ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 166

ควรทำยังไงต่อดีคับ

เริ่มต้นเลย ผมไปชอบสาวคนนึง ผมเลยไปทำความรู้จักกะอีกคนให้ช่วยจีบให้ ต่อมาคนที่ผมไปทำความรู้จักเค้านั่นหละ ทำให้ผมชอบ เพราะเค้าเป็ฯคนนิสัยดี น่ารัก ผมก็เลยตัดสินใจบอกชอบเค้าไป เค้าก็ไม่ได้อะไรมาก ต่อมาเราก็ไปไหนมาไหนด้วยกันบ่อยขึ้นๆ จนมาวันหนึ่งมีพี่ของเค้าที่เค้าสนิท บอกว่าชอบเค้า วันนั้นเค้ามาระบายกะผมว่าไม่ได้ชอบพี่เค้าเลย ไม่ได้รู้สึกอะไรอยากเป็ฯเเค่พี่น้อง จนมาเดี๋ยวนี้ เค้าก็ยืนยันคำเดิม เเต่ทว่า ไอ้พี่คนนั้นชวนไปไหน ไม่เคยมีปฏิเศษเลย ส่วนผมกลายเป็นหมาหัวเน่า เเล้วมันยิ่งทำให้ผมเป็นห่วงเค้าที่เค้าไปกะไอคนนั้น เพราะตอนที่มันมาบอกชอบ คนที่ผมชอบ มันก็มีเเฟนอยู่ จนตอนนี้มันเลิกกะเเฟนเก่าเพื่อที่จะไปกะคนที่ผมเเคร์ ผมพอรู้จักมัน มันไม่ใช่คนจริงใจ มันโกหกเค้าหลายครั้งเเล้ว เเต่เค้าก็ไม่รู้สึกอะไร กลับกลายเป็ฯว่าคนที่ห่วงคนที่คอยเตือนอย่างผมเป็ฯคนผิด ยิ่งบอกเค้าเค้ายิ่งหาว่าเราไม่ดี ผมควรทำยังไงต่อไปดี เเนะนำที

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    แนะนำไห้ถอยดีกว่าค่ะ เราว่าเค้าชอบผู้ชายคนนั้นแล้วหล่ะค่ะ ถ้าไม่งั้นคงไม่ไปไหนด้วยกัน (ถ้าเจ้าของกระทู้ ชวนไป ไม่ไป แต่ไอนั้นไปก็นะ --)เราว่าเค้าออกแนวหวงก้างมากกว่า เพราะรู้ว่าถ้าบอกว่า ชอบผู้ชายคนนั้น เจ้าของกระทู้ก็คงต้องถอยห่าง เลยไม่ได้บอกไปตรงๆ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    แนะนำให้ ชอบ และ ทำความรู้จัก กับผู้หญิง หลายๆ คน

ปัญหา แบบนี้จะไม่เกิด

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    เอ่อ คีย์บอร์ดตัว "น" ท่านมีปัญหาหรือ
    ก็ถามเค้าไปตรงๆเลยก็ได้ว่าชอบเค้าคนนั้นหรือเปล่า
    ปล.คุณก็ชวนเค้าไปเที่ยวดูหนัง บ้างสิครับ เพื่อเพิ่มความสัมพันธ์ุ
    Toradora!

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SabaiJaiSukhum อ่านกระทู้
    แนะนำไห้ถอยดีกว่าค่ะ เราว่าเค้าชอบผู้ชายคนนั้นแล้วหล่ะค่ะ ถ้าไม่งั้นคงไม่ไปไหนด้วยกัน (ถ้าเจ้าของกระทู้ ชวนไป ไม่ไป แต่ไอนั้นไปก็นะ --)เราว่าเค้าออกแนวหวงก้างมากกว่า เพราะรู้ว่าถ้าบอกว่า ชอบผู้ชายคนนั้น เจ้าของกระทู้ก็คงต้องถอยห่าง เลยไม่ได้บอกไปตรงๆ
    คือว่าเค้าไม่ใช่คนเเบบนั้นอะสิคับ ไม่ได้เจ้าชู้ เเต่เป็นคนอัธยาสัยดี เเล้วผมก็เคยจะไม่ยุ่งกับเค้าไปหลายครั้งเเล้ว ครั้งล่าสุดผมบอกเค้าว่าจะไม่ยุ่งกะเค้าอีก เค้าร้องไห้ มันทำให้ผมไปไหนไม่รอะดิอ่าดิคับ เค้าเป็นคนอ่อนเเอทำไรไม่ค่อยจะเป็น ผู้ชายอีกคนนั่นหละผิดคับ เพราะเค้าเชื่ออีกฝั่งมากกว่าจะเชื่อผมเพราะเค้าคงเห็ฯเป็นพี่ รึรู้สึกยังไง ผมก็ไม่เเน่ใจ เเต่เคยถามหลายครั้งเเล้วเค้าก็ตอบคำเดิมว่าคิดเเค่พี่ กะไอนั่นจริงๆ อีกอย่างผมก็รู้จักเค้ามาก็นาน เค้าเป็นพวกโกหกไม่เป็นอะคับ

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ผมไม่แนะนำให้ถอยนะครับ ^^'
    ถ้าเราอยากได้อะไรก็ต้องคว้าสิครับ จะยืนดูปล่อยให้มันเอาไป ???
    ไม่มีทางครับ ผมจะสู้เพื่อเธอแน่นอน (แต่ไม่ใช่วิ่งเข้าไปต่อยนะ = =)

แต่ถ้าเป็นผม ผมจะอยู่ห่าง ๆ อย่างห่วง ๆ อ่ะ แบบไม่ไปไหนไกล จะคอยดูอยู่ใกล้ ๆ
    แค่นั้นก็ดีพอสำหรับผมแล้วครับ

แต่สำหรับ จขกท. จะเป็นยังไงผมก็ไม่รู้นะ สู้สู้นะครับ
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    สักวัน ความผิดที่มันทำ จะโผล่ขึ้นมาเอง ...
    มันเองนั่นแหละที่จะเป็นฝ่ายเสียใจ !!

ขอพลังจงสถิตในตัวท่าน อัศวินเจได ...
    Cpu: i5 650 , RAM : 1.0 , vga : hd5670 , HDD : 500gb