ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,273

[PC] [MEDIAFIRE] CRYSIS 2 + PATCH 1.9/DIRECTX11/HIGH RESOLUTION TEXTURE PACK [FULL/MULTI5] 9.41 GB

CRYSIS 2 + PATCH 1.9
    & DIRECTX11/HIGH RESOLUTION TEXTURE PACK
    [FULL/MULTI5] 9.41 GB

หลังจากเหตุการณ์ในภาคแรก 3 ปี ในปี ค.ศ. 2023 โลกถูกทำลายล้างจากภัยพิบัติครั้งร้ายแรงที่สุดและสภาพสังคมก็จวนจะล่มสลาย ณ ตอนนี้เองพวกกองทัพผู้รุกรานได้ยกกองกำลังบุกเข้ารุกราน เต็มพิกัด พวกมันไม่สนเรื่องอื่นนอกจากการกวาดล้างมนุษยชาติให้หมดสิ้น มันเริ่มด้วยการพยายามถอนรากถอนโคนใจกลางนครสำคัญของโลกเช่น นครริโอ เดอ จาเนโรของบราซิล,ลอนดอน อังกฤษและกรุงโตเกียว ญี่ปุ่น แต่ทว่าเหตุการณ์ในภาคนี้จะเริ่มต้นขึ้นที่ "มหานครนิวยอร์ก" เหล่าผู้รุกรานต่างดาวน่าสะพรึงกลัวย่างกรายออกล่าเหยื่อเต็มทั่วถนนทุกแห่ง หน ซ้ำร้ายเชื้อโรคร้ายน่าสยดสยองก็คร่าชีวิตผู้คนที่อยู่ในเมืองไปทั้งบางโดย เชื้อมรณะนั้นแพร่กระจายขยายเร็วเกิดคาด ระบบต่างๆ ในเมืองก็รวนไปหมด ตั้งแต่บนถนนจนถึงขอบฟ้ามีแต่ซากพังทลายแหลกสลายลุกโชนอยู่ในกองเพลิง นี่คือภาพมหานครนิวยอร์กที่คุณจะไม่เคยประสบพบเจอมาก่อนแน่ ไม่ว่าจะระดมกำลังเสริมอำนาจกองทัพให้เข้มขึ้นเท่าไหร่หรือแสนยานุภาพยุโธปกรณ์ของกองทัพสหรัฐฯ จะมีอาณุภาพร้ายแรงปานใด ก็มิอาจต้านทานเหล่าผู้รุกรานได้ การจะเอาชีวิตรอดในสถานการณ์วุ่นวายในมหานครนี้จะต้องพึ่งสุดยอดเทคโนโลยี ที่ทหารในสมัยนี้ยังไม่เคยได้ประจักษ์ มีเพียงชายผู้เดียวที่ได้กุมความหวังของมวลมนุษยชาติทั้งหมดไว้ มีเพียงสุดยอดทหารหาญ พร้อมสุดยอดเทคโนโลยีล้ำอนาคตจที่เป็นอาวุธทรงอานุภาพที่สุดเท่าที่เคยพบ เห็นมามันคือชุดเกราะ Nanosuit 2.0 เขาเป็นวีรบุรุษคนสุดท้ายที่จะช่วยเหลือมนุษยชาติให้พ้นจากเงื้อมมือผู้ ทำลายล้างท่ามกลางซากกองปูนปรักหักพังซึ่งก็คือมหานครนิวยอร์กแห่งนี้นั่น เอง เขาจะยืนหยัดสู้เพื่อปกป้องมวลมนุษยชาติให้พ้นภัยคลุกคลามในครั้งนี้ให้ได้! ชื่อของเขาคือ "Alcatraz"

Informations :
    Genre: FPS
    Developer: Crytek
    Publisher: Electronic Arts
    Upload By: Music777

Minimum System Requirements :
    CPU: Intel Core 2 Duo 2 GHz or AMD Athlon 64 X2 2 GHz
    RAM: 2 GB for XP / 3 GB for Vista
    VGA Card: Nvidia GeForce 8800 GT 512MB / AMD Radeon HD 3850 512 MB
    HDD: 9 GB

Recommended System Requirements :
    CPU: Core 2 Duo E6750 2.66GHz / Athlon 64 X2 Dual Core 5800+
    RAM: 4 GB RAM
    VGA Card: Radeon HD 3870 / GeForce GTS 240
    HDD: 9 GB of free Hard Drive space

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nondriftclub อ่านกระทู้
    Thank ครับ โหลดอยู่เล่นได้ไม่ได้ยังไงเดี๋ยวมายืนยันครับ ^^ Edit เล่นได้ร้อยเปอร์เซ็นครับ Directx11 high resolution texture pack ก็ไช้ได้หมดเลยครับขี้เกียจเอารูปลง ^^ แต่เล่นได้แน่นอนครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bagza147 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100%

Directx11 high resolution texture pack ใช้ได้ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thitiphanj อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qweasdasdrfv อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับถึงผมไม่ได้อัพภาพมายืนยันเเต่ผมยืนยันจริงๆว่าเล่นได้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mudtaFah อ่านกระทู้
    ยืนยันนะครับว่ายังโหลดได้อยู่นะ มะกี้ทดลองโหลดดูแล้ว ลองลบคุกกี้ดูยัง ผมใช้ Firefox โหลดด้วย IDM ก็ปรกตินะ ลองดูใหม่นะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Abbman อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับ

Part 01 Part 02 Part 03 Part 04 Part 05 Part 06 Part 07 Part 08 Part 09 Part 10
    Part 11 Part 12 Part 13 Part 14 Part 15 Part 16 Part 17 Part 18 Part 19 Part 20
    Part 21 Part 22 Part 23 Part 24 Part 25 Part 26 Part 27 Part 28 Part 29 Part 30
    Part 31 Part 32 Part 33 Part 34 Part 35 Part 36 Part 37 Part 38 Part 39 Part 40
    Part 41 Part 42 Part 43 Part 44 Part 45 Part 46 Part 47 Part 48 Part 49 Part 50
    Part 51

Crack Resume Fix
    Download

C2.PASS

รับรองเล่นได้ 100%
    ทดลองแตกไฟล์และติดตั้งเกมก่อนอัพโหลดแล้วครับ
    วิธีติดตั้งอยู่ในไฟล์ Notepad นะครับ แตกไฟล์เสร็จแล้วจะเห็นเอง
    ใครโหลดไปเล่น รบกวนกลับมายืนยันด้วยนะครับ
    หรือถ้ามีปัญหาอะไร ตอบกลับมาได้เลยครับ จะแก้ไขให้เร็วที่สุด

ชอบใจ ถูกใจ ก็กล่าวขอบคุณ
    เป็นกำลังใจให้ผมอัพเกมต่อไปด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 1st May 2012 เมื่อ 14:22
    ดาวน์โหลดเกมอื่นๆได้ที่นี่
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    เอ้อ...คือ...สเปกขั้นสูง gts240 จิงหรอ พอดีผมใช้อยู่
    core i5 3.10GHz ATI 5770 RAM 4 gbงบน้อย

DKZ
    กล่าวขอบคุณ
    265
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    GTS 450 พอเล่นได้ไหม ผมเล่น battlefield 3 ไม่กระตุกอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SilentMan อ่านกระทู้
    เอ้อ...คือ...สเปกขั้นสูง gts240 จิงหรอ พอดีผมใช้อยู่
    อันนี้หล่ะที่ผมงงอยู่เหมือนกัน ข้อมูลเค้าว่างั้น ผมก็ใช่ gts240 เหมือนกัน แต่พอลองปรับสเปคแบบว่าเทพๆ ก็กระตุกอยู่ดี
    อาจเป็นเพระว่าสเปคที่ออกมานั้น ออกมาก่อนที่จะมีตัวอัพเกรดใช้ DirectX11 ได้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keeree อ่านกระทู้
    GTS 450 พอเล่นได้ไหม ผมเล่น battlefield 3 ไม่กระตุกอ่ะ
    น่าจะใช้ได้เลยหล่ะครับ แต่ถ้าปรับสเปคภาพสูงสุดก็ไม่แน่ใจนะครับ อาจจะกระตุกบ้าง

***ปล. การ์ดจอผมเปิด DirectX11 ในเกมไม่ได้ ถ้าใครที่ลงแล้วสามารถเปิด DirectX11 ในเกมได้ รบกวนมายืนยันหน่อยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย musicmaneon : 21st January 2012 เมื่อ 19:31
    <{$ MUZ Games Warehouse $}>All of PC Games

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560
    เห็นพาร์ทแล้วเงิบเลย พอจะมีลิ้งเดียวเลยมั้ยครับไม่มีไม่เป็นไรเดี๋ยวมายืนยันให้ (น่าจะแยกแพทช์ออกจากตัวเกมส์นะครับจะได้ให้คนที่มีตัวเกมส์แล้วโหลด)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mercury : 21st January 2012 เมื่อ 21:29
    ถ้าคุณยังไม่รู้จักกับคำว่า "ความล้มเหลว" ก็ไม่มีทางที่คุณจะรู้จักกับคำว่า "ความสำเร็จ"

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Thank ครับ โหลดอยู่เล่นได้ไม่ได้ยังไงเดี๋ยวมายืนยันครับ ^^ Edit เล่นได้ร้อยเปอร์เซ็นครับ Directx11 high resolution texture pack ก็ไช้ได้หมดเลยครับขี้เกียจเอารูปลง ^^ แต่เล่นได้แน่นอนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nondriftclub : 22nd January 2012 เมื่อ 14:34

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mercury อ่านกระทู้
    เห็นพาร์ทแล้วเงิบเลย พอจะมีลิ้งเดียวเลยมั้ยครับไม่มีไม่เป็นไรเดี๋ยวมายืนยันให้ (น่าจะแยกแพทช์ออกจากตัวเกมส์นะครับจะได้ให้คนที่มีตัวเกมส์แล้วโหลด)
    ที่ผมเอารวมกันไว้คือว่า ไม่อยากจะให้ดูยุ่งยากเวลาโหลดอ่ะครับ เลยรวมไฟล์ให้เป็นระเบียบ ลงง่ายๆ
    แต่ถ้าใครต้องการแพทช์อย่างเดียวก็ขอมาได้ครับ ผมจะอัพให้ครับ^^

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    Blog Entries
    1
    เล่นได้ 100%

Directx11 high resolution texture pack ใช้ได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bagza147 : 23rd January 2012 เมื่อ 09:11
    CPU:i5 2500k / MB:Asus P8Z68-V PRO GEN3 / Ram:G SKILL SNIPER 8 GB/ VGA:Asus GTX 570 DirectCu II / Air Cooler:Mega halem Black Series

ถููกสังคมรัก ^^
    กล่าวขอบคุณ
    842
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    ขอ 1 part แรงๆหน่อยครับ ขี้กียจกด อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    951
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    อยากโหลดอยู่น่ะครับ แต่ว่า ทำไม หลาย พาทจัง โหลดไม่ไหว

น่าจะอัพ พาทละ 1 กิก น่ะครับ ของ Filesonic ก็ดีเหมือนกันครับ
    "งดแจกลายเซ็นครับ อิอิ"

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ใช่ครับ ขอ พาทละกิ๊กถ้าได้ไม่ได้ ยังไงเดียวจะโหลด มีเดียไฟล์ ครับ ; )

ถ้าเป็นไปได้ bit จะดีมากๆเลยครับ อิอิ แล้วผมจะมาขอแพททีหลัง

กล่าวขอบคุณ
    77
    งั้นเดี๋ยวผมลงแพทช์แยกไว้ให้แล้วกันนะครับ น่าจะไม่นานเท่าไหร่^^

เรื่องเว็บที่อัพโหลดโดยส่วนตัวผมว่า mediafire โอเคสุดนะครับถึงมันจะเอ๋อๆไปบ้าง แหะๆ
    ถึงพาทจะเยอะไปหน่อยแต่ความเร็วมันก็นิ่งดี

แล้วที่ผมไม่อยากจะอัพแบบพาทใหญ่ๆ ผมกลัวว่าถ้าเดือนไหนผมไม่ว่าง ไม่ได้เติมเงินซื้อ pro ของ mediafire แล้วคนเข้ามาโหลดมันจะมีปัญหาอะครับ
    งานผมมันไม่แน่นอนด้วย บางทีต้องไปต่างจังหวัดเป็นอาทิตย์ เข้าใจคนที่อยากจะหาเกมเล่น แล้วพอเข้ามาโหลด โหลดไม่ได้ เพราะผมเคยเป็นมาก่อน 5555+

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 13

มาขอบคุณครับ ลงได้ เล่นได้ DX11 ดีมาก เสียอย่าง resume ไม่ได้ ส่วนตัวแก้ไขแล้ว ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    เรื่อง resume ไม่ได้ ผมคิดว่าอาจจะเป็นเหมือนกับ battlefield 3 คือต้องเล่นช่วงแรกให้ผ่านไปก่อนนะครับ

ถ้าใช่แบบนี้รบกวนรอบด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 25

เอ๋ ตั้งแต่พาสที่ 36 เป็นต้นไปไม่สามารถโหลดได้ครับ website offline อ่ะนะ ช่วยทีครับ........................

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ musicmaneon อ่านกระทู้

CRYSIS 2 + PATCH 1.9
    & DIRECTX11/HIGH RESOLUTION TEXTURE PACK
    [FULL/MULTI5] 9.41 GB

หลังจากเหตุการณ์ในภาคแรก 3 ปี ในปี ค.ศ. 2023 โลกถูกทำลายล้างจากภัยพิบัติครั้งร้ายแรงที่สุดและสภาพสังคมก็จวนจะล่มสลาย ณ ตอนนี้เองพวกกองทัพผู้รุกรานได้ยกกองกำลังบุกเข้ารุกราน เต็มพิกัด พวกมันไม่สนเรื่องอื่นนอกจากการกวาดล้างมนุษยชาติให้หมดสิ้น มันเริ่มด้วยการพยายามถอนรากถอนโคนใจกลางนครสำคัญของโลกเช่น นครริโอ เดอ จาเนโรของบราซิล,ลอนดอน อังกฤษและกรุงโตเกียว ญี่ปุ่น แต่ทว่าเหตุการณ์ในภาคนี้จะเริ่มต้นขึ้นที่ "มหานครนิวยอร์ก" เหล่าผู้รุกรานต่างดาวน่าสะพรึงกลัวย่างกรายออกล่าเหยื่อเต็มทั่วถนนทุกแห่ง หน ซ้ำร้ายเชื้อโรคร้ายน่าสยดสยองก็คร่าชีวิตผู้คนที่อยู่ในเมืองไปทั้งบางโดย เชื้อมรณะนั้นแพร่กระจายขยายเร็วเกิดคาด ระบบต่างๆ ในเมืองก็รวนไปหมด ตั้งแต่บนถนนจนถึงขอบฟ้ามีแต่ซากพังทลายแหลกสลายลุกโชนอยู่ในกองเพลิง นี่คือภาพมหานครนิวยอร์กที่คุณจะไม่เคยประสบพบเจอมาก่อนแน่ ไม่ว่าจะระดมกำลังเสริมอำนาจกองทัพให้เข้มขึ้นเท่าไหร่หรือแสนยานุภาพยุโธปกรณ์ของกองทัพสหรัฐฯ จะมีอาณุภาพร้ายแรงปานใด ก็มิอาจต้านทานเหล่าผู้รุกรานได้ การจะเอาชีวิตรอดในสถานการณ์วุ่นวายในมหานครนี้จะต้องพึ่งสุดยอดเทคโนโลยี ที่ทหารในสมัยนี้ยังไม่เคยได้ประจักษ์ มีเพียงชายผู้เดียวที่ได้กุมความหวังของมวลมนุษยชาติทั้งหมดไว้ มีเพียงสุดยอดทหารหาญ พร้อมสุดยอดเทคโนโลยีล้ำอนาคตจที่เป็นอาวุธทรงอานุภาพที่สุดเท่าที่เคยพบ เห็นมามันคือชุดเกราะ Nanosuit 2.0 เขาเป็นวีรบุรุษคนสุดท้ายที่จะช่วยเหลือมนุษยชาติให้พ้นจากเงื้อมมือผู้ ทำลายล้างท่ามกลางซากกองปูนปรักหักพังซึ่งก็คือมหานครนิวยอร์กแห่งนี้นั่น เอง เขาจะยืนหยัดสู้เพื่อปกป้องมวลมนุษยชาติให้พ้นภัยคลุกคลามในครั้งนี้ให้ได้! ชื่อของเขาคือ "Alcatraz"

Informations :
    Genre: FPS
    Developer: Crytek
    Publisher: Electronic Arts
    Upload By : Music777

Minimum System Requirements :
    CPU : Intel Core 2 Duo 2 GHz or AMD Athlon 64 X2 2 GHz
    RAM : 2 GB for XP / 3 GB for Vista
    VGA Card : Nvidia GeForce 8800 GT 512MB / AMD Radeon HD 3850 512 MB
    HDD : 9 GB

Recommended System Requirements :
    CPU : Core 2 Duo E6750 2.66GHz / Athlon 64 X2 Dual Core 5800+
    RAM : 4 GB RAM
    VGA Card : Radeon HD 3870 / GeForce GTS 240
    HDD : 9 GB of free Hard Drive space

Part 01 Part 02 Part 03 Part 04 Part 05 Part 06 Part 07 Part 08 Part 09 Part 10
    Part 11 Part 12 Part 13 Part 14 Part 15 Part 16 Part 17 Part 18 Part 19 Part 20
    Part 21 Part 22 Part 23 Part 24 Part 25 Part 26 Part 27 Part 28 Part 29 Part 30
    Part 31 Part 32 Part 33 Part 34 Part 35 Part 36 Part 37 Part 38 Part 39 Part 40
    Part 41 Part 42 Part 43 Part 44 Part 45 Part 46 Part 47 Part 48 Part 49 Part 50
    Part 51

C2.PASS

รับรองเล่นได้ 100%
    ทดลองแตกไฟล์และติดตั้งเกมก่อนอัพโหลดแล้วครับ
    วิธีติดตั้งอยู่ในไฟล์ Notepad นะครับ แตกไฟล์เสร็จแล้วจะเห็นเอง
    ใครโหลดไปเล่น รบกวนกลับมายืนยันด้วยนะครับ
    หรือถ้ามีปัญหาอะไร ตอบกลับมาได้เลยครับ จะแก้ไขให้เร็วที่สุด

ชอบใจ ถูกใจ ก็กล่าวขอบคุณ
    เป็นกำลังใจให้ผมอัพเกมต่อไปด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    เอ๋ ตั้งแต่พาสที่ 36 เป็นต้นไปไม่สามารถโหลดได้ครับ website offline อ่ะนะ ช่วยทีครับ........................

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    25

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mudtaFah อ่านกระทู้
    อาจจะเป็นที่เว็บนะครับ โหลดได้ปกติดี

กล่าวขอบคุณ
    25
    เล่นได้แล้วครับผม 5555 ลื่นปรื๊ด.....
    ลงได้ไม่มีปัญหา เล่นกับ notebook ครับ ASUS N43S CORE i5-2430M, 2.40GHz, RAM 4GB, nvidia GEFORCE GT540M 2GB, Win 7 64bit
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mudtaFah : 29th March 2012 เมื่อ 22:30

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    part 18 เป็นที่เซิฟเวอเปล่าครับใช่อะเปล่าให้มันเขียน

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qweasdasdrfv อ่านกระทู้
    part 18 เป็นที่เซิฟเวอเปล่าครับใช่อะเปล่าให้มันเขียน
    ตอนนี้โหลดได้ปกตินะครับ น่าจะเป็นที่เซิฟเวอร์

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    The website declined to show this webpage
    HTTP 403
    Most likely causes:
    •This website requires you to log in.

What you can try:
    Go back to the previous page.

More information

Part 23 ครับเป็นเพราะอะไรหรอครับพอกดโหลดเเล้วมันก็รอสักพักก็ไปหน้านี้เลยอะไม่ขึ้นโหลดเลยอะเพราะอะไรหรอครับเหลือ part 23 พาสเดียวครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    โหลดได้ทุกพาสครับ กำลังโหลดอยู่

กล่าวขอบคุณ
    9
    พาส 44 โหลดไม่ได้ครับ มันบอกว่าถูกปิดโดยเซิร์ฟหลัก ทำไงอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    โหลดพาส 44 คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

My Name Is SuZuKung
    Yoo~! Pleased to see you
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 299
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread