ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 11

โปรแกรมป้องกันไวรัสอันไหนที่คิดว่าเจ๋งสุดครับ

ผมอยากทราบว่า อันไหนดีอะครับใช้แล้วไม่มีปัญหามาก ถ้าให้ดี ขอลิ้งเลยด้วยก็ดีครับ

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 562
    Eset Smart Security ดีมากๆๆ แต่มีปัญหากับ User ตั้งค่าไม่ต้องแสกนโฟล์เดอรืได้ด้วย
    Avira ดีเหมือนกันแต่มันต้องปิดแอนตี้ถ้าจะรันอะไรที่มีไวรัส
    AVG ไม่รู้เหมือนกันตัวนี้แต่เจออะไรลบหมดเลย
    รู้แค่นั้นแหละ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    kaspersky internet security ก็ดีนะครับ ดักทุกอย่างเลย ถึงขั้นเกมในเฟสบางเกมเล่นไม่ได้เลย(ถ้าคุณไม่รำคาญแบบว่าเข้าเว็บที่อยากเข้าแต่โดน anti บล็อกไว้) หาโหลดเอาใน software ของที่นี่แหละครับ