ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker-RO รับฝากซื้อเกม Steam ราคาพิเศษ JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
ขายแผ่นเกมส์ PC ราคาถูกสุดๆ อัพเดทเกมส์ใหม่ๆทุกวัน ขายเกมส์ Steam ราคาถูก Ro-Village Ragnarok Online Minecraft Server IP: mccentral-th.org YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 เซิฟเถื่อน WarZ-OK WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,367
    Blog Entries
    13

รบกวนขอวิธีลดรอยแผลเป็นสิว หน่อยนะครับ

โยกังเถื่อน YG4YOU
    คือผม สิวเริ่มลดแล้วแต่ยังเหลือ รอยแผลเป็นอยู่ ต้องใช้อะไรดีครับ
    ปล.อย่าเข้ามาแล้วตอบมั่วนะเออ เพราะผม ซีเรียส มาก

กล่าวขอบคุณ
    2,906
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,208
    ผมใช้ สมูทอี ครับมันก็หายอยู่นะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    290
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ของผมใช้ยาตามที่แพทย์สั่งอะครับก็หายนะครับแต่นานหน่อย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,059
    ฮีรูสกาครับ หลอดละ 200 (หลอดใหญ่) แต่ระยะเวลา ที่เห็นผลชัดที่สุดคือ 3เดือน + แล้วแต่ผิวแต่ละคน บางคน เดือนเดียวครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    บัวหิมะครับดีสวดยวดครับแต่ตอนทาจะเย็นๆแสบๆหน่อยนะครับแต่ไม่ต้องห่วงนะครับถ้ามีสิวแล้วเราไม่ไปบีบมันก็จะไม่เป็นแผลหรอครับถ้าปล่อยให้มันยุบเองแล้วยังเป็นจุดด่างดำก็ล้างหน้าสะอาดๆทุกวันก็จางไปเองครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ของผมแต่ก่อนใช้เจลว่านหางจรเข้ทาอะจำยี่ห้อไม่ได้นานมากของเค้าดีมากหลอดล่ะ 35 บาทแบบว่าตอนนั้นสิวหึ้มเลยอักเสบด้วยพอหายไร้ซึ่งแผลเป็นจุดด่างดำ (ไปหาหมอมวลชนแต่ก่อนก็ไม่หายสมัยวุฒิศักดิ์ยังไม่มา) ตอนนี้ใช้วาสสลีน ทั้งโฟมทั้งครีม ถ้ามีเงินก็ไปสถาบันความงามเลยครับ กลางตลาดบ้านผมเกลื่อนเลยหลายสาขาจริงๆ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    เอาแบบ Basic นะคะ พูดถึงเรื่องสิวด้วยรวมๆ
    อย่าเอามือแตะหน้าค่ะ เพราะมือเราน่ะ สกปรกมากสุดๆ พยายามอย่าแตะหน้า ถ้าไม่ไหวจริงๆไห้ล้างหน้าเลยค่ะ
    เรื่องรอยดำ เราเคยมีนะ แต่ถ้ามีเงินก็เลเซอร์ แต่ถ้างบน้อยก็ ลบรอยดำเบอร์ 2 ค่ะ เออยู่แต่ประมาณเดือนนึง วุฒิศักดิ์ ค่ะ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,367
    Blog Entries
    13
    ขอบคุณทุกคนนะครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 401
    มันจะหายไปเอง ตามธรรมชาติ แต่ใช้เวลาถ้าหากจะเร่ง ผมแนะนำให้ท่านกิน โปรตีนสกัด 100% แล้วมันจะซ่อมแซมส่วนที่ เสียหายในร่างกาย

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: