ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279

Street Fighter x Tekken เพิ่มหน้าใหม่ 4 หน่อ

Capcom ออกตะลุยไปต่างแดนยังที่งาน San Diego Comic Con 2011 ที่ประเทศสหรัฐอเมริกา โดยได้นำพาเหล่านักสู้คนใหม่ๆในเกม Street Fighter x Tekken ไปเปิดตัวโชว์กันที่ในงานอีกด้วย นักสู้หน้าใหม่ก็มีทั้งหมดด้วยกัน 4 คน จากฝั่งละ 2 คน ประกอบด้วย Yoshimitsu, Dhalsim, Poison และ Steve ซึ่งบางคนอาจจะเห็นกันแล้วเมื่อตอนงาน E3 2011 ไปแว่บๆ แต่ครั้งนี้ทาง Capcom เอามาเปิดตัวเป็นทางการอีกที พร้อมคลิปตัวอย่างของทั้ง 4 ตัวละคร

ข้อมูลอ้างอิงภาพและคลิปจาก
    http://www.andriasang.com/e/blog/201...en_characters/
    http://videogamerx

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 371
    เอ่อ มันซ้ำกะผมแบบห่างกันแค่ไม่กี่นาทีเอง

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678
    ซ้ำครับผม (สงสัยจะช้าไปหน่อยโดนแซง)

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    อยากได้ชื่อเพลงประกอบ คลิบอันแรกอ่ะครับ ชื่อเพลงอะไรหรอ

กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    น่าสนุกๆ ลงแพตฟอมไหนบ้างหรอ

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ช้าไปนิดเดียวเองครับบบ
    ซ้ำนะ

กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ขอบคุณครับ มากด thank ให้
    เสรีภาพ เป็นสิ่งที่สิ่งมีชีวิตทุกอย่างพึงมี
    ไม่ยึดติดกับสิ่งใด พอใจในสิ่งที่เรามี พอดีกับสิ่งที่เราได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ส่วนตัวผมแล้วไม่ค่อยชอบนะครับ ผมแฟน Tekken ภาพแนว street fighter ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่แล้วเวลาคอมโบมันชะงักเลยดูไม่ต่อเนื่องรู้สึกขัดนิดๆ แล้ว มาจับตัวละคร พูดภาษาอะไรก็ไม่รู้ คนฝรั่งนะครับ! Yoshimitsu ก็มีตั้งหลายชุดนะครับ เอาชุดดูดีหน่อยกว่านี้ไมได้เหรอ --* Steve ด้วย กล้ามที่หลังแปลกๆนะ เอาคอมโบ Tekken มายำเละหมดเลย

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Massxistake อ่านกระทู้
    ส่วนตัวผมแล้วไม่ค่อยชอบนะครับ ผมแฟน Tekken ภาพแนว street fighter ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่แล้วเวลาคอมโบมันชะงักเลยดูไม่ต่อเนื่องรู้สึกขัดนิดๆ แล้ว มาจับตัวละคร พูดภาษาอะไรก็ไม่รู้ คนฝรั่งนะครับ! Yoshimitsu ก็มีตั้งหลายชุดนะครับ เอาชุดดูดีหน่อยกว่านี้ไมได้เหรอ --* Steve ด้วย กล้ามที่หลังแปลกๆนะ เอาคอมโบ Tekken มายำเละหมดเลย
    อ่าเหมือนกันเลยครับ โคมโบแล้วตุกๆ หยุดๆ อะ ก็อย่างว่าแหละครับ มัน X tekken ไม่ใช่ X street fighter