
    เฉลี่ยนค่าเทอมของ มรังสิต สายพวกกราฟฟิกนี่ประมาณเท่าไหร่ครับ