ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    Blog Entries
    1

เอ่อรบกวนถามเรื่องเกม Bf3 หน่อยนะคับ

เพื่อนๆใครรู้บ้างว่าถ้าจะเล่น Bf3 แบบ coop ต้องทำอย่างไงหรอคับ ผมไม่รู้เรื่องเลยคับ แต่เห็นเขาเล่นกันมันน่าสนุกดีอ่าคับ หรือว่าต้องซื้อแผ่นแท้หรืออะไรก็ช่วยหน่อยนะคับ
    หรือถ้ามีวิธีอื่นที่ไม่ต้องซื้อแผ่นแท้ก็ช่วยกันแนะนำหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    เเผ่นเเท้น่อ อยากสนุกต้องลงทุนน่อ 1699 บาท คีย์ 799บาท ที่ DKS

http://www.digitalkeystore.com/

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ซื้อเถอะ รับรองคุ้ม

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    แผ่นไม่แท้ ไม่สามารถเล่น online COOP ไม่มีทางใหนที่ทำให้แผ่นไม่แท้ เล่นออนไลน์ได้ ถ้ามีป่านี้เค้าแห่งไปเล่นกันแล้ว แท้ก็เจ้งอีกตามเคย
    แผ่นแท้สามารถเล่น online COOP แผ่นราคา 1699 คุ้มากๆครับอย่าคิดว่าแพงถ้าเริ่มเก็บเงินซะตั้งแต่ตอนนี้