ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 278

วิ่ง1ชั่วโมง พอรึเปล่า

อยากลดนำ้หนัก 10 โลใน 2เดือนนี่ วิ่ง1ชั่วโมงพอรึเปล่าครับ หรือต้องทำอย่างอื่นเพ่ิมด้วย

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ไขมันจะเปลี่ยนเป็นกล้ามเนื้อครับ ตามหลักแล้ว วิ่งแค่ 15นาที ก็เพียงพอแล้ว ถ้า 1ชั่วโมง ทุกวัน ผมว่ามันก็ลดไดไม่เบาเลยแหละ แต่ขอถามนิสนึงว่า วิ่งลดไขมันหรือว่าวิ่งเพาะกล้ามครับ
    ถ้ามากเกินไปจะกลายเป็นกล้ามขึ้นมาแทนไขมันนะ จะบอกให้ ถึงจะลด10โลไม่ได้ แต่รับรอง ว่า หุ่นคุณจะหน้าเกรงขามมากแบบว่า ตัวใหญ่ ดูแล้วไม่ใช่ใหญ่ไขมันแต่กลายเป็นใหญ่กล้ามเนื้อ

แบบว่า ดูเหมือนอ้วนอะแต่พอถอดเสื้อออก จะเห็นกล้ามอกและกล้ามท้อง+กล้ามขาเป็นลำ

ผม 15 นาทีก็เหนื่อยและ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bararasza : 23rd January 2012 เมื่อ 13:22

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ผมวิ่งวันละ 30 นาทีนะ เฉลี่ยนได้ 3 โลกว่าๆน่ะเล่นก็เล่นพวกเวทไปด้วยมีคนทักว่าหุ่นล่ำขึ้นหน่อย สู้ๆครับ จขกท ไม่อยากเกินความตั้งใจ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    วิ่งมากไปก็ไม่ไดีนะครับ เพราะเวลาวิ่งน้ำหนักจะลงตามข้อ ข้อจะเสื่อมเร็ว เอาเป็นวิ่งวัน เล่นอย่างอื่นวัน ก็ได้ครับ แล้วสิ่งที่สำคัญอีกอย่างนึงคือการควบคุมอาหารน่ะครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: