ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

Question ขอรายชื่อเกมมันๆบนIphoneทีครับ^ ^

ขอชื่อเกมหนุกๆบนIphoneทีครับได้ทุกเเนว
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Mesut Ozil
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,138
    Blog Entries
    1
    Angry Birds แน่นอน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    274
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    Blog Entries
    2
    ที่ผมเล่นอยู่อะนะ ก็เยอะเอาเรื่อง แต่คัดเอา ภาพงามๆ + ภาพปานกลางแต่เล่นเพลินนะครับ

Real Racing 2 = เกมส์แข่งรถ ที่ภาพสวยที่สุด (ในความคิดผมนะ)

Death Rally = แข่งรถเหมือนกันครับ แต่เพิ่ม Option มานิดหน่อยคือ ปืนเอาไว้ยิงเพื่อนข้างหน้า (ประมาณในหนังdeath raceนั้นแหละ)

Eternity Warriors = แนวฟันแหลกเก็บเลเวล เงิน Upgrade อาวุธ
    (ปล.เชื่อต่อ Internet ขณะเล่นก็ได้นะครับ จ่ายเงินจริงซื้ออาวุธแรงๆ แต่เปลืองเงินเปล่าๆ)

Gun Bros = แนวเดียวกันครับกับ Eternity Warriors และก็มีให้เล่นฟรีใน FaceBook ด้วย

Infinity Blade = ภาพงามมาก แนว RPG แบบแตกต่างจากเกมส์อื่นๆ ลองหามาเล่นดูครับ

Samurai 2 = ก็เกมส์ใน PC นั้นแหละครับ แต่เอามาลงใน Iphone

Super Crazy Wars = ยิงแหลก คล้ายคลึงกับ Eternity Warriors และ Gun Bros ครับแนวทางการเล่นเหมือนกัน แต่ก็ ต่างออกมานิสนึงเรื่องการ
    Upgrade

ยังมีอีกเยอะครับ ลองหาดูใน pandaapp.com ดาวโหลดเกมส์ทั้งหมดที่ผมบอกได้ในเวปนี้ ที่แล่มคือ Full ทุกเกมส์และทุกApp