ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ช่วยดูสเปค notebook นี้ให้ทีครับรู้สึกผมลงวินโด้เองไม่ค่อยสเถียร

เล่น hon ไม่ได้เลยกระตุกมาก ไม่รุ้ผมลงวินโด้ถูกมั้ย ผมลงแล้วก็โหลดไดร์เว่อการ์ดจอมาลง แล้งแผ่นไดร์เว่อของมันเองต้องลงให้ครบทุกอันเลยปล่าวหว่า

รู้สึกมันไม่ค่อยสเถียรเลย

ป่วนไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    Blog Entries
    1
    อืมไม่เสถียร จริงๆด้วย หมายถึงรูปถ่ายท่านนะ ว่าแต่ท่านลงวินโดว์ อะไรตัวไหนเหรอ
    AMD FX-8320 3.5 Ghz - G.SKILL DDR3 8GB SR 1866(4GBx2) - ASRock 990FX Extreme3 - ASUS STRIX-GTX 970 - Tt Toughpower Grand 850W 80 Plue Gold

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    64 อะครับ win7

ป่วนไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    Blog Entries
    1
    ไดร์เวอร์การ์ดจอถ้าโหลดมาให้ใช้ตัวที่โหลดอันเดี่ยวพอครับอย่าลงตัวเก่าทับนะ ที่เหลือ ลงได้เวอร์ให้หมดทุกอย่างเลยครับ
    แล้วเข้าไปที่ สตาร์ พิมพ์ Msconfig > StarTup ปิดฟังค์ชั่นที่ไม่จำเป็นไปเลยครับ เพราะท่านใช้64บิท แรมของท่านถือว่าน้อยคับ
    AMD FX-8320 3.5 Ghz - G.SKILL DDR3 8GB SR 1866(4GBx2) - ASRock 990FX Extreme3 - ASUS STRIX-GTX 970 - Tt Toughpower Grand 850W 80 Plue Gold

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: