ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030

Resident Evil6 ข้อมูลและข่าวสาร[ซ้ำขออภัยนะ]

พอดีผมไม่มีเวลา เลยต้องรีบลง ไม่มีเวลาไปลงใน News 55+ ก็อย่าว่ากันนะัคับ

ข่าวดีสำหรับแฟนๆ Resident Evil ครับ! Capcom ประกาศอย่างเป็นทางการแล้วว่า Resident Evil 6 กำลังอยู่ในขั้นตอนพัฒนา และจะวางขายในเดือนพฤศจิกายน 2012 ทั้งใน PS3, Xbox360 และ PC!

Capcom กล่าวว่า RE6 “จะเป็นภาคที่ทะเยอทะยานที่สุด น่าดึงดูดที่สุด และอัดแน่นไปด้วยฟีเจอร์ต่างๆ มากมายอย่างที่ไม่เคยมีภาคไหนทำมาก่อน และคาดหวังได้เลยว่าจะเป็นเกมสยองขวัญที่น่าระทึกแห่งปีแน่นอน”

10 ปีให้หลังจากเหตุการณ์ใน Raccoon City ประธานาธิบดีแห่งสหรัฐอเมริกาฯ กำลังต่อสู้กับภัยก่อการร้ายด้วยอาวุธชีวภาพ ด้วยเหตุนี้เอง Leon S. Kennedy จึงได้รับคำสั่งให้มาคุ้มกันผู้นำประเทศและคนสนิทผู้นี้ แต่แล้วไวรัสก็จู่โจม… ผู้นำประเทศกลายเป็นซอมบี้ผู้หิวกระหาย และ Leon จะต้องเผชิญกับทางเลือกที่ยากที่สุดในชีวิต ในขณะเดียวกัน Chris Redfield และผองเพื่อนทหารต้องเข้าไปควบคุมการระบาดของไวรัสในประเทศจีน

ประชากรทั่้วโลกต่างหวาดกลัวในภัยก่อการร้ายที่อาจเกิดขึ้นได้ทุกที่ทุกขณะ ไม่มีที่ใดปลอดภัยอีกต่อไปแล้ว…

Resident Evil 6 นำทีมพัฒนาโดย Hiroyuki Kobayashi ผู้มีผลงานเก่าในฐานะโปรดิวเตอร์ของ Resident Evil 4 และโปรแกรมเมอร์รุ่นเก๋าผู้อยู่เบื้องหลัง RE สองภาคแรก

“… ตั้งแต่ต้น ความตั้งใจของเราคือการสร้างเนื้อเรื่องที่น่าติดตาม โหมด Singleplayer ที่เข้มข้น และโหมด Co-op สุดระทึก โดยมีหัวใจหลักอยู่ที่ความสยองขวัญ” Kobayashi กล่าว

“เราเรียกการผสมผสาน [ระหว่างแนวสยองขวัญกับแอ็คชั่น] นี้ว่า ‘Dramatic Horror (แนวสยองขวัญสั่นประสาท)’ และมั่นใจว่าจะทำให้แฟนเกมดั้งเดิมและผู้เล่นหน้าใหม่ประทับใจได้อย่างแน่นอน”

ซอมบี้กลับมาแล้ว.. ความสยองขวัญก็กลับมาแล้ว.. Resident Evil 6 จะพาซีรี่ย์กลับสู่ความยิ่งใหญ่ได้อีกครั้งหรือไม่? ติดตามได้ในวันที่ 20 พฤศจิกายน 2012 บน PS3, Xbox360!

ส่วนชาว PC ก็ เอ่อ…รอนานหน่อย แต่ได้เล่นชัวร์จ้า

ภาคนี้ ผู้เล่น จะได้เล่นเปน หลายตัวละครแน่นอน อยู่ที่ความชอบนะ

tank ด้วยนะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    มันไม่ใช่ภาค 6 ครับ 6 มันแป๊ก!!!ตั้งนานแล้วครับท่าน จ.ข.ก.ท คงหมายถึงภาคคูนซิตี้ใช่มั้ยครับ ลง PS3 Xbox PC ครับ ข่าวมันมีนานแล้วท่าน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crowszerro 3 อ่านกระทู้
    มันไม่ใช่ภาค 6 ครับ 6 มันแป๊ก!!!ตั้งนานแล้วครับท่าน จ.ข.ก.ท คงหมายถึงภาคคูนซิตี้ใช่มั้ยครับ ลง PS3 Xbox PC ครับ ข่าวมันมีนานแล้วท่าน
    อะไรคุณ ภาค 6 ของจริงเค้ามีกันเเล้วนะ
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

ลูกจ้างคุณโฮล์มส์
    บ้านเลขที่ 221 บี ถนนเบเกอร์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ
    กล่าวขอบคุณ
    1,067
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,112
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crowszerro 3 อ่านกระทู้
    ตกข่าวเเล้วครับท่าน

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    อะไรของคุณน่ะ โผลมาจากไหน ก่อนที่จะเทียงใครลองดูข้อมูล trailer ก่อนนะครับเดี๋ยวหน้าแตกเอานะครับ

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    กันเกรียน เอ้ยยย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    ผมไม่ใช่คอเกมนี่ครับโห!!!!ดูโดนสังคมรังเกียจเลยตู ผิดก็ผิดเออ!!!!รอบรับครับอิอิตกข่าว เห็นตอนแรกมันบอกแป๊ก!!!นี่นาไหนมาสร้างต่ออ่ะ

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    ดูจากเทรลเลอร์แล้วอยากเล่นเนื้อเรื่องส่วนของอเล็กกับแอชลี่ย์

ลีออนนี่เน้นบรรยากาศ

คริส บู้แหลก

อเล็กดูเหมือนจะเป็นแนวหนี+กดท่า เห็นพี่แกไม่มีอาวุธเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,962
    เอ้าหรอ กำเลยๆ ขอบคุณทุกท่านที่มาบอกนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ผมติดตามเกมส์นี้มาตั้งแต่ ภาค4จนถึงภาค6อ่าคับ อยากรู้ว่า คนที่อยู่กับลูกสาวประธานธิปดีในคลิปอ่าคับ ที่ลูกสาวบอก โลกต้องการคุณ นี่คือใครคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    ขอบคุณสำหรับคลิปซับไทยครับ

ปล.บนๆเกือบดราม่าแนะ

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ผมไม่ใช่คอเกมนี่ครับโห!!!!ดูโดนสังคมรังเกียจเลยตู ผิดก็ผิดเออ!!!!รอบรับครับอิอิตกข่าว เห็นตอนแรกมันบอกแป๊ก!!!นี่นาไหนมาสร้างต่ออ่ะ
    จ๊ะๆ ไม่ใช่คอเกมแต่เป็นคอเกรียนใช่ปะ

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rkikfvd อ่านกระทู้
    ผมติดตามเกมส์นี้มาตั้งแต่ ภาค4จนถึงภาค6อ่าคับ อยากรู้ว่า คนที่อยู่กับลูกสาวประธานธิปดีในคลิปอ่าคับ ที่ลูกสาวบอก โลกต้องการคุณ นี่คือใครคับ
    ฝรั่งเดากันว่า เป็นAlex Weskerครับ

หนึ่งใน Project W มีทั้งหมด 13 คน

ตายไปแล้ว12(รวมAlbert Wesker) เหลืออยู่คนเดียวคือไอ้หัวเกรียนเนี่ยแหละ